Dạy con từ thủa còn thơ...

luklak

Xe điện
Bác nào có giáo trình dậy không phổ biến em mấy.

ducphong7

Xe hơi
Loại đấy là axit loãng thường chỉ dùng khi súc rửa bình, nếu đổ nhiều lâu dần nồng độ axit trong bình cũng tăng, không tốt đâu. Bình thường cụ chỉ cần châm thêm nước cất hoặc nước từ máy điều hoà như các cụ nói ở trên là ổn.
ủa các cụ ơi, em thấy trong các đại lý xe máy, khi bảo đổ nước ắc quy thì thợ nó bảo mình có 2 loại, nếu đổ mới thì mua cái bình nhựa có chữ "NEW", còn nếu châm thêm thì mua cái mình nhựa có chữ "REFILL" mà, mình ngồi hứng nước điều hòa chi cho mất tg? (em chưa có 4 bánh nên tạm suy ra từ 2 bánh, hi hi)

Đúng là nếu đổ lọ NEW để châm thêm thì chả khác nào tự tay bóp d... mình các cụ nhỉ?

baby_driver

Xe tải
ôi sao mà có 10 tháng đã thay rồi thế ?
...
của em FE máy dầu dùng ắc quy đồng nai mà hơn 3 năm mới phải thay các cụ ạh. Ra Hai Bà Trưng mấy chú thợ cứ bảo anh thay ắc quy khô nhập khẩu alas hay gì gì ý nhưng em vẫn đồng nai thôi ... đọc 10 tháng thay ắc quy em nghĩ cụ sử dụng xe có vấn đề. kiểu lúc nổ máy bật nhạc bật đèn bật điều hòa gì đó....

esc09

Xe đạp
Cụ nói đúng đấy! Khi nổ máy em vẫn không tắt nhạc vì đầu DVD của em lắp ở chỗ cụ Long Thịnh gần như không thể tắt được hoàn toàn hoặc phải sử dụng nhiều thao tác (tất âm thanh, tắt màn hình...). Tuy nhiên, theo các cao thủ Ford thì với các xe đời mới không phải lăn tăn ba cái vụ lẻ tẻ này nữa cụ ạ vì khi đề xe sẽ tự động ngắt hết các thứ khác rổi mới cấp nguồn lại sau cụ ạ!

ôi sao mà có 10 tháng đã thay rồi thế ?
...
của em FE máy dầu dùng ắc quy đồng nai mà hơn 3 năm mới phải thay các cụ ạh. Ra Hai Bà Trưng mấy chú thợ cứ bảo anh thay ắc quy khô nhập khẩu alas hay gì gì ý nhưng em vẫn đồng nai thôi ... đọc 10 tháng thay ắc quy em nghĩ cụ sử dụng xe có vấn đề. kiểu lúc nổ máy bật nhạc bật đèn bật điều hòa gì đó....