[Funland] Đề nghị được ngủ cung 30 phút, trả 2 triệu

UltraMod

Xe tăng
Website
trendyeyewear.vn
Ông ấy đã phải viết là chỉ anh em mình biết với nhau thôi nhé rồi mà nó vẫn nỡ đăng lên, trẻ con giờ thật là...

kduc

Xe container

Pvsc

Xe ba gác
Nhân vụ này em lại kể chuyện có thật 100% ở các cụ tầm 70 - 80. Bố bạn em gần 80, mẹ vẫn còn (hai cụ kém nhau 5t). Cụ ông đi theo 1 đám bạn già "phá đò", lưu trữ ảnh gái sexy trong điện thoại, lên forum gì đó bàn luận, bình phẩm về gái gú các kiểu như thanh niên mới lớn... Khi cả nhà phát hiện ra chuyện này cụ ông không những không thấy có vấn đề mà còn bình thản kiểu "tao vậy đấy, chúng mày muốn gì"...
Suy ra nhu cầu sex của đàn ông có vẻ không theo quy luật tuổi tác.
Em hỏi ngu: Các mợ có buồn không khi mà chồng/cha mình có những hành vi như này? Dù có biện minh đấy là nhu cầu thiết yếu nhưng sẽ không tránh khỏi tâm lý thất vọng về những người đàn ông này. Mắt không thấy tim sẽ không đau nhưng một khi thấy rồi thì không thể coi như chưa có gì.
Đàn ông 7x nhiều cụ vẫn còn khoẻ lắm, thằng ly sơn ngày xưa 72t vẫn chén đều các cháu trẻ em. Em còn nghe giai thoại về một ông hơn 70t ngày thi đấu được hơn chục hiệp :))
Nên kiếm cho cụ một cô oshin 40t, chú ý ký hợp đồng rõ ràng. Tránh giao lưu cùng đám bạn lưu manh mất nết

thngaylangthang

Xe ngựa
Nhân vụ này em lại kể chuyện có thật 100% ở các cụ tầm 70 - 80. Bố bạn em gần 80, mẹ vẫn còn (hai cụ kém nhau 5t). Cụ ông đi theo 1 đám bạn già "phá đò", lưu trữ ảnh gái sexy trong điện thoại, lên forum gì đó bàn luận, bình phẩm về gái gú các kiểu như thanh niên mới lớn... Khi cả nhà phát hiện ra chuyện này cụ ông không những không thấy có vấn đề mà còn bình thản kiểu "tao vậy đấy, chúng mày muốn gì"...
Suy ra nhu cầu sex của đàn ông có vẻ không theo quy luật tuổi tác.
Em hỏi ngu: Các mợ có buồn không khi mà chồng/cha mình có những hành vi như này? Dù có biện minh đấy là nhu cầu thiết yếu nhưng sẽ không tránh khỏi tâm lý thất vọng về những người đàn ông này. Mắt không thấy tim sẽ không đau nhưng một khi thấy rồi thì không thể coi như chưa có gì.
"phá đò" thì từ thời iêt ciêu, zã tượng cũng đã ... rồi

phuongmit

Xe cút kít
Thấy bẩu anh già chối bức thơ tay k phải ảnh viết nên cqđt lại phải giám định rồi. Chắc ảnh đọc thớt này của óp phơ nào đó bảo chối k phải ảnh viết là dc ;))

tia sang

Xe hơi
Nếu không đồng ý em gái chỉ cần bật tắt điện 1 hoặc 3 lần rồi đi ngủ tiếp có sao đâu, sao lại phải tung lên mạng để nhằm mục đích gì nhỉ, ca cần tìm động cơ ngay và luôn.

CTTVDKT

Xe tải
Nếu không đồng ý em gái chỉ cần bật tắt điện 1 hoặc 3 lần rồi đi ngủ tiếp có sao đâu, sao lại phải tung lên mạng để nhằm mục đích gì nhỉ, ca cần tìm động cơ ngay và luôn.
Ra đường thấy kẻ trộm móc túi người khác chỉ cần ngoảnh mặt đi, cần gì phải hô hoán làm gì?

.Bo My

Xe container
Sợ chứ, nó rình rập thế nào ai mà biết, chết có ngày.

3key

Xe buýt
DCM cả mấy thằng khen ngợi, khuyến khích hành vi của thằng già này là văn minh nữa.
Cầu cho có thằng nó gửi thư cho vợ, con gái của các lão ấy đề nghị 2 củ để ngủ 30p nữa, rồi mấy lão ấy khen thằng gửi thư văn minh, nhỉ? Tiên sư quân vô học. Chim để lên não.
Con bé 2001 còn nhỏ, nó ngại. Giống con mình ở nhà thôi. Chứ gặp con nào nó lớn chút, ghê gớm nó xé tan mặt thằng khốn nạn ra.
Em nói thật chứ đứa nào gửi thư cho em thế này, em xé thư nhét vào họng nó, nhồi cho nó ói não ra.
Quân mất dạy.
Vodka cụ ! Em cũng không hiểu nổi 2 thể loại trên luôn. Chắc khái niệm "văn minh" của chúng nó khác. Con bé báo c.an là đúng, chứ sợ rồi thấp thỏm lo lắng suốt ngày có khi thành trầm cảm.
Cảm giác có con quỷ ngay gần mình, sao mà sống được. Mà không báo c.an có khi thằng già mất nết kia lại được đà tiến thêm nữa ý.
Tội này là quấy rối tình dục và có cả lời lẽ đe doạ.

3key

Xe buýt
Để cho thằng già mất nết nó chừa mặt ra ! Hiểu không ???!?!

XPQ

Xe lăn
Tội ni kết vào quấy rối bồ dục hoặc nặng hơn là tấn công bồ dục được rồi. Thằng hói này cho đi vài niên để răn chúng chứ bãi nại là xong à? Hay đã kịp ting ting 20 củ cho con bé kia rồi.

Nobita08

Xe máy
mợ thật là...kết thúc của tở tình chả là muốn xôi - thịt à ? vậy kết thúc của việc vc mợ là gì ạ ? xôi thịt cả thôi . em cũng thế
bác trưởng thôn thật là nhân từ và phúc hậu. nếu trường hợp cô gái ấy là con gái của bác thì bác sẽ hành động thế nào? trc đề nghị ngủ cùng và nhận quà 2 củ

LaziCat

Xe container
Đàn ông 7x nhiều cụ vẫn còn khoẻ lắm, thằng ly sơn ngày xưa 72t vẫn chén đều các cháu trẻ em. Em còn nghe giai thoại về một ông hơn 70t ngày thi đấu được hơn chục hiệp :))
Nên kiếm cho cụ một cô oshin 40t, chú ý ký hợp đồng rõ ràng. Tránh giao lưu cùng đám bạn lưu manh mất nết
Bố bạn em vẫn còn vợ mà cụ nên phương án kiếm Ôsin về có mà tan cửa nát nhà như chơi :-B

toiyeeuvietnam

Xe máy
Tội ni kết vào quấy rối bồ dục hoặc nặng hơn là tấn công bồ dục được rồi. Thằng hói này cho đi vài niên để răn chúng chứ bãi nại là xong à? Hay đã kịp ting ting 20 củ cho con bé kia rồi.
Lớn tuổi mà vô văn hóa và đạo đức.

Lại còn có ý hăm dọa người khác.

Tù thì chắc khó nhưng nếu ko có biện pháp răn đe thì sẽ là 1 mối nguy hiểm tiềm tàng với những người xung quanh.