Demo giao diện phần mềm dẫn đường Sygic trên smartphone

_Mộc_

Xe tăng
Cụ nào cần tải Sygic trên IOS thì hú em nhé, em gửi ID Apple có Sygic cho ạ, của nhà, không phải mấy acc share loạn lên trên mạng :)

Có lần em share trên page rồi, cơ mà đã bị ad xoá :))
Cụ cho em xin nhé. Thanks cụ!

Jackqu007

Xe đạp
Bác gửi cho em acc và pas nhé. Ths bác

chiakhoavang.vn

Xe điện
Website
onthi247.vn
Em lại đang test Vietmap x10 mà chưa biết mua thẻ ở đâu. Search ngoại thành hơi kém.

khiconmtv

Xe buýt
Em vọc chán thằng Sygic này rồi các cụ ạ, ưu điểm là giao diện đẹp, trực quan, tiện ích. Nhược điểm cập nhật rất chuối ở VN vì không bán được hàng, đường xá biển báo thay đổi hàng ngày, giá thành cao ... nên em đã chia tay với Sygic. Hiện em đã chuyển sang dùng Here đang free trên cả 2 HĐH Android và IOS (không có cho WindowsCE nha) sử dụng bản đồ nên của googlemaps nên được update thường xuyên, có giao diện và nói tiếng Việt mặc dù xấu hơn Sygic nhưng đủ để lái xe.
Here mà xài bản đồ nền của Google hồi nào, nó xài data của Navteq nhé.

Space Car

Xe hơi
Trước em dùng Sygic VIettel ngon lắm, dạo này thóc kém nên tạm dừng dịch vụ. Sygic thì chả có gì để chê, mỗi tội đốt pin, máy nóng quá nhiều lúc sốt ruột (em dùng y phôn)

Lilzay

Xe hơi
Em vọc chán thằng Sygic này rồi các cụ ạ, ưu điểm là giao diện đẹp, trực quan, tiện ích. Nhược điểm cập nhật rất chuối ở VN vì không bán được hàng, đường xá biển báo thay đổi hàng ngày, giá thành cao ... nên em đã chia tay với Sygic. Hiện em đã chuyển sang dùng Here đang free trên cả 2 HĐH Android và IOS (không có cho WindowsCE nha) sử dụng bản đồ nên của googlemaps nên được update thường xuyên, có giao diện và nói tiếng Việt mặc dù xấu hơn Sygic nhưng đủ để lái xe.
Cụ cho cái app em cài trên android