Đèn pha bị nước vào sửa tại VietVoiz

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ongtrum1309

Xe tải
Tẩy chay thôi các cụ ơi, sống không có tâm

anhnta

Xe hơi
em là xe đầu tiên phun gầm ở chỗ cụ vòi. Hôm Làm xe được tiếp kiến cụ ý. về ý tưởng, suy nghĩ của cụ vòi trong chăm sóc khách hàng thì có vẻ là chuẩn, nhưng mấy ông nhân viên toàn mấy ông láo nháo, sau lần đó có sang dọn xe vài lần thấy cụ ấy có vẻ ko sát sao và tâm huyết với xưởng lắm nên em cũng chào cụ ấy luôn. Tìm được một gara coi xe của khách như xe của mình và làm việc tâm huyết có tâm một tý ở đất hà nội quả là khó.

anhnta

Xe hơi
Xe của em 1 bên cũng bị nước vào, cũng đang tìn chỗ sửa, đọc xong bài của bác chắc em cắn răng thay thôi.
Đèn đóm các cụ cứ lên đồng nhân cho nó lành, chả có cái loại nào la keo xịn cả, em dán mất có 100k mà 4 năm nay chẳng thấy vào nước.

Khonghieu

Xe container
Vẫn dài quá cụ Kzt ạ :P Tuy nhiên làm đẹp ô tô nhưng người trả tiền có đẹp mặt không khi được phun châu nhả ngọc như vậy ạ? Hy vọng chất lượng của Vietvoiz đủ tốt để người tiêu dùng vẫn vui vẻ trả tiền sau khi xe đã đẹp và lời đẹp đã nghe xong.

lacked_moon

Xe tải
haizz e cũng sơn ở đây 2 lần,lần thứ 2 e mang qua đây sơn lúc lấy xe thì thợ ở đây bảo sao trước a sơn ở đâu mà sơn ko giống màu xe của a vậy ,a nhìn e sơn giờ giống chưa,e bảo luôn thì trước a sơn ở đây mà,thế là im luôn. mà bực nữa lên xe nổ máy thì mái mới nổ được , lúc e mang xe vào gara thì vẫn bt,e hỏi thợ thì bảo chắc xe anh đi lâu rồi nó hỏng bơm xăng a cần thay thì mấy hôm nữa a quay lại e thay cho :( e nghe bực quá,từ đây e ko bao giờ dám quay lại.đúng là tiền mất tật mang :(

kienvinh

Tháo bánh
Thông tin quan trọng như này mà không cụ lào feedback, chả biết các cụ dùng xe dư lào =))

Xe em là xe Ford, bị vào nước đèn hậu, mang ra bảo hành đổi cái đèn mới. Dán làm gì cho nó nhọc rồi mà nước vẫn vào lại phải lên diễn đàn bốt bài.

Em hỏi câu này có khi không liên quan mấy đến sửa chữa nhưng hẳn là rất nhiều bác quan tâm:

Đèn pha vào nước thì hãng có bảo hành không?

vu van tam

Xe đạp
Cụ Kzt Có vẻ hơi lý thuyết nhiều, cụ đã đến xưởng vv chưa ? Ơ đấy xe tháo đồ ra để luuôn xuống đất chỗ chân cầu thang phòng thợ ngủ nghỉ, để qua đêm bảo chủ gara cất đồ vào họ còn bảo yên tâm không phải việc của ông .

Chỉnh sửa cuối:

HaiNQ1983

Xe buýt
Cụ Kzt Có vẻ hơi lý thuyết nhiều, cụ đã đến xưởng vv chưa ? Ơ đấy xe tháo đồ ra để luôn xuống đất chỗ chân cầu thang phòng thợ ngủ nghỉ, để qua đêm bảo chủ gara cất đồ vào họ còn bảo yên tâm không phải việc của ông .
Gara vv làm gì có cầu thang nào nhỉ, cụ nhầm à. Nghìn mấy xe khi sơn quây bị tháo tung hết đồ rồi tống vào xe làm bẩn hết cả cốp xe và nội thất em hãi chả dám sơn nữa.

Chỉnh sửa cuối:

ninhkent

Xe tăng
Dạ, em sinh viên, Em vào đây học hỏi kinh nghiệm, Em tự hỏi, Một nhà lãnh đạo và quản lý giỏi cần đức tính gì? cách xử lý sự cố sự kiện như thế nào? Phải chăng im lặng là vàng...
Dân gian bảo "Thương trường là chiến trường" Là sai? Bởi cần hòa bình, tiếp thu ý kiến, lãnh đạo ngành dịch vụ cần : bình tĩnh, tự tin, can đảm, lo xa, trân trọng, kiên định, chủ kiến và lương tâm. Nhưng học thế nào được tám đức tính trên???
Sách dạy, Quản trị dự án, quản trị sản xuất và dịch vụ, quản trị nguồn nhân lực, quản trị tài chính và quản trị Marketing…
Sách dạy, cần xác định đúng thị trường, doanh nghiệp rời bỏ chiến lược thị trường chung, họ bắt đầu đi theo hướng thị trường tuyển chọn. Như thế, sẽ có thể có những phân khúc thị trường họ rút lui hoặc chỉ phục vụ cầm chừng, và có những phân khúc thị trường họ quyết tâm, dốc sức phục vụ.
....
Tổng hợp lại,
VZZ làm được:
1. Thương hiệu làm đẹp oto trung thực và có tầm nhìn. Đây là yếu tố tốt nhất của thương hiệu VZZ.
2. Sự tin tưởng, yêu mến cá nhân ông chủ Vòi, thông qua hoạt động ở OF uy tín VZZ tăng lên gấp, gấp nhiều lần.
VZZ mất.
1. Lòng tham, Lão vòi nghĩ việc gì mình cũng làm tốt, lão phát triển xưởng theo chiều rộng, không theo chiều sâu.
2. Khủng hoảng truyền thông kiểu "Chuông treo cổ mèo", và VZZ nhận nhiệm vụ đó.
Tôi luôn chúc VZZ thành công, vòi luôn là người làm đẹp oto.
Làm đẹp cái mứt ý. Ngay từ trước khi vv ko có phốt, tôi gọi điện đến nghe cái giọng theo kiểu thờ ơ, ko nhiệt tình, tao thích thì tao làm ý. E nghĩ sẽ đến ngày hôm nay, càng giẫy chết can phải mở rộng kinh doanh, kiếm thị phần, rồi lại càng ngập sâu vào vũng bùn, mãi ko ra được. Vv nên làm lại từ đầu, ngã ở đâu thì đứng dậy ở đó. Khi ta vấp vào 1 hòn đá trên con đường mà ta hay đi, nếu ko nhổ bỏ nó, chắc chắn sẽ vấp lại. Lần này thì ko đi nổi nữa :D

dangtuan999

Xe container
Ý kiến ngã ở đâu thì đứng lên ở đó của cụ Ninhkent em thấy rất hay. Hy vọng VV sẽ suy nghĩ mà làm như vậy. Cuộc sống phải biết mình biết người, tôn trọng lẫn nhau thì mới cùng tiến bộ và phát triển được.

Bi Hip

Xe máy
Cụ khonghieu rất thông minh+độ lượng
Em đọc không sót một trang nào, chủ đề này rất hấp dẫn... mọi người góp ý để cụ KZT về chấn chỉnh anh em trong xưởng, bài học đầu tiên mà mọi người làm dịch vụ (trong đó có em): Khách hàng là người trả lương cho mình.

CBR1kk7

Xe tải
Vietvoiz Garage: Phương châm làm việc của chúng tôi là: "Các ông khách hàng hãy cút hết đi cho chúng tôi nhờ!" :D

nhatcoiasia

Xe hơi
Dạ, em sinh viên, Em vào đây học hỏi kinh nghiệm, Em tự hỏi, Một nhà lãnh đạo và quản lý giỏi cần đức tính gì? cách xử lý sự cố sự kiện như thế nào? Phải chăng im lặng là vàng...
Dân gian bảo "Thương trường là chiến trường" Là sai? Bởi cần hòa bình, tiếp thu ý kiến, lãnh đạo ngành dịch vụ cần : bình tĩnh, tự tin, can đảm, lo xa, trân trọng, kiên định, chủ kiến và lương tâm. Nhưng học thế nào được tám đức tính trên???
Sách dạy, Quản trị dự án, quản trị sản xuất và dịch vụ, quản trị nguồn nhân lực, quản trị tài chính và quản trị Marketing…
Sách dạy, cần xác định đúng thị trường, doanh nghiệp rời bỏ chiến lược thị trường chung, họ bắt đầu đi theo hướng thị trường tuyển chọn. Như thế, sẽ có thể có những phân khúc thị trường họ rút lui hoặc chỉ phục vụ cầm chừng, và có những phân khúc thị trường họ quyết tâm, dốc sức phục vụ.
....
Tổng hợp lại,
VZZ làm được:
1. Thương hiệu làm đẹp oto trung thực và có tầm nhìn. Đây là yếu tố tốt nhất của thương hiệu VZZ.
2. Sự tin tưởng, yêu mến cá nhân ông chủ Vòi, thông qua hoạt động ở OF uy tín VZZ tăng lên gấp, gấp nhiều lần.
VZZ mất.
1. Lòng tham, Lão vòi nghĩ việc gì mình cũng làm tốt, lão phát triển xưởng theo chiều rộng, không theo chiều sâu.
2. Khủng hoảng truyền thông kiểu "Chuông treo cổ mèo", và VZZ nhận nhiệm vụ đó.
Tôi luôn chúc VZZ thành công, vòi luôn là người làm đẹp oto.
Chào Ông sinh viên ! Ông phô nó 1 vừa 2 phải thôi .

vu van tam

Xe đạp
Nơi ở cuả ong thợ vv

Gara vv làm gì có cầu thang nào nhỉ, cụ nhầm à. Nghìn mấy xe khi sơn quây bị tháo tung hết đồ rồi tống vào xe làm bẩn hết cả cốp xe và nội thất em hãi chả dám sơn nữa.
Ơ thế cụ không biết à ? trên nóc(gác lửng) phòng điều hành + phòng kế toán là nơi các chú ong thợ ngủ trưa và ngủ đêm ở đó (nói chung là thợ trọ ở đó) bên cạnh phòng kế toán có lối đi nhỏ để lên cầu thang leo lên phòng trọ của thợ. Nên xe các cụ ở đó qua đêm ... thì cứ liệu trừng. Nhiều xe của các cụ (trong đó có em) sửa cái lọ lại hỏng cái chai.
- Cụ có nhìn thấy áo của các chú ong thợ vắt lên cả biển hiệu không ?

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng