[Funland] Đi làm thời gian giãn cách xã hội

xulu

Xe tăng
Website
vn.360plus.yahoo.com
Mấy hôm nay nhiều Bác cứ nói ra đường rất khó và thậm chí bị phạt vì vậy Em chia sẻ với các Bác một ngày đi làm của Em như thế nào và cần những giấy tờ gì và thủ tục ra sao. Em cũng chia sẻ luôn là từ những ngày đầu giãn cách xã hội Em vẫn đi lại bình thường không gặp bất cứ khó khăn nào chỉ là lượng xe hôm nào đông thì mất nhiều thời gian còn hôm nào vắng thì cũng nhanh thôi.

dam.hieu

[Tịch thu bằng lái]
4 bánh ít chốt vịn lắm chỉ mấy chốt chặn cả đường thôi.

DidiLe

Xe container
Người OF
Mấy hôm nay nhiều Bác cứ nói ra đường rất khó và thậm chí bị phạt vì vậy Em chia sẻ với các Bác một ngày đi làm của Em như thế nào và cần những giấy tờ gì và thủ tục ra sao. Em cũng chia sẻ luôn là từ những ngày đầu giãn cách xã hội Em vẫn đi lại bình thường không gặp bất cứ khó khăn nào chỉ là lượng xe hôm nào đông thì mất nhiều thời gian còn hôm nào vắng thì cũng nhanh thôi.
cần nhất là có sức khỏe, không bị covid. còn các thứ khác chỉ là thủ tục cụ nhỉ.
em đi làm xuyên qua 2 năm 4 lần covid. em thấy ổn.

vutranhung

Xe tăng
EM thấy đi ô tô như là cái tội, tội ô tô khả năng nhiễm covid cao hơn, còn đi xe máy e thấy qua chốt vèo vèo chẳng kiểm tra gì. Hình như covid miễn nhiễm với người đi xe máy

Hannah Chen

Xe hơi
Dạ cụ công ty em cũng phát giấy thông hành vì mặt hàng công ty là dịch vụ thiết yếu, nhưng em tự xung phong làm việc ở nhà do sợ đi đen mà va phải F0 thì cả nhà khổ theo em, hiện em đang ở cùng mẹ và em gái, mẹ cũng đã có tuổi rồi

xulu

Xe tăng
Website
vn.360plus.yahoo.com
EM thấy đi ô tô như là cái tội, tội ô tô khả năng nhiễm covid cao hơn, còn đi xe máy e thấy qua chốt vèo vèo chẳng kiểm tra gì. Hình như covid miễn nhiễm với người đi xe máy
Chốt trong nội đô thì xe máy đi vèo vèo thôi cửa ngõ vào HN Cụ xác định là đầy đủ 100% giấy tờ nhé không mời các Bác quay đầu giúp ko có chuyện ko kiểm tra xe máy đâu Cụ ạ.