Đi Lạng Sơn xin các cụ cho ý kiến

Daitaduy

Xe máy
tình hình là em mới lấy con xe định lên lạng sơn chơi thăm thú anh em chiến hữu trên đấy, em mới lái còn non nên kinh nghiệm không nhiều đi đường rất xoắn mấy chú xxx. Các cụ nào có kinh nghiệm đi tuyến này cho em xin chút chỉ giáo ạ. VOLKA các cụ luôn. \m/

Daitaduy

Xe máy
ủa sao không thấy cụ nào vậy ?

Chaukga

Xe container
Thì lão cứ đi Đúng tốc độ (thường xuyên có biển cảnh báo là Đoạn đường có kiểm soát tốc độ), Đúng biển báo (cấm vượt) và tuân thủ vạch kẻ đường - vạch liền là ổn thôi.
Không vội được do đường này nhiều đoạn cấm vượt nên cứ phải bám mit xe tải chạy trước mà bò nếu không muốn bị mất xiền.
Chúc lão đi thông đồng bén giọt %%-

vtbinh

Xe hơi
Đi Lạng Sơn thì cụ cứ chịu khó tuân thủ tốc độ và biển báo nhé

quanvancafe

Xe tải
Chạy đường LS thì cực sướng và thoáng, Công an không bao giờ bắn tốc độ vì phải làm nhiệm vụ dẹp xe hàng. Tuy nhiên cụ cứ chạy đúng tốc độ và bám *** xe khác. Đa số là vạch và biển cấm vượt.

phamthanhtrung2

Xe buýt
Có bắn tốc độ nhưng mình cứ bình tĩnh mà chạy, mệt xuống nghỉ cho an toàn cụ ợ, mấy xe chạy nhanh nhưng về chậm lắm.

Daitaduy

Xe máy
cảm ơn các cụ rất nhiều, em volka đầy đủ các cụ rồi ạ. Các cụ biết nhà hàng nào có món nào ngon ở trên đó chỉ giáo cho em với ạ !

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
Cụ đặc biệt lưu ý đoạn qua tỉnh Bắc Giang nhé, đúng làn, đúng tốc độ. Sang đất LS thì đoạn Rừng Cấm ( qua Hữu Lũng tính từ HN lên) và đoạn cầu Sài Hồ 1.
Ăn uống. Ngon, bổ, rẻ đúng tiêu chí of cụ vào NH Thảo Viên 57 Phai Vệ, thích đổi món cụ vào Lẩu Cháo đg Bà Triệu...
Ăn sáng hoặc ăn đêm cụ lên đg Minh Khai ( hàng bát) bên tren chợ đêm...
Nghỉ. Thích thoải mái thì cụ vào Mường Thanh, bt thì cụ vào Thành Đạt đối diện nhà khách A1 hoặc đoạn chợ đêm...
Có gì cần hỏi nữa cụ cứ pm cho e cũng đc. Chúc cụ có chuyến đi an toàn và vui vẻ

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
Chạy đường LS thì cực sướng và thoáng, Công an không bao giờ bắn tốc độ vì phải làm nhiệm vụ dẹp xe hàng. Tuy nhiên cụ cứ chạy đúng tốc độ và bám *** xe khác. Đa số là vạch và biển cấm vượt.
Chỉ cuối tháng trc đầu tháng này tắc xe cont thôi cụ nhé

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Cụ đặc biệt lưu ý đoạn qua tỉnh Bắc Giang nhé, đúng làn, đúng tốc độ. Sang đất LS thì đoạn Rừng Cấm ( qua Hữu Lũng tính từ HN lên) và đoạn cầu Sài Hồ 1.
Ăn uống. Ngon, bổ, rẻ đúng tiêu chí of cụ vào NH Thảo Viên 57 Phai Vệ, thích đổi món cụ vào Lẩu Cháo đg Bà Triệu...
Nghỉ. Thích thoải mái thì cụ vào Mường Thanh, bt thì cụ vào Thành Đạt đối diện nhà khách A1 hoặc đoạn chợ đêm...
Có gì cần hỏi nữa cụ cứ pm cho e cũng đc. Chúc cụ có chuyến đi an toàn và vui vẻ
Thổ dân đây rùi, hôm nào có dịp lên hỏi thăm mợ nhé, hehe

Daitaduy

Xe máy
em muốn choén lợn sữa quay thì choén ở chỗ nào cụ ?

Xe hoán cải

Xe buýt
Lạng sơn cứ đi chuẩn tốc độ và vạch thì không lo . hay bị bắn trên núi cho nên dù đường vắng cũng nên cẩn thận,