Đi ngắm Honda CR-V 2015

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
Cá nhân em đánh giá con 2013 của e là mỏng, lấy tay ấn thì biết. Em thích là cho dù mình đi xe đấy thì cũng ko nên thần thánh nó quá, hãy nhìn nhận khách quan, còn chọn xe là mình thấy yêu và hợp với nó là được.
Em chả thần thánh hóa cái gì cả. Nhưng em dị ứng với vấn đề dày mỏng mà ko có con số cụ thể ! Xe nào bâyh chả muốn giảm trọng lượng để tiết kiệm nhiên liệu ! Ấn vào thì cái nào chả lõm :))

HongVanqcic

Xe tải
Em chả thần thánh hóa cái gì cả. Nhưng em dị ứng với vấn đề dày mỏng mà ko có con số cụ thể ! Xe nào bâyh chả muốn giảm trọng lượng để tiết kiệm nhiên liệu ! Ấn vào thì cái nào chả lõm :))
Chính vì tiết kiệm quá nên mới chê, còn cụ thể thì e dự là cụ cũng chẳng biết nó dầy bao mm, bao nhiêu rem... Tuy nhiên nếu nhìn nhận với xe nhập thì quá mỏng cụ ạ.

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
Chính vì tiết kiệm quá nên mới chê, còn cụ thể thì e dự là cụ cũng chẳng biết nó dầy bao mm, bao nhiêu rem... Tuy nhiên nếu nhìn nhận với xe nhập thì quá mỏng cụ ạ.
Nhập Asean thì khác đếk gì VN lắp ráp hả bác ?! :))

Muốn nhập US/JP/EU thì mời bác xuống thêm tiền !!! :D

Sóc nhỏ

Xe tăng
Nhập Asean thì khác đếk gì VN lắp ráp hả bác ?! :))

Muốn nhập US/JP/EU thì mời bác xuống thêm tiền !!! :D
Ko biết bản cũ thế nào, hôm nào nhận xe em mang qua chỗ Cụ Fio so sánh tý vậy.

typn1975

Xe tăng
Cái cách âm capo này nhỏ nhưng có võ cụ ạ. Chạy xe bét nhè sờ nắp capo vẫn mát lạnh
Giá nóc loại thấp ko phải khoan gì cụ ạ, chỉ nạy cái cao su dọc nóc xe lên và ở dưới có sẵn ốc chờ rồi ạ. Em đang có sẵn bộ hịn xương nhôm ở nhà

Bên US nó là trang thiết bị tiêu chuẩn, về VN là phụ kiện bán rời ở ngoài :(
Em oánh dấu kụ để nhớ, cuối tháng lấy xe đăng ký qua kụ lắp đồ chơi,

izaghi

Xe hơi
hôm nay tiện em lên honda tây hồ xem crv face lift, ai ngờ đúng ngày ra mắt thấy đông nghịt sale lẫn khứa. Chỉ bày bản 2.4 màu xanh dương, ghế da lỗ đúng là nhìn cảm giác ko sang như ghế nhăn. em ko hiểu hiểu bản 2.0 ghế da màu sáng mà lại lỗ như thế này thì dư lào nữa. bác nào pm giúp em chính sách ưu đãi bản 2.0 với, đang nghiên cứu:D

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com

autogp1912

Xe buýt
hôm nay tiện em lên honda tây hồ xem crv face lift, ai ngờ đúng ngày ra mắt thấy đông nghịt sale lẫn khứa. Chỉ bày bản 2.4 màu xanh dương, ghế da lỗ đúng là nhìn cảm giác ko sang như ghế nhăn. em ko hiểu hiểu bản 2.0 ghế da màu sáng mà lại lỗ như thế này thì dư lào nữa. bác nào pm giúp em chính sách ưu đãi bản 2.0 với, đang nghiên cứu:D
Có gì bác cứ alo em nhé sẽ có giá cực ưu đãi cho cụ luôn ạ :v

kaytran

Xe tải
Nội thất trong xe có thiết kế nguyễn-y-vân nhưng được thêm nhiều ốp sừn hơn, chắc để cạnh tranh CX-5 chăng. Khởi động bằng nút bấm và chìa khóa thông minh giờ là tiêu chuẩn trên cả bản 2.0 và 2.4 rồi các cụ nhé. Ngoài màn hình i-MID 5 inch thì bản 2.4 còn có màn hình cảm ứng 7 inch ở phía dưới nữa. Không có đầu DVD nhưng dù gì thêm cái màn hình vào nhìn dàn táp-lô nó sang hẳn lên.

Chuẩn luôn cụ ạ. Nhiều chi tiết được mạ crom nhìn rất sang chảnh ạ. Em kết nhất là tính năng của smart key có thể nhận diện được chìa khỏa khi ở cách 70cm.

Chỉnh sửa cuối:

cuongleo

Xe tải
Em thấy ghế da lỗ như con Accord cũng có nhiều cụ thích cơ mà cụ. Khi trước e lại nghe nhiều cụ chê bộ ghế da nhăn hơn

HungRo

Xe hơi
Chuẩn luôn cụ ạ. Nhiều chi tiết được mạ crom nhìn rất sang chảnh ạ. Em kết nhất là tính năng của smart key có thể nhận diện được chìa khỏa khi ở cách 70cm.

Vụ smartkey có trên nhiều con rồi, may mà Honda cũng kịp tích hợp vào để hoàn hảo hóa em nó. Công nhận con CRV đợt này dùng mấy thanh Crom tinh tế mà hợp lý quá

Civic2306

Xe điện
Cái ghế phụ chỉnh cơm giờ có thay bằng chỉnh điện được không các cụ nhỉ