Đi SG

GALLOPER

Xe buýt
Anh Cua bỏ hết phần nói về xe Patrol hỏng đi à. Thế là ý gì đấy?
Một chuyến đi thành công ngoài mong đợi, cảm ơn các Bác XV đã tiếp đãi anh em bọn em chu đáo, nhiệt tình. Hẹn gặp lại vào tháng sau.
@Thỏ: Nissan k hỏng bất cứ cái gì ngoài 2 cái hub do em chủ quan trong quá trình sử dụng. Tuy nhiên chuyến việt dã quần quật đã đốt của bọn em 7 ngày, vì thế phải có lý do chính đáng cho sự chậm trễ. K có lý do gì tốt hơn ngoài xe hỏng cả. hé hé.
@ A Cua: E nhờ a xóa đi là vì sợ Cụ Vịt BJ đọc xong lại tưởng thật, vì cụ ấy sửa con xe của em rất ngon, lên đèo xuống dốc 110-120 là thường. Cánh cam bây giờ lại "Cần tìm đối thủ" rồi.

VỊT QUAY BJ

Xe tải
Em nào có sửa chữa gì đâu, các chú thợ chỗ em khổ thân bị mắng mấy hôm nay.., em có đọc bài đó rồi, nhưng các cái hỏng và hiện tượng chả ăn nhập gì với nhau...cụ SONGHONG đùa vui đáo để. Em lỡ nhận 5tr tiền 4U...cứ vui mãi?!:x

Song Hong

Xe buýt
Em nào có sửa chữa gì đâu, các chú thợ chỗ em khổ thân bị mắng mấy hôm nay.., em có đọc bài đó rồi, nhưng các cái hỏng và hiện tượng chả ăn nhập gì với nhau...cụ SONGHONG đùa vui đáo để. Em lỡ nhận 5tr tiền 4U...cứ vui mãi?!:x
Xe Patrol e lái chạy tít mù mà cụ, e tếu táo để có lý do cho sự chậm chễ trên đường về thôi:)) sorry bác nhé!

vitomsau

Xe tải
Chuyến đi lần này gian nan vất vả quá, ngày ăn cầm hơi 3 bữa quanh đi quẩn lại có mỗi thú rừng với hải sản, đêm thì phải ngủ tạm bợ trong phòng khách sạn 35$ vì hết loại 120$, sáng ngủ dậy phải ra tận biển mới có nước để tắm rửa... thật không bàn phím nào tả xiết. Ảnh ọp rốt thì chả chụp được gì, có mỗi ảnh các chủ tịch tạo dáng làm hàng là chính :(|)

Xe dẫn đường mỗi bánh đi một hướng thế này nó mới oách nhá b-)

Bắt quả tang chủ tịch đang... "ấy" :-q

Cứ tự nhiên như ở nhà X_X

Bài thi dự kiến cho chuyến đi sắp tới là trèo qua đây

vitomsau

Xe tải
Biển Phan Thiết trông đẹp thế nhưng nói nhỏ với các bác là em đang đứng giữa đống rác để chụp. Thủy triều đem vào bãi biển này cơ man nào là các sản phẩm được chế tạo bởi con người, từ giày dép, quần sịp, xi líp cho đến bao cao su, thuốc tránh thai, sex toy, rồi vô vàn vỏ hộp, túi ni lông của hầu hết các hãng thực phẩm, mỹ phẩm, thời trang... của Việt Nam và thế giới... nhìn chung là hết sức phong phú và đa dạng.

vitomsau

Xe tải
Sau đây là series ảnh các chủ tịch tạo dáng làm hàng và các loại linh tinh không tên khác.

Các chủ tịch đang tìm ý tưởng cho thực đơn của bữa trưa

Chân dung

Ăn sáng qua loa thế này lấy sức đâu mà ọp rốt

- Chủ tịch Gay: Em thề với bác, tương lai nền ọp rốt Việt Nam sẽ mau chóng trở nên sáng lạn !
- Chủ tịch Diên: @!#$%?^&*;+~

Sự thật thì đây mới là tương lai của nền ọp rốt nước nhà

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Nhìn mấy ảnh trên tưởng là Gay trốn đi chơi được một mình, đang tưởng là "con này đi chơi về sẽ bị xẻo tim", hóa ra là đi với vợ. Cái ảnh chụp với chị mặt trông đần thối :))

GALLOPER

Xe buýt
Hờ hờ, giờ em mới về đến Thủ đô, vui đáo để. 30-4 1-5 lại vào làm phát nữa. Nói chung là phải xem lại phong cách offroad các Cụ ạ, bọn em chạy 4000km chỉ offroad có 4 km, vì thế thời gian cho việc độ xe, sửa xe nên bớt đi, xe pháo k nhất thiết phải 4x4, 2x4 cũng đc. Thú phết.

Hờ hờ, giờ em mới về đến Thủ đô, vui đáo để. 30-4 1-5 lại vào làm phát nữa. Nói chung là phải xem lại phong cách offroad các Cụ ạ, bọn em chạy 4000km chỉ offroad có 4 km, vì thế thời gian cho việc độ xe, sửa xe nên bớt đi, xe pháo k nhất thiết phải 4x4, 2x4 cũng đc. Thú phết.
Đúng lần sau đi offroad bằng máy bay cho nó nhàn thân. Như củ tịch Gay đi offroad còn đưa vợ đi để kiếm đứa con gái, khốn nỗi ra biển ăn toàn hải sản, không khí toàn hơi biển thì làm sao mà con gái được:))