[Funland] Di tích đồi A1-Điện Biên Phủ

thanhphong1998

Xe điện
Giải ngân tý chứ dịch giã thế này em...đói quá.

Nhật Nguyệt

Xe tăng
Cụ chả biết...đếch gì đã chém....đây là công trình xã hội hóa, doanh nghiệp người ta tặng tỉnh, ko phải vốn ngân sách
... và nó cũng góp phần vào phát triển du lịch.
Nhiều ông chưa tìm hiểu gì, hơi tí là ngoạc mồm ra "tiền thuế của tao, ...". Hehe

Y Nok

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ đừng chửi em ngu. Cho em hỏi Đồi A1 ở đâu vậy? Em chỉ biết Đồi Kim ở Lạc Hồng Viên thôi
Đồi này ghi dấu tích nước Pháp ko từ một thủ đoạn nào để khai sáng cho dân tộc Việt nam

Chỉnh sửa cuối:

dtrung

Xe điện
Cụ chả biết...đếch gì đã chém....đây là công trình xã hội hóa, doanh nghiệp người ta tặng tỉnh, ko phải vốn ngân sách
Tặng cái này thì lại được cấp cái khác

congpln

Xe tải
Chắc chắn ko có cụ ạ...vì nó ko phải bầu sữa "ngân sách"...
Ai bảo cụ là không có? Theo kinh nghiệm nửa cuộc đời của em thì các doanh nghiệp sẽ ăn các dự án đất vàng quang đấy, rồi những suất ngoại giao sẽ đc phân phát không thiếu 1 ai ạ. Cạp đất là đây chứ đâu nữa. Rồi giá trị công trình đc đẩy lên cao, roanh nghiệp đc tiếng thơm hơn ạ. Thay bằng cách 10 đ còn 4đ thì các anh lại 4đ khai lên 10 đ để đổi lấy các hợp đồng béo bở.

donlilama

Xe buýt
Ai bảo cụ là không có? Theo kinh nghiệm nửa cuộc đời của em thì các doanh nghiệp sẽ ăn các dự án đất vàng quang đấy, rồi những suất ngoại giao sẽ đc phân phát không thiếu 1 ai ạ. Cạp đất là đây chứ đâu nữa. Rồi giá trị công trình đc đẩy lên cao, roanh nghiệp đc tiếng thơm hơn ạ. Thay bằng cách 10 đ còn 4đ thì các anh lại 4đ khai lên 10 đ để đổi lấy các hợp đồng béo bở.
Đó là kinh nghiệm của...cụ, ko phải doanh nghiệp nào cũng...như cụ đâu...

Bầu gì thì gì thì cứ 5 - 10% mà PHỆT
Cái gì biết thì mình nói, ko biết mà nói bừa nó làm giảm giá trị bản thân cụ ạ
Giờ ko ai ăn ngu như cụ nghĩ đâu, ngày xưa thì đâu đó vẫn có. Nhưng giờ Trí tuệ người ta giờ nó ở tầm cao hơn thế rồi cụ nhé

Quê cụ thế cụ có biết vì sao trong cái vòng tròn đầu tiên kia lại có cái...cây mọc ở đó ko???
Phối cảnh thế này thì bố em cũng không nhận ra, đừng nói là lấp cái hố bộc phá đi. Còn cụ hình như thi công công trình này hay có đóng góp vào đây thì phải. Hy vọng quản lý chất lượng thi công tốt, đừng để như vụ tượng đài, thì lại rát tai.

donlilama

Xe buýt
Phối cảnh thế này thì bố em cũng không nhận ra, đừng nói là lấp cái hố bộc phá đi. Còn cụ hình như thi công công trình này hay có đóng góp vào đây thì phải. Hy vọng quản lý chất lượng thi công tốt, đừng để như vụ tượng đài, thì lại rát tai.
Té ra, quê cụ mà cụ...chả biết đếch gì về...quê mình cả. Đúng là sử ta ko thông nhưng sử Tàu thì biết...tuốt.

donlilama

Xe buýt

Giờ ko ai ăn ngu như cụ nghĩ đâu, ngày xưa thì đâu đó vẫn có. Nhưng giờ Trí tuệ người ta giờ nó ở tầm cao hơn thế rồi cụ nhé
Các cụ cứ suy nghĩ theo chiều hướng...tiêu cực, bây giờ phải nghĩ tích cực lên. Em hỏi các cụ nhé: vừa rồi các cá nhân, doanh nghiệp ủng hộ quỹ Covid hàng...nghìn tỷ đồng, thế họ có đòi hỏi phải đc nhận lại...cái gì ko từ đất nước này, hay chỉ mong muốn đất nước đc yên bình, tốt đẹp lên...!!!

Azeglio

Xe điện
Bố em cũng không nhận ra. Mà cái hố bộc phá tự đào đấy lấp mie đi cho rồi cũng được. Cái xe tăng thì sơn đen sơn xanh như đồ chơi, vứt nốt.

donlilama

Xe buýt
Bố em cũng không nhận ra. Mà cái hố bộc phá tự đào đấy lấp mie đi cho rồi cũng được. Cái xe tăng thì sơn đen sơn xanh như đồ chơi, vứt nốt.
Cụ đừng...ngồi xổm lên lịch sử như thế. Cụ dùng súng trường bắn vào lịch sử, con cháu cụ sẽ dùng...đại bác "nã" cụ đó!

blogtienso

Xe buýt
06 Hai Bà Trưng, Phường Hùng Vương, Phúc Yên, Vĩnh
Website
blogtienso.net
Cụ lại...chém theo phong trào rồi: tiền của tôi bỏ ra tự làm...cắt gì...tự tay cắt da, thịt mình à...
Trên đời này làm méo gì có bữa ăn nào miễn phí, làm méo gì cho không thằng nào cái gì bao giờ hả cụ?

Leanh65

Xe container
Cụ lại...chém theo phong trào rồi: tiền của tôi bỏ ra tự làm...cắt gì...tự tay cắt da, thịt mình à...
Vẫn phải cắt mới duyệt cho làm chứ cụ tưởng là đất hoang à. Nhưng cứ làm đẹp có chỗ tham quan tưởng nhớ các cụ là em ủng hộ. Mong cpđt nó ít ít thôi để công trình nó chất lượng.

blogtienso

Xe buýt
06 Hai Bà Trưng, Phường Hùng Vương, Phúc Yên, Vĩnh
Website
blogtienso.net

Giờ cụ có TRÍ TUỆ khai sáng hộ với :))

16th11

Xe tải
Các cụ cứ suy nghĩ theo chiều hướng...tiêu cực, bây giờ phải nghĩ tích cực lên. Em hỏi các cụ nhé: vừa rồi các cá nhân, doanh nghiệp ủng hộ quỹ Covid hàng...nghìn tỷ đồng, thế họ có đòi hỏi phải đc nhận lại...cái gì ko từ đất nước này, hay chỉ mong muốn đất nước đc yên bình, tốt đẹp lên...!!!
Đơn củ như cty em, ủng hộ quỹ Covid của tỉnh mà ưu tiên toàn bộ công nhân viên tiêm sớm nhất, đâu đó hàng trăm xuất ngoại giao, quan hệ gửi ké. Còn các tập đoàn lớn thì khỏi nói, không ai bỏ tiền ra không công đâu cụ.

donlilama

Xe buýt
Trên đời này làm méo gì có bữa ăn nào miễn phí, làm méo gì cho không thằng nào cái gì bao giờ hả cụ?
Cụ chưa bao giờ bỏ ra đồng nào làm từ thiện rồi...vì vậy nói ra cụ cũng ko thể hiểu đc đâu

Tookies

Xe điện
Cụ đừng...ngồi xổm lên lịch sử như thế. Cụ dùng súng trường bắn vào lịch sử, con cháu cụ sẽ dùng...đại bác "nã" cụ đó!
:))
Mấy phát bắn đại bác vào lịch sử bắn đợt 2004 rồi! Thế hệ quan chức 6x, 7x phá nát cả ĐBP.
Cụ đừng lo đến thế hệ sau mới bắn. Đại bác thời kỳ này có tên mỹ miều là “Xã hội hoá”!

Sắp tới ngập ngang rốn A1.
Cụ nào dân bản địa up cho mấy cái hình rốn ngập ĐBP coi chơi!

Chỉnh sửa cuối: