Thảo luận Địa chỉ rửa xe tin cậy

Báo Đỏ

Xe buýt
CS1: Số 4 Ngõ 37 Trần Quốc Hoàn, Cầu Giấy
Website
baodo.com.vn
Chào các cụ.Em vừa rửa xe chỗ báo đỏ Duy Tân Phạm Hùng về.Phải nói là chán các cụ ạ.Em chả biết chỗ TQH ra sao chứ chỗ này em thấy chả bằng chỗ gần big c em hay rửa.Nói chung là qua loa đại khái.Chỗ ngồi cho khách cũng chẳng có.Rửa xe chỗ nhìn thấy thì cũng sạch nhưng chỗ ko nhìn thấy thì bẩn thôi rồi.Em có nhắc chú rửa xe là x e em có dính ít *** trâu vì đi đường xa nên bị nó văng lên nhờ chú ấy xịt sạch cho cái.Cũng chẳng buồn trả lời khách luôn.Em tin tưởng là các chú ấy sẽ rửa sạch.Chẳng ngờ ra đến cây sưa ngồi cà phê thử nhìn lại cái thì còn nguyên cả mấy cục **** trâu còn dính ở rè xe.Trong xe hút bụi thì cũng chẳng thèm hút hàng ghế thứ 3.Em phải ra nhắc thì mới làm cho xong.Nhờ xịt hộ chai dầu bóng cũng chẳng xịt.Lên xe thì nhìn thấy nhựa táp lô và 1 lô xích xông khác đều có bụi.Em nghi là bụi của khăn lau.nói chung là chán.Em lại phải đi tìm chõ khác thôi.Em chạy cả hơn chục cây đi rửa mà như thế này chắc chắn em sẽ ko quay lại đây nữa.
Rất xin lỗi bác về sự việc đã xảy ra. E không dám đưa ra lý do để giải trình cho sự việc trên. Báo Đỏ được nhiều khách hàng biết đến là do chất lượng và sự tận tình với dịch vụ cung cấp. Hy vọng sẽ không có lần thứ 2 xảy ra tại 2 cơ sở chăm sóc xe của Báo Đỏ! Rất mong bác thông cảm và ủng hộ trở lại cho cơ sở số 3 Phạm Hùng bên e.

Thăng móm

Xe hơi
Rất xin lỗi bác về sự việc đã xảy ra. E không dám đưa ra lý do để giải trình cho sự việc trên. Báo Đỏ được nhiều khách hàng biết đến là do chất lượng và sự tận tình với dịch vụ cung cấp. Hy vọng sẽ không có lần thứ 2 xảy ra tại 2 cơ sở chăm sóc xe của Báo Đỏ! Rất mong bác thông cảm và ủng hộ trở lại cho cơ sở số 3 Phạm Hùng bên e.
Em mới mua xe, cũng muốn đến Báo Đỏ thử rửa phát mà có vẻ căng nhỉ? Thế này dễ mất uy tín lắm cụ ợ. Xin Cụ cho thêm địa chỉ của Báo Đỏ với nhé. Thanks cụ!

ttna

Xe hơi
Rửa xe thì ra chỗ Nguyễn chí Thanh, em mấy năm nay toàn rửa ở đấy.

Báo Đỏ

Xe buýt
CS1: Số 4 Ngõ 37 Trần Quốc Hoàn, Cầu Giấy
Website
baodo.com.vn
Em mới mua xe, cũng muốn đến Báo Đỏ thử rửa phát mà có vẻ căng nhỉ? Thế này dễ mất uy tín lắm cụ ợ. Xin Cụ cho thêm địa chỉ của Báo Đỏ với nhé. Thanks cụ!
Bên e có 2 địa chỉ là số 4/37 Trần Quốc Hoàn và số 3 Phạm Hùng( đầu đường Duy Tân ). Dẫu sao việc cũng đã xảy ra rồi, bên e chỉ còn cách khắc phục để sự việc đó ko xảy ra thêm lần nữa thôi.

vawnsown

Xe tải
Có cụ nào rửa ở tổ hợp 97 Láng Hạ, chỗ cụ DUK chưa, ở đó có rửa hóa chất không và có ổn không ạ?

James Fawkes

Xe máy
Các cụ đi rửa thì tránh chỗ rửa xe sau sân bóng Hoàng Cầu ra nhé, toàn nước giếng khoan hút lên rửa xe thôi :-s
Giờ thì hầu như chỗ bào chẳng là nước khoan giếng. Cụ nào biết chỗ rửa nước máy thì chỉ bảo với. Thà rửa đắt hơn chứ rửa nước khoan giếng này hại gầm và các chi tiết bằng thép lắp.

namphamidea

Xe tải
hnay e đi qua chỗ mấy bác ở ngã 3 nguyễn khánh toàn!các bác bị phường dẹp hết rồi!chỗ này dẹp cũng phải quá lộn xộn, nhốn nháo!

ltrphuc

Xe tăng
Các cụ cho em hỏi bên khu Long Biên chỗ Nguyễn Văn Linh chân cầu Vĩnh Tuy (gần Honda Long Biên) có quán nào rửa uy tín sạch sẽ không ạ

Tran Nam Hai

Xe tăng
Các cụ đi rửa thì tránh chỗ rửa xe sau sân bóng Hoàng Cầu ra nhé, toàn nước giếng khoan hút lên rửa xe thôi :-s
Hoàng Cầu e hay rửa ở chỗ cạnh Techcombank nhưng cũng chưa thật ưng ý, quanh quanh đấy hay Xã Đàn cónchoox nào ngon hơn k các Cụ nhỉ?

Zune.Ngô

Xe buýt
(:|Nhìn New Wolrd Car cũng không được pro lắm nhỉ (sorry bác chủ), không biết rửa sạch không mà xa chỗ em quá. Công nhận dạo này thất vọng về các chỗ rửa xe ghê gớm, xe em vẫn để bẩn nguyên từ mấy hôm mưa đến giờ chán chẳng thèm đi rửa!!!

S320

Xe điện
ở NGUYỄN HOÀNG TÔN có điểm rửa xe mới mở. cụ nào gần đó thì ra đấy rửa, đc em ko rõ vi đường này em ko để ý. đại thể là nó đối diện với nghĩa trang của làng XUÂN ĐỈNH, gàn cây xăng ở giữa đường Nguyễn hoàng tôn ấy ạ.

em rửa ở đó thấy hài lòng nhất là khoản máy xịt của họ mạnh nên gầm bệ là sạch bóng. của hàng có tên ....QUANG thì pahir em ko nhớ rõ. để mai hết mưa em mò ra rửa rồi update sau vậy. anh chủ rất cẩn thận nên huấn luyện mấy chú thợ tốt nhắm, còn anh quản lý thì cóa bằng lái xe hịn luôn, các cụ ko lo lái thợ rửa xe lái xe gây tai nạn đâu.

meguiars

Xe tải
Dạo này chỗ Nguyễn Khánh Toàn cũng bị giải tỏa hết rồi

Thăng móm

Xe hơi
Hôm nay em rửa ở Báo Đỏ - Trần Quốc Hoàn, nói chung là OK.

trinhhai1974

Xe hơi
Hôm qua em cũng vừa rửa ở Long Thịnh Ng Thị Định, từ trước tới nay rất ok, ae nhiệt tình làm rất kỹ, chỉ có vụ sáng qua là không ổn tí nào. Tình hình là sau khi rửa xong, 1 cậu đánh xe ra cửa hàng độ âm thanh bên cạnh để lau khô, mọi việc tưởng đon giản như bình thường thì có xe vào nên phải đánh xe của em ra chỗ khác để lấy chỗ cho xe kia ra vào. Một chú về sau em mới biết là nhân viên cửa hàng âm thanh cũng của LT nhảy lên lái thẳng, tưởng chỉ đánh ra rồi đánh vào ngay nhưng thằng này nó cứ ra vào mà không đõ xe, bản thân em và Hùng phụ trách cũng bảo thằng này đánh xe đi đâu nhỉ, em suốt ruột mới đi ra để xem thế nào, các cụ đã rửa xe ở đó thì biết ngay cạnh có cái nhà hàng thì phải, chỗ đó luôn có mấy xe ô tô của khách. Hóa ra thằng con giời nó không biết lai, lấy xe em chuột bạch cứ lên với xuống mà không thoát ra khỏi chỗ đó mà nguy hiểm ở chỗ nó cứ căn bên trái của nó trong khi xe ô tô của khách phía nhà hàng ở bên phải. Em mới chạy ra bảo nó phanh đứng tại chỗ chứ không kiểu gì đầu xe em đã bị quệt bên phụ rồi. Em bực mình chửi cho 1 trận, lúc đánh xe ra kiểm tra thì hơi xước tí bên lái vì đối diện chỗ nhà hàng trên hè nó để xe máy, ô tô để duói đường nên lúc nó giãy chắc quệt vào đuôi xe máy trên hè, em cáu chửi vung cả chỗ đấy lên, Hùng PT ra nói thằng kia sau cũng lặn mất. Tóm lại lần sau các cụ đi rửa xe chỗ nào cũng vạy, đừng bao giờ đưa khóa cho ai cả, cứ tự mình lái thôi tránh trường hợp vừa tức và hỏng xe. Hùng có đọc thì nên nhắc anh em và phân công nếu có đánh xe hộ khách thì nên cụ thể chỉ ai mới được lẻn lái tránh quá nhiều trường hợp nổi tiếng được lên báo rồi

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

QuocAnhHoang

Xe tải
Hôm qua em cũng vừa rửa ở Long Thịnh Ng Thị Định, từ trước tới nay rất ok, ae nhiệt tình làm rất kỹ, chỉ có vụ sáng qua là không ổn tí nào. Tình hình là sau khi rửa xong, 1 cậu đánh xe ra cửa hàng độ âm thanh bên cạnh để lau khô, mọi việc tưởng đon giản như bình thường thì có xe vào nên phải đánh xe của em ra chỗ khác để lấy chỗ cho xe kia ra vào. Một chú về sau em mới biết là nhân viên cửa hàng âm thanh cũng của LT nhảy lên lái thẳng, tưởng chỉ đánh ra rồi đánh vào ngay nhưng thằng này nó cứ ra vào mà không đõ xe, bản thân em và Hùng phụ trách cũng bảo thằng này đánh xe đi đâu nhỉ, em suốt ruột mới đi ra để xem thế nào, các cụ đã rửa xe ở đó thì biết ngay cạnh có cái nhà hàng thì phải, chỗ đó luôn có mấy xe ô tô của khách. Hóa ra thằng con giời nó không biết lai, lấy xe em chuột bạch cứ lên với xuống mà không thoát ra khỏi chỗ đó mà nguy hiểm ở chỗ nó cứ căn bên trái của nó trong khi xe ô tô của khách phía nhà hàng ở bên phải. Em mới chạy ra bảo nó phanh đứng tại chỗ chứ không kiểu gì đầu xe em đã bị quệt bên phụ rồi. Em bực mình chửi cho 1 trận, lúc đánh xe ra kiểm tra thì hơi xước tí bên lái vì đối diện chỗ nhà hàng trên hè nó để xe máy, ô tô để duói đường nên lúc nó giãy chắc quệt vào đuôi xe máy trên hè, em cáu chửi vung cả chỗ đấy lên, Hùng PT ra nói thằng kia sau cũng lặn mất. Tóm lại lần sau các cụ đi rửa xe chỗ nào cũng vạy, đừng bao giờ đưa khóa cho ai cả, cứ tự mình lái thôi tránh trường hợp vừa tức và hỏng xe. Hùng có đọc thì nên nhắc anh em và phân công nếu có đánh xe hộ khách thì nên cụ thể chỉ ai mới được lẻn lái tránh quá nhiều trường hợp nổi tiếng được lên báo rồi
Từ trước đến nay vẫn ok.(như cụ nói) thì lôi lên đây làm gì ảnh hưởng đến uy tín cửa hàng nhà người ta. Lỗi cá nhân một chú thợ, mắng chửi rồi mà góp ý vs cụ Hùng cũng rồi mà
Em.cũng thịk rửa xe ở Long thịnh. :D

Thăng móm

Xe hơi
Không biết cơ sở rửa xe ở số 9 - Trần Thánh Tông (cạnh nhà Tang lễ), có phải cở sở 3 của Long Thịnh không cụ nhỉ?

Thăng móm

Xe hơi
Cụ cho xin địa chỉ của cụ trọc này với.
Rửa xe chỗ cụ trọc làm gì, đầu lâu lắm, cả tiếng đồng hồ mới xong, có mỗi cái xịt nước trước khi xát xà bông mà xịt nửa tiếng mới chịu thôi, em nhắc thợ mấy lần là xe cỏ xịt vừa thôi mà ko chịu nghe, xà bông thì ko chịu dùng nước rửa bát chuyên dụng mà cứ phang mấy cái nước rửa riêng toàn chữ Tây. Lau khô cũng rắc rối lắm, đến chục cái khăn khác nhau.