Điều hoà Fortuner

Ta Viet Cuong

Xe tăng
Xe của người quen em là Fortuner bị lỗi điều hoà 2 năm mà chưa sửa được, vào hãng rồi, làm ngoài rồi cũng ko xong.
Mô tả lỗi: Điều hoà bị chập chờn, bật lạnh ko lên hết lạnh, bật nóng ko lên hết nóng, đang ở chế độ lạnh thì tự nhiên điều hoà thổi phào phào ra hơi nóng và ngược lại. Tắt máy bật lại rồi mới lại được và vấn đè chính là chập chờn, lúc vào hãng hì lại chả sao, lúc đang đi khách thì lại bị.
Đã đi đến 3 đại lý toy, 2 thợ ngoài và vẫn chưa xong ạ.
Có cụ nào có cao kiến hoặc bị dư này rồi cho em xin tý giải pháp với ạ.

XE DÒ SH

Xe tải
xe cụ dở dở ương ương nhỉ, cụ sửa có cắm máy vào test ko cụ, cụ nào cao tay mát tay vào giúp cụ ấy.....

oto16ahn

Xe điện
Cụ alo em ,tuần sau rảnh em xử lý cho cụ

Chỉnh sửa cuối:

Huy hy1981

Xe hơi
Hóng xem xe của cụ bệnh jì

explore

Xe buýt
Dạ
Dạ chào cụ. Cụ cho e hỏi xe cụ là xe gì. Đời bn? Có nhiều nguyên nhân dẫn đến hệ thống dh ko lạnh sâu đc ah. Nếu xe cụ đời mới và vẫn nguyên bản ko thiếu ga và mọi thứ vẫn hoạt động bình thường thì vấn đề cho lạnh sâu lại đơn giản ạ.cụ tg qua e ktra cho.
Xe e xe mới tinh ạ, mọi thứ bình thường, nhưng điều hòa không lạnh sâu, hỏi thì chỗ hãng họ bảo do xe sx ở Châu Âu nên điều hòa không lạnh sâu cụ ạ, mà họ lại chú trọng đến sưởi ấm, nên ghế có sấy ghế. Xe em của hãng Renault. Theo cụ có thể làm cho điều hòa lạnh sâu được koo?

explore

Xe buýt
Vậy à. Với tất cả các hãng xe e đều có thể can thiệp đc ah. Nhưng hãng mà giải thích vậy thì ko đúng.ko có cơ sở ah.
Thế có thể làm điều hòa lạnh sâu được không cụ, có phức tạp quá không?

Xe của người quen em là Fortuner bị lỗi điều hoà 2 năm mà chưa sửa được, vào hãng rồi, làm ngoài rồi cũng ko xong.
Mô tả lỗi: Điều hoà bị chập chờn, bật lạnh ko lên hết lạnh, bật nóng ko lên hết nóng, đang ở chế độ lạnh thì tự nhiên điều hoà thổi phào phào ra hơi nóng và ngược lại. Tắt máy bật lại rồi mới lại được và vấn đè chính là chập chờn, lúc vào hãng hì lại chả sao, lúc đang đi khách thì lại bị.
Đã đi đến 3 đại lý toy, 2 thợ ngoài và vẫn chưa xong ạ.
Có cụ nào có cao kiến hoặc bị dư này rồi cho em xin tý giải pháp với ạ.
Xe bác lúc bị lúc không thì khó mà kiểm tra mà lúc vào hãng lại ko bị thì bít dg nao ma kt. Nếu xe vẫn bị và hiện tựng đó luên tục thì qua toyota mỹ đình em kt cho bác
Em tấn ktv