[Thảo luận] Đình chỉ công tác 4 xxx

hoinhap

Xe tăng
Thái nguyên quê em ấy mà, thằng bạn em làm CSGT bị đuổi ra khỏi ngành rồi lại quay lại làm CA BV một thời gian lại thấy cầm vợt đi bắt xe. Cả cái vụ CS bắn súng vào đùi một em teen học đại học thái nguyên cũng chả thấy gì cả!

Chỉnh sửa cuối:

hasim_getz

Xe hơi
em thấy đây là 1 vụ trả thù vặt thôi.Các bác ko ở TN đâu hiểu .Nói chung xxx ở TN dễ chịu hơn các tỉnh khác nhiều.Còn mà để nêu .....ra đâu chẳng giống nhau.Cơ chế rồi các cụ có ô tô hiểu biết hết cả mà sao cứ phát biêtr liều thế nhỉ .

7030

Xe buýt
Chủ nhật vừa rồi đi qua Lương Sơn thấy vắng vẻ thế, hóa ra chốt tạm thời nghỉ để thực hiện công tác luân chuyển cán bộ

ktsthh

Xe container
Văn phòng thiết kế,Công ty CP tư vấn kiến trúc TAC
Em thấy xxx ở Thái Nguyên vẫn còn đỡ hơn nhiều tỉnh khác ấy chứ! bị tố cáo có bằng chứng thế này vào ông nào ông ấy chịu thôi ...........Em không thích xxx nhưng càng không thích mấy ông xe khách xe tải đi nhanh vượt ẩu này! Đường QL 3 là đường bé và xấu mà mấy ông cứ phi như điên chèn ép mọi phương tiện giao thông khác không phạt không làm luật thì mấy ông còn phi như thế nào nữa :(

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Yem quan ngại rằng cứ đà này thì lấy đâu ra xxx phục vụ bà con đơi :-??

biahoihanoi

Xe lăn
Vẫn thế thôi, lại có cửa cho chú khác

thaptothanh13

Xe tải
Nếu chỉ đình chỉ công tác 4 tồng chí ấy thì đình chỉ làm léo gì!
Ít nhất cũng phải thêm cu Sếp trực tiếp của các tồng chí này nữa. Đấy mới là nhân vật chính.
Ở góc độ nào đó 4 tồng chí này cũng chỉ là đầu chày mít thớt thôi.
Bố bảo các tồng chí ấy cũng chả dám tự tiện làm như thế, ở quy mô như thế.

Dưng mờ Sếp bảo thì khác!!!
Ơ!! Cụ không nghe Trương Tuần bự trả lời à???
Đã bảo: "Sai đâu sửa đấy" mà lị!! Trên có sai đâu mà xử.

rassen

Xe máy
chả biết con sâu bỏ rầu nồi canh, hay là nồi sâu bắt tạm vài con :))

huong_endo

Xe đạp
XH giờ thế rồi, đi đâu chả thế cụ ạ. Chẳng có xxx ko ăn $$$ bao giờ cả.
Các chú xxx chỉ là 1 phần nhỏ nhũng nhiễu thôi, xh mới là cái đáng nói, mà chẳng ai dám nói bao giờ.

potter.nguyen

Xe buýt
ối dào, cho đi học lại tiết mục ảo thuật tiền đi giấy tờ ở lại ấy mà các cụ. Bao giờ lấy chứng chỉ xong lại ra chỗ khác biểu diễn cho nhân dân xem thôi :))

Sao Biển

Xe tải
Đình chỉ chuyển đi rồi lại chuyển về đây mà

745Li

Xe container
Đình chỉ là sao nhỉ ??? Trước hết là để cho các lái xe nhổ nước bọt vào mặt, sau đó đuổi ra khỏi ngành.
Đình chỉ thôi mà cụ,thời gian sau thì thuyên chuyển từ đội Tuần tra về Đội Đăng ký-quản lý xe,lái,hoặc đội xử lý TNGT, hoặc thuyên chuyển về Đội CSGT các huyện,TX khác cũng đc mà. :D Túm lại vưỡn là CSGT, ít tháng sau tình hình êm xuôi òi thì lại thuyên chuyển ngược lại Phòng CSGT Thái Nguyên tiếp tục là ở đội Tuần tra,lại đi thu mãi lộ tiếp. Em dự như thế các cụ đừng ném đá nhé.:D

huykendy

Xe buýt
Đồng chí giám đốc này quan liêu quá, đình chỉ công tác cán bộ mà ai không biết thì ngố quá
Em về em méch chú em là bác bảo dư này nhé. :P Nói thật với các bác ở khắp mảnh đất mình chữ S này có nơi đâu là xxx mà không làm luật. VD: Lái xe tải 5 tấn nhưng lúc nào cũng chở quá tải 10 tấn. Gặp xxx xuống làm luật mất 1 vài lít. Nếu làm đúng luật thì lái xe bị ăn ngay quả biên bản mất vài củ là ít. Nếu xe 5 tấn mà chở có 5 tấn thì không đủ tiền xăng dầu chứ chưa nói gì tới lãi. Làm luật như thế chẳng là lợi cả đôi đường sao! :)) Chẳng qua lên báo chí thì ít nhiều cũng phải xử lý. Toàn con em trong nghành. Vuốt mặt thì cũng phải nể mũi chứ.:D

butchikim

Xe ba gác
...
Ông Tuấn nói: Chúng tôi xin cảm ơn báo chí và đã có tiếp thu phê bình. Quan điểm của chúng tôi là sai đâu sửa đấy và dứt khoát xử lý nghiêm túc. Tôi là Giám đốc đã xử lý nhiều trường hợp rồi. Đây đúng là “con sâu bỏ rầu nồi canh”.
Sai đâu sửa đó...nghe hài vãi, dân có cơ hội sửa sai khi phạm luật không nhỉ

... Trước mắt, chúng tôi đã ra quyết định đình chỉ công tác 4 cán bộ, chiến sĩ CSGT. Quyết định đình chỉ do một đồng chí phó giám đốc phụ trách xây dựng lực lượng ký.
Xin ông có thể cho biết cụ thể hơn về những CSGT bị đình chỉ?
- Quyết định do một đồng chí phó giám đốc ký nên tôi không nắm được cụ thể là những ai. Tuy nhiên, chúng tôi đã báo cáo số cán bộ bị đình chỉ lên Bộ Công an, Tỉnh ủy, UBND tỉnh Thái Nguyên bằng văn bản.
Không ký nên không nắm được cụ thể là những ai ... cho dù có báo cáo bằng văn bản cho một số cơ quan....

Em đến ^:)^ bác GĐ này

mr_hieu1

Xe điện
nói là đình chỉ cho oai chứ thực chất là chuyển sang công việc khác , mà ca này cũng đen nhỉ