Thảo luận Định làm 1 em xpander chạy thuế mà ra showroom thấy em xpander cross đẹp quá, mỗi tội giá chát, nhờ các cụ cho em lời khuyên

TrongEtO

Đi bộ
Cụ đam mê thể thao bốc 1 chút thì cố lên Cross còn không lấy bản thường thôi cụ ạ , Cụ đi lái thử 2 con thấy lái Cross nó sướng hơn đấy

Pemil

Xe tải
Em lấy AT 2020 và thấy ok.
Chạy thử bản Cross thấy không có gì khác.
Em có một nhận xét về nước sơn của Xpander và vỏ: sơn mỏng và dễ bị cào xước, để cả cọ nhẹ vào gai hay cành tre, nên các cụ về nông thôn hay đi núi rừng lưu ý đường hẹp xước sơn lộ lắm.
Vỏ xe Xpander cũng xoàng xoàng mong mỏng chứ không dày dạn đâu nhé.
Xe mới em mua tháng 10 cả thuế phí biển HN và bảo hiểm thì tầm 708tr.

MitX

Xe máy
Cụ lấy AT nhập hay lắp ráp vậy, tổng lăn bánh hết bao nhiêu vậy cụ?
Tổng thiệt hại 709tr chưa độ thêm gì cụ nhé.
Em mua bảo hiểm thân vỏ và mất cắp phụ kiện vì nghĩ xe mới mà nghe nói gương Xpander của hãng bán đắt lắm.
Nhưng mua bảo hiểm rất ok vì sơn xe Xpander mỏng và có vẻ không đanh như sơn các hãng xe khác, chắc đi một thời gian rồi đem đi son phấn lại bằng bảo hiểm.

MinhToong

Xe hơi
Tổng thiệt hại 709tr chưa độ thêm gì cụ nhé.
Em mua bảo hiểm thân vỏ và mất cắp phụ kiện vì nghĩ xe mới mà nghe nói gương Xpander của hãng bán đắt lắm.
Nhưng mua bảo hiểm rất ok vì sơn xe Xpander mỏng và có vẻ không đanh như sơn các hãng xe khác, chắc đi một thời gian rồi đem đi son phấn lại bằng bảo hiểm.
Cụ lấy tháng mấy mà cao thế, e lấy trong tháng 11 lăn bánh hà nội 675 tặng bh thân vỏ