[VHGT & ATGT] Độ bẩn tột cùng của bọn xxx HD

--Lamborghini--

Xe lăn
hải dương thì gớm rồi
Đoạn này có phải qua KCN Tân Trường hả cụ?
Cụ cho em hỏi cái đoạn này và đoạn qua KCN ĐẠI AN cờ hó nó cắn lỗi gì hả cụ?
Lần nào qua đây em thấy cũng đoàn dài xe bị dừng hỏi thăm.
Mà kể cũng hãi toàn công mà các bố phi ra bình tĩnh như không.

sonhp88

Xe tải
Xxx chỗ nào cũng bị ghét cả

mitsupjrsport

Xe đạp
Ở đâu mà chẳng có láo, nhưng e chưa thấy đâu như ở HD, đm công an nhiều như kiến, ngã tư méo nào cũng đứng 4 hướng. E về QN đi cả ngày chẳng anh áo vàng nào.
Cụ về HD cho e hỏi đoạn qua KCN Tân Trường (Bọn áo vàng đứng đoạn cái ao có cái nhà dân) với qua KCN Đại An nó bắt lỗi gì hả cụ. Đm nó đứng hàng ngày hàng giờ, em hóng hớt anh lái taxi với bà hàng nước chỉ thấy là bọn nó chia ca đứng, còn đocầnh dân mỗi ngày phải trả 800k cho chủ nhà
Bắt đầu từ Quán Gỏi về Hải Dương, các cụ đi để ý trên các cây cầu vượt có mấy thằng cằm máy quay lỗi chuyển làn ko xi nhan. Ghẽ chỗ nhà đệm mút bắn vượt đèn và chèn vạch khi bắc nào đi vào làn rẽ trái chuyển sang làn phải chèn vạch đôi khi tốc độ. KCN Đại An nữa bắn đèn thôi. Buổi tối thì hay thổi nồng độ ở chỗ Bia Hải Dương - Hà Nội ( qua 559 một đoạn). Nói chung đi đường 5 HD các cụ cứ chấp hành vạch kẻ đường và chuyển làn xi nhan là OK.
Còn từ đường 5B xuống QL39 về HD một đội chuyên có thằng ngồi bấm điện thoại tra các biển số xe quá hạn đăng kiểm, vạch kẻ đường và xi nhan thôi. Đường đó chạy 80km thì bắn tốc độ sao được.

ubisapro

Xe trâu
Nếu vạch liền mới sai, vạch đứt thì xi nhan chuyển làn rẽ thoải mái.

Cái mũi tên đi thẳng ở làn 2 chả nói được điều j. Vạch đứt tôi có quyền chuyển làn và rẽ. Cụ đi cao tốc, quốc lộ, thỉnh thoảng có mũi tên đi thẳng, cụ phải chờ có mũi tên rẽ trái mới chuyển làn? Thêm nữa, khi rẽ xong cụ chủ đi làn trái chỗ khúc cua. Nói như bọn xxx HD, làn đó để nuôi gà, nuôi c.hó ah? Ai được đi vào đó mà làm đường?

E đã từng chiến với xxx HD chỗ khách sạn Nam cường. Đuối lý thằng tổ trưởng phang e 1 câu đến giờ e còn nhớ: a sai chúng tôi phạt, a đúng chúng tôi cho. :)) 1 câu nói thần thánh của tổ trưởng tổ đó =))

Cụ chủ sai lại còn cãi.
Xxx HD nó dốt nên mới bỏ qua.
Cụ đi vào làn đi thẳng rồi rẽ lại còn kêu.

--Lamborghini--

Xe lăn

Cái mũi tên đi thẳng ở làn 2 chả nói được điều j. Vạch đứt tôi có quyền chuyển làn và rẽ. Cụ đi cao tốc, quốc lộ, thỉnh thoảng có mũi tên đi thẳng, cụ phải chờ có mũi tên rẽ trái mới chuyển làn? Thêm nữa, khi rẽ xong cụ chủ đi làn trái chỗ khúc cua. Nói như bọn xxx HD, làn đó để nuôi gà, nuôi c.hó ah? Ai được đi vào đó mà làm đường?

E đã từng chiến với xxx HD chỗ khách sạn Nam cường. Đuối lý thằng tổ trưởng phang e 1 câu đến giờ e còn nhớ: a sai chúng tôi phạt, a đúng chúng tôi cho. :)) 1 câu nói thần thánh của tổ trưởng tổ đó =))
Mịa chúng nó ngang nhiên ăn cướp giữa ban ngày hàng ngày, mặc dù e không ngại cãi nhau nếu bị vẫy, nhưng giờ có đoạn nào né được chúng nó e cũng né đỡ mất thời gian với bọn vô học.

ubisapro

Xe trâu
Mặt bằng chung đều vậy thôi cụ ơi. Ko mất xèng thì mất time. Quá quá thì chiến. E hôm đó còn định gọi taxi đưa 2 cụ về quê trước (quê e cách chỗ đó 10km), e ở lại chiến tiếp. Nó còn doạ cẩu xe nếu ko xuất trình giấy tờ. E mời bọn nó lên xe e chở về đội luôn, ko cần gọi xe kéo (e chấp hành về đội đàng hoàng) mà méo dám ngồi. Hết lý do doạ thì đến cái câu thần thánh kia. Cuối cùng chốt lại: a làm việc với chúng tôi thì nói nhỏ nhỏ thôi và ko hút thuốc :)) Bọn vớ vẩn.

Mịa chúng nó ngang nhiên ăn cướp giữa ban ngày hàng ngày, mặc dù e không ngại cãi nhau nếu bị vẫy, nhưng giờ có đoạn nào né được chúng nó e cũng né đỡ mất thời gian với bọn vô học.

202

Xe container

Nét đứt ko có nghĩa là được rẽ cụ nhé. Cụ có thể chèn lên vạch đứt chứ ko được chèn qua vạch liên.
Việc được rẽ hay ko lại phụ thuộc yếu tố khác.

ubisapro

Xe trâu
Thế ý cụ là ko được rẽ? Thế sinh ra cái làn trái chỗ khúc cua để làm cảnh? Mũi tên 9.3 để chỉ hướng đi thẳng khi vào giao cắt, việc rẽ phải trước khi vào giao cắt chả liên quan đến cái mũi tên 9.3 đó cả. Riêng 2 yếu tố đó thôi đã thấy cái chuối của vạch kẻ đường ở đây. Và đã chuối thì chả có cái lý j đè dân ra phạt.

Nét đứt ko có nghĩa là được rẽ cụ nhé. Cụ có thể chèn lên vạch đứt chứ ko được chèn qua vạch liên.
Việc được rẽ hay ko lại phụ thuộc yếu tố khác.

phuonghuongngoc

Xe container
Đã chạy được một suất đứng đường thì phải cho em tận thu để còn nộp tô cho cấp trên và hồi vốn chứ,ai cũng khôn như cụ chủ thì bọn em ăn mứt à?!

--Lamborghini--

Xe lăn

bantaitulai

Xe tăng

Bẩm các cụ, hôm trước em có việc đi như sau:
Em đi từ làn thứ 2 để rẽ phải , qua đoạn rẽ thì bị gọi vào (Như đường mũi tên màu đỏ)
Em có hỏi lỗi gì, thì nó bảo em rẽ phải phải đi vào làn thứ 3 trong cùng (Có hướng mũi tên rẽ phải). Làn thứ hai chỉ dành cho phương tiện đi thẳng.
Em bảo tôi đi làn thứ hai đến đoạn rẽ tôi xi nhan phải chuyển làn vẫn tuân thủ theo vạch mũi tên.
Nếu không cho chuyển làn thì phải nó nét liền. Thứ hai tai sao cái làn rẽ phải bé tý thế (làn danh cho phương tiện thô sơ nhưng không cắm biển và vạch nét đứt).
Nó còn chày cối cãi bảo tất cả phương tiện rẽ phải đều phải chuyển vào làn đấy rồi mới rẽ phải kể cả ô tô.
Tổ sư chúng nó chứ cái làn bé tý xe tải đi vào cái mả bà chúng nó.
Trời muộn em vội về quê lên em bảo thế cho xin cái biên bản và lỗi không tuân thủ vạch kẻ đường và ghi và sẽ ghi không đồng ý lỗi (100% nếu không đọc luật nó sẽ khép vào lỗi đi sai làn để đòi 300k).
Xong nó bảo em vào nói chuyện với một thằng đứng sau cánh cửa ô tô.
Gặp em nó bảo: lỗi của em sai làn anh tạo điều kiện 350k.
Đm em điên lên bảo: nếu tôi có lỗi thì chỉ lỗi không tuân thủ vạch kẻ đường 100K hết.
Nó vẫn đòi 100k, em kiên quyết xin biên bản và bảo éo có tiền.
Cuối cùng nó quay sang bảo nhắc nhở thấy vợ có bầu cho qua.
Lúc đấy còn tầm 10 xe bị vợt vào.
Em đi đoạn tầm 1Km mà còn gặp thêm 2 trạm nữa, quả thật HD danh bất hư truyền.
Thật sự từ hôm đó em thấy rất lo lắng mỗi khi đi ra đường vì độ bẩn bựa tột cùng của chúng nó. Nếu như vợ em mà đi một mình hoặc những người nhẹ dạ là chắc chắn bị vợt rồi.
Em chỉ có thắc mắc là chẳng nhẽ không có cách nào để giải quyết vấn đề này?
Chứ mong chờ vào quả báo thì chắc méo thằng nào sợ đâu.

Gửi đến những thằng xxx bẩn HD trên diễn đàn OF này: Chúng mày cầm những đồng tiền bẩn này về nuôi dạy con cái chúng mày thì đừng nói mong nó thành người tử tế nhé, vì chúng mày cũng có phải ngưởi tử tế đâu mà dạy được ai.

gấu nhà em ở Kim Thành , mỗi lần về căng thẳng kinh khủng. có lần đi chuẩn đúng hết vẫn bị nó vợt vào dòi kiểm tra hành chính em mới làm om lên và éo cho kiểm tra. co lần bị bị no bắt cái lỗi cháy một đèn so biển số, một làn nữa cùng bị bắt cháy một bên đèn phanh. tức ói máu ra mà khong làm gi được. còn vài lần bị nó bẫy bằng xe khác nữa điên lắm màk hong làm gì được.

Phmvn_duy

Xe máy
Em cũng ở HD đây. Nói thẳng luôn không phải HD là làm láo. Đâu mà chẳng láo. Hôm rồi e đi hướng Hoàng Cầu mới Yên Sở đến ngã tư Thái Hà em quay đầu lại ko hiểu sao bị các chú dừng xe. Các chú thông báo lỗi không chấp hành biển báo. E xuông đi bộ tìm mãi mới thấy biển cấm rẽ trái nếu đi từ Thái Hà Chùa Bộc. Doạ giữ bằng lái em mới chết chứ, e kêu giữ luôn mà có giữ đâu. Sau cùng mất 200k e mới thấy e gà quá.Quả biển báo đặt vậy chắc phải đi đến tận chân trời mất.
Chỗ này bác sai rồi,muốn rẽ bác phải ré phải vào yên lãng ,rồi quay đầu bác nhé,nó có biển chỉ dẫn to đùng đấy thôi.

em thấy nhiều xe chuyển làn không xi nhan lắm, ý thức kém, ị ắt lại xin xỏ, sau lại chửi

dexom

Xe ba gác
Con Sâu Gặm Tiền Hải Dương thì có tiếng cả nước rồi!

otootooto

Xe tăng
Chỗ này bác sai rồi,muốn rẽ bác phải ré phải vào yên lãng ,rồi quay đầu bác nhé,nó có biển chỉ dẫn to đùng đấy thôi.
Cụ chủ nói biển cấm rẽ trái mà cụ êy, ko cấm quay đầu. Nếu có biển hướng đi phải theo chỉ được rẽ phải, đi thẳng thì mới sai nhé

dexom

Xe ba gác
Hay quá lại có lý do để em chửi đm bọn công an giao thông Hải Dương.