[Camera] Đố các cụ biết X vẫy em vào làm gì?

luckyluke68

Xe buýt
Tiện em kể câu chuyên cách đây mấy hôm, nhà ông bố vk em ở mặt đường quốc lộ, nhà bán hàng, mấy chú xxx hay đứng chốt và vào quán uống nước chè chém gió. Có hôm đứa em bắt xe khách đi xuống HN muộn, ra vẫy mãi chả có xe nào dừng, vì nó đầy khách rồi, một hồi ko bắt được một chú xxx ra vẫy một cái xe khách vào để đứa em nó đi, thế là nhà xe nó bố trí cho chỗ ngồi tử tế, trả tiền xe thì nhất định ko nhận... Xuống đến nơi nó kể lại cho em mà em chả biết nên buồn hay vui

Hungtantien

Xe buýt
Tiện em kể câu chuyên cách đây mấy hôm, nhà ông bố vk em ở mặt đường quốc lộ, nhà bán hàng, mấy chú xxx hay đứng chốt và vào quán uống nước chè chém gió. Có hôm đứa em bắt xe khách đi xuống HN muộn, ra vẫy mãi chả có xe nào dừng, vì nó đầy khách rồi, một hồi ko bắt được một chú xxx ra vẫy một cái xe khách vào để đứa em nó đi, thế là nhà xe nó bố trí cho chỗ ngồi tử tế, trả tiền xe thì nhất định ko nhận... Xuống đến nơi nó kể lại cho em mà em chả biết nên buồn hay vui
Tự nhiên gặp hên thế còn gì..., kệ nó. Cứ vui đi cụ.

Babanh.1/2

Xe tải
Hôm rồi em đi qua chốt ở ecopark, thấy 2 xxx nhìn em và cu em ngồi bên với ánh mắt trìu mến. Em cứ thắc mắc mãi sao lại nhìn như vậy, mãi sau em mới nghĩ ra là soi xem có thắt dây an toàn ko

RubynamitnA

Xe điện
Đố mấy ngày,,thớt dài mấy trang vẫn chưa có trả lời mà các cụ vẫn hóng kinh nhỉ?

Beauhomme

Xe máy
Đôi khi nhìn mặt bắt hình dong. Bắt nhầm chẳng hạn