độ đôi bi vào đèn gầm em Lacetti CDX

Gừng

Xe container
chào cụ gừng ạ.
nhà cháu đã no vụ nươc non dùi mới làm ạ.
nge danh cụ gừng đã lâu hôm nay mới có dịp tiếp chuyên cụ. thanhks cụ đã quan tâm. hihihi
bi tầu nhiệt độ màu lớn lắm, đi trời nắng ko sao , trời mưa ko nhìn thấy gì đâu

tiensydien

Xe buýt
NỘI THẤT Ô TÔ TÂN HỘI.số6 cầu dậu linh đàm. 094511
bi tầu nhiệt độ màu lớn lắm, đi trời nắng ko sao , trời mưa ko nhìn thấy gì đâu
em thấy vẫn ok mà cụ. tùy bóng xenon chứ ạ.bóng 4300k thì hơi tối nhưng đi trời mưa nhìn ngon ạ.

Toyota Celica

Xe container
Lắp thế này nhìn cho đẹp , giá trị soi sáng chả khác thậm trí kém hơn đèn Halogen thường , bản chất của đèn sương mù ở hốc là đèn soi sáng gần , ánh sáng vàng bám đường lúc bẻ tay lái có thể quan sát tốt , kể cả vào khu vực sương mù

Nói chung đi phố cho đẹp thì được , nhưng nhìn hồng hồng tím tím em thấy nó quê quê thế nào ấy , để màu sáng trắng là đỡ nhất

tiensydien

Xe buýt
Lắp thế này nhìn cho đẹp , giá trị soi sáng chả khác thậm trí kém hơn đèn Halogen thường , bản chất của đèn sương mù ở hốc là đèn soi sáng gần , ánh sáng vàng bám đường lúc bẻ tay lái có thể quan sát tốt , kể cả vào khu vực sương mù

Nói chung đi phố cho đẹp thì được , nhưng nhìn hồng hồng tím tím em thấy nó quê quê thế nào ấy , để màu sáng trắng là đỡ nhất
mấy cụ em làm đèn nhà gốc ở hà thành nên cũng chẳng để ý mù với mịt cụ ạ.
với lại khách hàng nhà cháu chẳng thấy ý kiến giề khi làm độ đèn song lại mời cháu đi uống ạ.
cụ thấy không yên tâm mưa nắng chạy qua em thư sem sao, mưa và nắng cũng thư tí cho cụ vui ạ.
nhà cháu là hàng sách tay về ạ.
còn vấn đề mầu mè thì tùy sự lựa chon cụ ạ. cụ nói quê với phố em thấy có vài cụ có xe đã trót lắp dùi lại buồn cụ ạ.
mấy xe này không phải xe của em nhé.
thanhks cụ đẫ góp ý .
em cũng nói sự thật mong cụ thông cảm. em fun tý. hihihi

McLaren-01

Xe buýt
Thời buổi khó khăn, cứ hồng hồng tím tím + thêm cái......biển trên nóc là ối ông vẫy >:)

chebon

Xe buýt
làm j có ai dám vãy hả cụ nhìn gê chết

Toyota Celica

Xe container
Thời buổi khó khăn, cứ hồng hồng tím tím + thêm cái......biển trên nóc là ối ông vẫy >:)
Chuẩn chỉnh , HÀ Thành cũng tránh cái việc ánh sáng hồng với tím , em sợ kiểu độ xe này ;(

supporter

Xe điện
Chuẩn chỉnh , HÀ Thành cũng tránh cái việc ánh sáng hồng với tím , em sợ kiểu độ xe này ;(
Đẹp hay không là do mắt của chủ xe. Chủ xe thấy hài lòng thì em nghĩ chả có gì mà phải bàn. Nó cũng như áo em với các cụ mặc, có thể em và các cụ bảo đẹp nhưng người khác thì bảo như phường chèo

tiensydien

Xe buýt
Đẹp hay không là do mắt của chủ xe. Chủ xe thấy hài lòng thì em nghĩ chả có gì mà phải bàn. Nó cũng như áo em với các cụ mặc, có thể em và các cụ bảo đẹp nhưng người khác thì bảo như phường chèo
em thông báo chính thức a.
cụ supporter đã đoạt giải đặc biệt .ba chai vodka TO ạ.@};- hihihihihi.

anhhuycntt

[Tịch thu bằng lái]
ngon cụ nhầy, cái này hỗ trợ soi các e váy ngắn đi trước đây mà

tiensydien

Xe buýt