Độ lốp béo cho santafe

min khờ

Xe tải
STF mà lắp vành 20" thì e hơi quá, nhìn xe cao lênh khênh là lốp mỏng dính thì cũng không được cân đối. Theo em vành 18" cho STF là ổn rồi, bác chú ý xe bác còn có lúc đi vào đường xấu nữa chứ. Với lại lốp 20" thì quá nặng đô, toàn trên chục củ /chiếc, là loại dành cho xe sang, cóc phải STF. Ý em là thế, còn thì tùy bác.
vâng cám ơn cụ, e cũng thấy vành 20'' cũng hơi to nhưng nếu vành to mà lốp béo thì e thấy hợp hơn, còn vành 18'' mà lắp lốp béo thì nhìn ko cân đối lắm, với lại nhìn chỉ béo ra được một chút thôi ko hơn nguyên bản mấy. e chỉ ngại là động cơ STF ko đủ khỏe để kéo 4 quả lốp đấy. sẽ ì ạch và cũng nặng $ quá cụ ạ. nhưng e thik lắm :x

Tittop9

Xe tải
Lốp em mua ở 2 bà trưng. Dưng mà SF mà lên vành 20" + bánh béo ko vừa hốc đâu cụ ạ. Cụ ngắm thử cái lốp 265 của Fotuner coi nêu như vậy mà đua sang SF nghe hơi thô cụ ạ. Xe em chưa có cản trước. Em vẫn đang nghiên cứu để lắp thêm đôi đèn pha mà ko lắp thấp vì sẽ chói mắt người đi ngược chiều và hiệu quả cũng ko cao ạ.

min khờ

Xe tải
Lốp em mua ở 2 bà trưng. Dưng mà SF mà lên vành 20" + bánh béo ko vừa hốc đâu cụ ạ. Cụ ngắm thử cái lốp 265 của Fotuner coi nêu như vậy mà đua sang SF nghe hơi thô cụ ạ. Xe em chưa có cản trước. Em vẫn đang nghiên cứu để lắp thêm đôi đèn pha mà ko lắp thấp vì sẽ chói mắt người đi ngược chiều và hiệu quả cũng ko cao ạ.
vâng e nghe lời cụ, để e thử quả lốp béo vào vành 18 xem sao. còn quả đèn của cụ e thấy STF chỉ lắp mỗi ở cản trước là e thấy đẹp, lắp lên nóc nhìn thô lắm. chúc cụ như ý :)

Mr_Khoi

Xe tăng
Em sợ Cụ độ lốp béo và vành to đi thì ồn lắm