Đồ ngoại thất Mít su Grandis và chiếc đinh tán

MZP

Xe tải
Không biết có nhiều bác như em ko, hôm trước nhìn thấy một dồng chí G bị bắn 3 cái đinh tán vào cái logo mà trông tan thương
Em nhìn mấy cái logo mới mà ko nỡ bắn cái đinh tán nào vào 3 viên kim cương của G cả, Còn gương thì có người nói không nên bắn bảo hiểm để trộm có lấy thì chỉ lấy mặt mà ko lấy củ...chẹp
Ko biết giá của mấy đồ này có mắc ko, em lăn tăn quá.

tuananh73

Xe hơi
Không biết có nhiều bác như em ko, hôm trước nhìn thấy một dồng chí G bị bắn 3 cái đinh tán vào cái logo mà trông tan thương
Em nhìn mấy cái logo mới mà ko nỡ bắn cái đinh tán nào vào 3 viên kim cương của G cả, Còn gương thì có người nói không nên bắn bảo hiểm để trộm có lấy thì chỉ lấy mặt mà ko lấy củ...chẹp
Em chẳng bắn gì cả cho nó lành. Trông xấu cả xe. Gương thì đi đâu chịu khó gửi. Còn cả củ xi nhan cũng xấp xỉ mười chai đó bác.

Jackal

Dep_Rach

Xe hơi
Đúng rồi, em cũng nhìn ba viên kim cương vàng bị đóng cọc trong xót lắm, tốt nhất là kệ. chỉ làm cái bảo vệ gương thôi.

Buratino

Xe hơi
Chả bảo vệ được cái gì đâu. Chúng nó mà quyết tâm thì có bảo vệ giời. Đi đâu chịu khó để ý đến xe một tý thôi các bác ợ.

Vietkid

Xe điện
Em cũng chẳng bắn, xấu mù, nếu mất em ra làm cái đề can dán vào là xong.

DHT06

Xe tăng
Các bác cứ an tâm, xác suất cạy logo 3 viên kim cương cực ít, vì nó ko như logo khác có vòng ngoài viền quanh, logo 3 viên kim cương này chỉ liên kết ở giữa nên cạy ra dễ bị gãy lắm!

Vietkid

Xe điện
Các bác cứ an tâm, xác suất cạy logo 3 viên kim cương cực ít, vì nó ko như logo khác có vòng ngoài viền quanh, logo 3 viên kim cương này chỉ liên kết ở giữa nên cạy ra dễ bị gãy lắm!
Dán thế nó càng dễ lấy nhé, cụ đã bao giờ xem biểu diễn lấy lô gô và chữ chưa, không đến 1s miếng, em thề.

Grandis 2005

Xe điện
Thôi đi các cụ, bắn vào cho nó lành. Em ngày xưa bắn hết chả cho chúng nó cơ hội làm bậy, kể cả ốp lazang em cung nhỏ keo con voi, tụi vặt trộm nhìn thấy bẩn bẩn là lặn mất tăm không thèm đụng. nhưng đầu năm bị mất nắp ốp mặt ngoài gương (sơn đồng màu với xe) thế mới đau! chúng cạy bằng tutnuvit. em vào hảng mất 1,5 củ để lắp cái mới.

MZP

Xe tải
Đúng là ko đinh tán thì lo mà đinh tán thì xấu. Kiểu như bên Kiến trúc mà cửa sổ mà có hoa sắt vào ...y rằng là ko nhìn được.

Dep_Rach

Xe hơi
Hay là bác nào sợ làm cái chốt có gen vặn ra vặn vào ( khi nào đến khu vực nào không yên tâm ) tháo logo ra cất vào trong xe, lúc nào đi lại treo vào...he...he

Hamxe

Xe hơi
Em mới bị mấy thằng 2 ngón cạy logo đây, xui cho nó là người dân tó được, chổ em thì người dân ghét nhất vụ này, nên các cụ cũng đoán được hậu quả của em nó rồi chứ ạ, em thì vừa mừng vừa buồn cười, mừng vì logo lấy lại được, buồn cười vì thấy thằng kia sau khoảng 15 phút, nó không còn nhận ra là mình đang mơ hay là thật nữa, em nghĩ phen này nó sẽ tu ít nhất là 1 năm.
Em nghĩ nếu người dân ở đâu cũng như người chổ em thì chắc bọn này không có đất sống đâu các cụ ạ, Quê em ở Đồng nai, hoan nghênh các cụ đến định cư ạ :D

Van_Basten

Xe đạp
Em chẳng bắn gì cả cho nó lành. Trông xấu cả xe. Gương thì đi đâu chịu khó gửi. Còn cả củ xi nhan cũng xấp xỉ mười chai đó bác.

Jackal
Cả củ gương bên lái (thường giá không thấp hơn phía còn lại) giá hãng báo khoảng 6,4 tr (hình như chưa VAT) thôi các bác ạ:).