Thảo luận Độ nội thất

CuTiVoDich

Xe điện
Ặc, 2.200 thì thôi ạ, = 1 năm lương em đi làm đấy8-}, vãi chưởng với mấy anh Khựa.

Pisces

Xe máy
Cái này cứ từ từ xerac ạ. Kinh nghiệm của a em ta là cứ để chuột bạch chạy trước, mình bám sát theo sau sẽ không bao giờ bị bắn tốc độ. Hehe
đưa con đây em lắp trả góp nào :)) nhanh nhanh, đêm qua đếch ngủ được, nghĩ từ giờ đến cuối năm cướp đâu ra tiền lên X :))

interceptor

Xe điện
Bác lại châm chọc em rồi. Vành đểu của em làm sao so sánh với ADVAN RS và vỏ Yokohama của bác được! :D
Em muốn có Evo X để chơi lắm nhưng điều kiện tài chính chưa cho phép bác ạ! :(

Vành này lắp EVO X thì hợp phải biết!

QuangEvo

Xe hơi
Đẹp thật mà!! Bác post hình xe lên cho anh em xem với!!

Bác lại châm chọc em rồi. Vành đểu của em làm sao so sánh với ADVAN RS và vỏ Yokohama của bác được! :D
Em muốn có Evo X để chơi lắm nhưng điều kiện tài chính chưa cho phép bác ạ! :(

KMN2010

Xe tăng
Okie! Để mai anh chụp rồi up lên cho Tí xem. À, mấy con ghế ở R-style bán đều là hàng Quảng Châu hết đấy Tí ơi, không phải hàng "Thái làm" đâu! ^_^
Bọn Thái chưa đủ trình và chưa đủ độ "chai mặt" để làm hàng Fake1 như các đại ca Quảng Châu đâu.
Còn ghế chính hãng hử: GIAS Low Max Stradia: 2200$
Anh ngồi ghế chính hãng rồi, cảm giác hơn hàng Fake1 ở mỗi cái chất liệu nỉ thôi. Phải công nhận các anh Quảng Châu đúc Carbon Kevlar giỏi vãi xxx. :D

Hàng của anh về chưa em

interceptor

Xe điện
Quả này thiệt hại thế nào bác??? Có bơm hơi không???
Quả này là hàng fake 1 của các anh Quảng Châu bác ạ. Thiệt hại là khoảng 400$/cái, chưa bao gồm tiền ship. Không bơi hơi bác ạ. Lưng ghế và đáy ghế đúc bằng sợi carbon kevlar (em chả biết kevlar của các anh Tàu có chống được đạn không nhỉ? ^_^ )

QuangEvo

Xe hơi
Quả này là hàng fake 1 của các anh Quảng Châu bác ạ. Thiệt hại là khoảng 400$/cái, chưa bao gồm tiền ship. Không bơi hơi bác ạ. Lưng ghế và đáy ghế đúc bằng sợi carbon kevlar (em chả biết kevlar của các anh Tàu có chống được đạn không nhỉ? ^_^ )
Giá như vậy cũng hợp lý nhỉ! Bác cho xem hình xe bác đi!!!!

interceptor

Xe điện
Vâng, bác chờ em đến mai, em đi mượn máy ảnh đã. Nhà em không có cái máy ảnh nào bác ạ! T_T
Với lại chờ ghế lắp vào xong xuôi rồi show một thể cho hoành tráng nhỉ! ^_^

QuangEvo

Xe hơi
Vâng, bác chờ em đến mai, em đi mượn máy ảnh đã. Nhà em không có cái máy ảnh nào bác ạ! T_T
Với lại chờ ghế lắp vào xong xuôi rồi show một thể cho hoành tráng nhỉ! ^_^
lâu quá!! Đợi ảnh lâu quá!!!!!

xe_rac

Xe buýt
Mình được ngồi cái ghế này sau mỗi lão chủ xe, sướng nhưng ngợp vãi chưởng ra:((
kha kha sướng có sướng thật nhưng chiều sướng quá vào cua ở đầu quận ủy ba đình lốp cháy đen xì hắn xót xe kêu ầm lên :)) xe chiến bong vẩy tí mà cung kêu nhỉ ,cái này ngâm cứu rồi mua 1 con thôi vợ nó đỡ khổ xong ra hội xì ghềnh bọc alcantara vào cho nó mát chớ hè này nóng nôi ngồi nỉ có mà tèo

CuTiVoDich

Xe điện
kha kha sướng có sướng thật nhưng chiều sướng quá vào cua ở đầu quận ủy ba đình lốp cháy đen xì hắn xót xe kêu ầm lên :)) xe chiến bong vẩy tí mà cung kêu nhỉ ,cái này ngâm cứu rồi mua 1 con thôi vợ nó đỡ khổ xong ra hội xì ghềnh bọc alcantara vào cho nó mát chớ hè này nóng nôi ngồi nỉ có mà tèo
Tớ ngồi con ghế đấy cứ ngơ ngơ, cảm giác như lần đầu ôm vo lăng ấy, đếch dám chạy:(