Độ pô Shadow Phantom

Shadow_Phatom

Xe đạp
Em có một em Shadow Phantom, đang tính độ pô nhưng chưa có kinh nhiệm gì về vấn đề này.

Anh em ai có kinh nghiệm cho em hỏi em có thể tới địa chỉ nào đáng tin cậy ở Hà Nội ạ?

Cảm ơn mọi người trước :D :x :x :x

thanhtung19

Xe tải
ủn giúp cụ thôi chứ em ứ biết

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Có nhiều cách để độ pô cho xế của bác, cái chính là bác muốn chi bao nhiêu cho vụ này.

Một cách rất đơn giản và hợp túi tiền là đi móc pô (móc lõi và rút bớt sợi thủy tinh trong ống xả để tiếng nổ được to hơn). Em không rõ là shadow của bác đời bao nhiêu, có gắn cảm biến ở ống xả hay không? Địa chỉ cho bác : Bác Thương pô ở Nguyễn Khánh Toàn hoặc 1 bác làm cũng rất hay ở trên Trần Quý Cáp.

Máu hơn chút nữa, bác có thể lắp pô độ. Nhiều thương hiệu cho bác lựa chọn như : Cobra (ống nứa); V&H... Bác có search youtube tiếng nổ của xe bác khi lắp các loại ống xả này. Địa chỉ cho bác : ship ở Bển về hoặc xem trên các trang về xe mô-tô xem có ai bán ở VN không.

tiendat

Xe tải
Chủ thớt có Shadow đầy nam tính mà avatar, font chữ,... kute thế !!!

Shadow_Phatom

Xe đạp
Có nhiều cách để độ pô cho xế của bác, cái chính là bác muốn chi bao nhiêu cho vụ này.

Một cách rất đơn giản và hợp túi tiền là đi móc pô (móc lõi và rút bớt sợi thủy tinh trong ống xả để tiếng nổ được to hơn). Em không rõ là shadow của bác đời bao nhiêu, có gắn cảm biến ở ống xả hay không? Địa chỉ cho bác : Bác Thương pô ở Nguyễn Khánh Toàn hoặc 1 bác làm cũng rất hay ở trên Trần Quý Cáp.

Máu hơn chút nữa, bác có thể lắp pô độ. Nhiều thương hiệu cho bác lựa chọn như : Cobra (ống nứa); V&H... Bác có search youtube tiếng nổ của xe bác khi lắp các loại ống xả này. Địa chỉ cho bác : ship ở Bển về hoặc xem trên các trang về xe mô-tô xem có ai bán ở VN không.

Shadow 2010 bác ạ, có cảm biến ở ống xả :D

Cảm ơn câu trả lời của bác nhiều :x

Chỉnh sửa cuối:

Camm2.4

Xe tải
Bô Cobra cho riêng phiên bản Phatom 2010-2012 đây Mợ
Giá Web bên Mỹ 575 USD, về đến VN khoảng gần 800. Nổ tan phố phường, em phải lắp quiet không mất hàng xóm

Nếu thích em để lại cho

Shadow_Phatom

Xe đạp
Bô Cobra cho riêng phiên bản Phatom 2010-2012 đây Mợ
Giá Web bên Mỹ 575 USD, về đến VN khoảng gần 800. Nổ tan phố phường, em phải lắp quiet không mất hàng xóm

Nếu thích em để lại cho
Đã báo cáo lại với ông xã :D. Với cả cho mình hỏi nếu nhà mình lấy thì bạn để giá bao nhiêu ;;)

Shadow_Phatom

Xe đạp
Khoe em yêu một tí :x

Thêm cái ảnh vợ cùng em yêu :x

cun

Xe buýt
ngon quá cụ ạ

benedu

Xe tải
:-o nhầm là sao

mình đang khảo giá thôi mà, định tậu thêm em nữa cho bà xã đi =))
gấu nhà cụ sướng thế? mợ ý mà chạy ngoài phố thanh niên lác hết mất thoy...:))
cụ ko làm 1 bài report về em nó cho các cụ thưởng ngoại đi:(em chờ ....bjo cụ xog iem mới rót vodka nhé

Phadin

Xe máy
Đã báo cáo lại với ông xã :D. Với cả cho mình hỏi nếu nhà mình lấy thì bạn để giá bao nhiêu ;;)
Mới vào OF lại cứ bạn, mình, tớ. Ở đây chỉ có cụ- mợ, giống-chã, gấu - sói, lão - em, min - mod thôi. Khoe xe thì đem vào Khoe xe, khoe mẫu đem vào Hiếp ảnh...Chuẩn bị mũ bảo hiểm chưa, gạch ngói vỡ đầu bây giờ, tậu trâu mà không sắm nổi cái dây thừng à. Em phắn.

Chỉnh sửa cuối:

Shadow_Phatom

Xe đạp
Mới vào OF lại cứ bạn, mình, tớ. Ở đây chỉ có cụ- mợ, giống-chã, gấu - sói, lão - em, min - mod thôi. Khoe xe thì đem vào Khoe xe, khoe mẫu đem vào Hiếp ảnh...Chuẩn bị mũ bảo hiểm chưa, gạch ngói vỡ đầu bây giờ, tậu trâu mà không sắm nổi cái dây thừng à. Em phắn.
Thật lòng xin lỗi các cụ !!! chưa có kinh nghiệm , mong được chỉ giáo thêm !!!

Shadow_Phatom

Xe đạp
Em xin lỗi ạ :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Em quen mồm thôi ợ :(( :(( :(( :((

Đang ngồi vểnh râu cáo xem tv thì bị ông xã nhắc vì cái tội xưng hô lung tung trên OF

Em xin lỗi các cụ :(( :(( :(( :((

quangdt

Đi bộ
kakakaka; em mà có xế đẹp như cụ em cũng cho các mợ ném đá thoải mái NUÔN....

Camm2.4

Xe tải
Cụ bỏ ngay cái mũ trăng trắng cho em, Cruiser phải dùng loại này:

Hoặc:

Mợ thì: