Tin tức (Độc quyền) Cận cảnh xe Vinfat Fadin

MerB

Xe điện
Ông này khả năng là khố rách áo ôm, lời lẽ sặc mùi ghen ghét. Thường những ông này không làm được gì cho đời.
Cụ điêu. Riêng cụ cun01 ngày nào cũng cần mẫn lên OF post bài cảnh báo nhân dân về Vingroup đấy nhá. Tính đến ngày hôm nay đã đạt được ba vạn chín nghìn còm rồi. Cụ này là người tốt nhưng xã hội không công nhận, cụ nên thông cảm.

cun01

Xe container
Ông này khả năng là khố rách áo ôm, lời lẽ sặc mùi ghen ghét. Thường những ông này không làm được gì cho đời.
Có làm được cái quái gì đâu.
Những cái làm được về bề nổi thì dân OF ở đây người ta biết hết cả chỉ mỗi người mù là không thấy \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

cun01

Xe container
Đây là bài đánh lận con đen của Vinfat, xe của cùng 1 hãng, cùng 1 tên ở thị trường khác nhau nó đã khác nhau, nói gì ở đây hãng khác nhau và tên chả liên quan gì. Làm KH lầm tưởng xe nọ là xe kia, như vậy có gọi là lùa gà hay lừa đảo không ạ.
Ở đây Vinfat nó tinh vi không tự nói mà thuê tiền bọn khác nói.
Y hệt bài 160 xe đang chạy khắp nẻo đường Âu châu hồi tháng 10/2018 \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

cun01

Xe container
Khố rách lái xe công.
Quý tộc ôm xe MÁY nhề
Vãi đủ thứ với nhà quý tộc =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

cocsku

Xe cút kít
Đây là bài đánh lận con đen của Vinfat, xe của cùng 1 hãng, cùng 1 tên ở thị trường khác nhau nó đã khác nhau, nói gì ở đây hãng khác nhau và tên chả liên quan gì. Làm KH lầm tưởng xe nọ là xe kia, như vậy có gọi là lùa gà hay lừa đảo không ạ.
Ở đây Vinfat nó tinh vi không tự nói mà thuê tiền bọn khác nói.
Cụ thế là lầm xe gì với xe gì hả cụ?

XPQ

Xe lăn
Cụ điêu. Riêng cụ cun01 ngày nào cũng cần mẫn lên OF post bài cảnh báo nhân dân về Vingroup đấy nhá. Tính đến ngày hôm nay đã đạt được ba vạn chín nghìn còm rồi. Cụ này là người tốt nhưng xã hội không công nhận, cụ nên thông cảm.

Cái hay của ngôn luận tự do là bà con mình được nghe nhiều chiều nhiều sắc thái quan điểm. Như thế rồi mới khôn ra được, xưa nay sự thật thà thuần phác của cần lao bị lợi dụng vào quá nhiều mục đích của kẻ khác.

Bác cun01 ấy thực là người có học, biết phê phán và dám phê phán đi đến cùng câu hỏi tại sao mí như thế nào. Lại là người có phẩm cách, không e ngại gì những anh nhiều tiền.

Thực là phú quý bất năng dâm bần tiện bất năng di.

xuanphuongccs

Xe điện
Vì vậy nhà ông ấy chỉ có mỗi cái cửa hàng thời trang ở mặt phố Ngô Thì Nhậm (Q. HK) thôi.
Gọi ông ấy là khố rách... chắc tài sản phải gấp ông ấy vài chục lần!
Cụ cứ nói quá lên chứ bảo vệ Viện mắt thì lấy đâu ra. Hay giờ chuyển qua dắt xe cho cửa hàng thời trang.

coolpix8700

Xe ngựa
Cụ cứ nói quá lên chứ bảo vệ Viện mắt thì lấy đâu ra. Hay giờ chuyển qua dắt xe cho cửa hàng thời trang.
Thói quen của nhiều vinnô không tranh luận nổi thì đá người.
Rất sẵn sàng miệt thị người khác lut sơ với không tiền,...
Nếu làm bảo vệ mà được như ông cun01, chắc là không trường ĐH nào ở VN không mở thêm lớp đào tạo cho ngành này.
Muốn biết cụ thể hơn về cửa hàng của ông ấy đến khu cửa chợ Đức Viên (cổng ngược lại của chợ Hôm)!

CIVIC ALL NEW

[Tịch thu bằng lái]
Vì vậy nhà ông ấy chỉ có mỗi cái cửa hàng thời trang ở mặt phố Ngô Thì Nhậm (Q. HK) thôi.
Chê ông ấy là khố rách... chắc tài sản phải gấp ông ấy vài chục lần!
Thói quen của nhiều vinnô không tranh luận nổi thì đá người.
Rất sẵn sàng miệt thị người khác lut sơ với không tiền,...
Nếu làm bảo vệ mà được như ông cun01, chắc là không trường ĐH nào ở VN không mở thêm lớp đào tạo cho ngành này.
Muốn biết cụ thể hơn về cửa hàng của ông ấy đến khu cửa chợ Đức Viên (cổng ngược lại của chợ Hôm)!
Mất công chém gió thời chém cmn luôn đang sở hữu cả dãy phố cho ae lác mắt :)) :)) :)) :)) :))
Lên of chém gió thoy, thể hiện độ giàu có, quan hệ để ra oai với ai \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/
Đáng khinh những thằng lên mạng khoe khoang quan hệ và độ giàu có !!!!

MerB

Xe điện
Cái hay của ngôn luận tự do là bà con mình được nghe nhiều chiều nhiều sắc thái quan điểm. Như thế rồi mới khôn ra được, xưa nay sự thật thà thuần phác của cần lao bị lợi dụng vào quá nhiều mục đích của kẻ khác.

Bác cun01 ấy thực là người có học, biết phê phán và dám phê phán đi đến cùng câu hỏi tại sao mí như thế nào. Lại là người có phẩm cách, không e ngại gì những anh nhiều tiền.

Thực là phú quý bất năng dâm bần tiện bất năng di.
Chắc cụ nhầm với ai rồi. Cụ xem quote cụ dưới nhé.

MerB

Xe điện
Có làm được cái quái gì đâu.
Những cái làm được về bề nổi thì dân OF ở đây người ta biết hết cả chỉ mỗi người mù là không thấy \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/
Cụ đốc tập trung vào chuyên môn đê. Sắp hết giờ rồi đấy. Đừng để cụ XPQ sụp đổ hình tượng.
Đến đúng 5 giờ chiều nay cụ không quote được còm nào em khen xe Fadil thì cụ đúng là bốc phét có sừng có mỏ đấy nhé.

coolpix8700

Xe ngựa
Mất công chém gió thời chém cmn luôn đang sở hữu cả dãy phố cho ae lác mắt :)) :)) :)) :)) :))
Lên of chém gió thoy, thể hiện độ giàu có, quan hệ để ra oai với ai \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/
Đáng khinh những thằng lên mạng khoe khoang quan hệ và độ giàu có !!!!
Ông ấy chẳng tự khoe!
Còn thích thì cứ khinh, chắc ông ấy chẳng vì thế mà mất đi đồng nào!

bimbim71

Xe điện
Sao Cụ ko bảo tao nhìn mây nhìn gió chứ nhìn chó gì mày? :))
Về cơ bản hình dáng bên ngoài e thấy bt, để bỏ ra hơn 3 chục mua cái xe điện là em ko bao giờ.
Em nghĩ 15 củ là ok.Lòng yêu Vin đắt thiệt!

Khánh Ngọc

Xe container
Qua em lái thử. Thấy tay lái khá nặng so với con Mirage em đang lái. Khoang sau chật, ghế dựng thẳng ko nghiêng nhiều. Lắc và rung ít khi chạy tốc độ cao.
Nhưng cứ vận hành 1 năm đã mới biết em nó ra sao các Cụ ạ. Em ko muốn làm chuột bạch. Hì

CIVIC ALL NEW

[Tịch thu bằng lái]
Ăn pha tê hàng ngày như em thì cụ bảo thằng thất bại, nhục... họ giàu có thì cụ lại bảo đáng khinh... thế là thế nào ?
Bác có hiểu nghĩa của từ KHOE KHOANG là ntn kg, đọc hiểu đi rồi chém gió tiếp nhỉ \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

CIVIC ALL NEW

[Tịch thu bằng lái]
Khoe là nhu cầu tối thiểu của con người, ai đạt được thành quả chẳng thích khoe... bác cũng đang khoe thành quả của Vin đấy thôi...

Em thấy bác Cun01 được nhiều cụ of công nhân, bác thì em chưa thấy ai khen bác cả. Tốt phải để người ngoài đánh giá, hay bác cũng là người thất bại như em ?
Chỗ này hay nha, ai làm đc việc rì hay và thực tế, chả cứ Vin, còn cả Vinamilk, Hòa Phát, Bamboo Airlines, Tesla, ô tô Tung Của... đều đáng để em quan tâm, để em khen, còn giá trị hơn chán vạn dăm câu ba điều chém gió, khoe khoang của mấy đám nick ảo trên mạng :)) :)) :)) :)) :)) :))
Ngoài chuyện đọc hiểu lại nghĩa của từ KHOE KHOANG, bác cần phân biệt đc thế nào là khoe khoang, thế nào là khen.
Chỉ mấy thanh niên sống ảo mới thích người ta khen vài ba câu tào lao trên mạng thoy, em thì kg có nhu cầu ấy bác ợ\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

X_FIVE

Xe điện
Qua em lái thử. Thấy tay lái khá nặng so với con Mirage em đang lái. Khoang sau chật, ghế dựng thẳng ko nghiêng nhiều. Lắc và rung ít khi chạy tốc độ cao.
Nhưng cứ vận hành 1 năm đã mới biết em nó ra sao các Cụ ạ. Em ko muốn làm chuột bạch. Hì

Đắt hơn con Mirage cụ đang đi, mà có khi lại không lành và ăn xăng như ngửi giống Mirage vậy tội gì cụ đổi chứ :D

Khánh Ngọc

Xe container
Đắt hơn con Mirage cụ đang đi, mà có khi lại không lành và ăn xăng như ngửi giống Mirage vậy tội gì cụ đổi chứ :D
Xưa con Mirage em mua cả đăng ký là 630 triệu đấy ạ. Hic