Tin tức (Độc quyền) Cận cảnh xe Vinfat Fadin

TONGIA

Xe lừa
Một nguời
Muốn bảo vệ cái lý của mình thì không nên tranh luận bằng những ngôn từ thiếu văn hoá.

Một lý tưởng kinh doanh
Lại càng nên tránh xa.
Sử dụng họ, khác gì tự bôi nhọ chính mình.

Namtroc

Xe điện
Một nguời
Muốn bảo vệ cái lý của mình thì không nên tranh luận bằng những ngôn từ thiếu văn hoá.

Một lý tưởng kinh doanh
Lại càng nên tránh xa.
Còm sâu...
E like

quangsot

Racing Boy
Hôm nay vào thớt công trường Vinfast thì đã bị khoá, còn mỗi thớt này. Hôm trước bên Vinhome river side cũng cho chạy thử Fadil nhưng cũng chỉ loanh quanh được đoạn ngắn, kể ra mà cho chạy thử ra đường 5 cũ với cao tốc thì ngon :))

cadan

Xe container
Một nguời

Một lý tưởng kinh doanh
Lại càng nên tránh xa.
Em cũng like!

Xin bổ sung thêm: không chỉ dùng "những ngôn từ thiếu văn hoá", mà còn những ám chỉ bỉ bôi những người đối thoại với mình...thể hiện thái độ trịch thượng, thiếu tôn trọng (tuy nhiên, hình như thái độ này khá phù hợp với thương hiệu mà họ ra sức cổ súy).

swan90

Xe hơi
lăn bánh tầm 350tr thì mới oke

cun01

Xe container
Cái hay của ngôn luận tự do là bà con mình được nghe nhiều chiều nhiều sắc thái quan điểm. Như thế rồi mới khôn ra được, xưa nay sự thật thà thuần phác của cần lao bị lợi dụng vào quá nhiều mục đích của kẻ khác.

Bác cun01 ấy thực là người có học, biết phê phán và dám phê phán đi đến cùng câu hỏi tại sao mí như thế nào. Lại là người có phẩm cách, không e ngại gì những anh nhiều tiền.

Thực là phú quý bất năng dâm bần tiện bất năng di.
Cụ đừng băn khoăn.
Nhân tình thế thái giờ nhều người cũng khổ. Cuộc sống của bản thân và gia đình bị trói chặt vào những tập đoàn lớn nên người ta nói, người ta viết cũng chỉ vì cái nồi cơm. Điê
Hết giờ rồi mà cụ đốc chưa tìm được còm nào hả. Từ giờ em chuyển từ cụ đốc vịt thành cụ đốc phét nhé. Bốc phét nhiều giờ quen mồm rồi đấy.
Đã giả nhời rồi còn gì
T^ôi chỉ đích danh cái điều vị viết rồi cơ mà.
Hay nhà Vin cho ăn gì rồi lú ???

Toilaai08

Xe tăng

Toilaai08

Xe tăng
Em thích fadil ở chỗ làm vios đang phải giảm giá 40-60tr.
Vios giảm giá vì sức ép từ Accent, còn hiện tại, Fadil thì bọn Toy nó chả coi vào đâu. Làm gì mà cụ nâng tầm nó lên ghê vậy. ;));))

MerB

Xe điện
Cụ đừng băn khoăn.
Nhân tình thế thái giờ nhều người cũng khổ. Cuộc sống của bản thân và gia đình bị trói chặt vào những tập đoàn lớn nên người ta nói, người ta viết cũng chỉ vì cái nồi cơm. Điê

Đã giả nhời rồi còn gì
T^ôi chỉ đích danh cái điều vị viết rồi cơ mà.
Hay nhà Vin cho ăn gì rồi lú ???
Thôi cụ đốc phét nhận đi cho tiến bộ. Được người ta khen có học mà chẳng chịu nhận sai gì cả.

cun01

Xe container
Thôi cụ đốc phét nhận đi cho tiến bộ. Được người ta khen có học mà chẳng chịu nhận sai gì cả.
Đây không nói chuyện với Kẻ LÚ.
Hốc đầy mồm, cơm dính mép lại sủa chưa được ăn b-)b-)b-)b-)b-)b-)b-)

MerB

Xe điện
Đây không nói chuyện với Kẻ LÚ.
Hốc đầy mồm, cơm dính mép lại sủa chưa được ăn b-)b-)b-)b-)b-)b-)b-)
Hehe cụ bức xúc rồi dùng từ ngữ chả có văn hoá gì cả. Chẳng nhẽ em cũng lại nói chuyện như cụ thì hoá ra em bằng cụ ah. Thôi cụ đốc phét chém gió tiếp đi nhá em có khách rồi.

cun01

Xe container
Hehe cụ bức xúc rồi dùng từ ngữ chả có văn hoá gì cả. Chẳng nhẽ em cũng lại nói chuyện như cụ thì hoá ra em bằng cụ ah. Thôi cụ đốc phét chém gió tiếp đi nhá em có khách rồi.
Đây chửa có nói oan cho cha con đứa nào đâu nha b-)b-)b-)b-)b-)b-)b-)
Nói mà không dám nhậ thời HÈN lắm \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

_Mới lái_

Xe tải
Vinfast đã gọi tên em :)) một em cruzeltz 2010, em nó đi xa lâu quá rồi.
VINFAST tran trong thong bao xe Chevrolet cua Quy khach nam trong chuong trinh trieu hoi cua GM thay tui khi mien phi. Quy khach vui long lien he dai ly Chevrolet gan nhat hoac trung tam Cham soc khach hang 1900232389 de duoc ho tro. Cam on Quy khach!

MerB

Xe điện
Đây chửa có nói oan cho cha con đứa nào đâu nha b-)b-)b-)b-)b-)b-)b-)
Nói mà không dám nhậ thời HÈN lắm \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/
Vầng ai hèn tự biết mà, em không có thói quen đôi co. Làm vậy là tự hạ thấp mình, cụ không chịu nhận thì em nhường cụ vậy. Thế nhá cụ đốc fet.

cun01

Xe container
Vầng ai hèn tự biết mà, em không có thói quen đôi co. Làm vậy là tự hạ thấp mình, cụ không chịu nhận thì em nhường cụ vậy. Thế nhá cụ đốc fet.
Cái # 566 chắc do 1 con Lợn nào nó bôi lên đây ???
Ho ho :)) :)) :))

MerB

Xe điện
Cái # 566 chắc do 1 con Lợn nào nó bôi lên đây ???
Ho ho :)) :)) :))
Cùn quá cơ.
Em chạy grab nên có nhiều thứ chưa hiểu. Em hỏi và được cụ kia trả lời và em cảm ơn. Em chưa hiểu cái đó liên quan gì đến khen cái xe Fadil nhỉ. Cụ nhớn rồi mà cứ bức xúc như trẻ trâu thế. Thôi cụ nghỉ chửi đi ăn cơm đi kẻo ốm, trời nắng nóng thế này mà cứ bức xúc là dễ tăng xông lắm.
Em quote lại cho cụ đọc nhá kẻo già rồi lẩn thẩn nghỉ luẩn quẩn. Hay lại nhầm sang còm nào hehe.
https://www.otofun.net/threads/doc-quyen-can-canh-xe-vinfat-fadin.1535418/page-29#post-49532226
Vi phạm luật nào vậy cụ?
Gì đấy? Giờ giở bài cùn hả cụ đốc? Chưa biết thì hỏi chứ có sao không? Đầu óc định kiến nên nghĩ người ta nói gì cũng là nói xấu mình. Đây đã vodka cảm ơn cụ Xe thả hình vì trả lời rồi nhá. Không nuốt lời như người nào đó đâu haha. Cụ đốc vẫn còn đến 5 giờ chiều, hết giờ thì biết thế nào rồi đấy.

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ có sở thích tao nhã nhỉ, không chửi người khác và bị người khác chửi mỗi ngày vào of thì thấy thiếu thiếu à?

XPQ

Xe lăn

Em vừa vào tra cứu Cục đăng kiểm Việt Nam, chưa thấy tên nhà mái Vanh phát cũng chưa thấy tên đăng kiểm xe Pha đin mí xe Lúc xa. Bác thạo tra hộ em mới!

XPQ

Xe lăn
Công bằng thì em thấy mấy cụ truyền thông cho Vin làm tổn hại nhiều đến thương hiệu của Vin...

Bọn cần lao Vinađuboong cứ hễ hâm mộ ai là người ấy khốn khổ. Anh Tin là một ví dụ, rồi anh Vanh gúp cũng thế. Lúc chưa đứa nào hâm mộ thì phát phành phạch, đến lúc được tung hô Vanh Phát thì bao chuyện xảy ra, chả lúc nào được yên.
:)):)):)):)):)):))