[Thảo luận] Đội Cấn - Cấm ô tô chiều từ Liễu Giai đi Bưởi

roro

Xe tăng
Em hôm nay cũng tí bị dính vì cái tội quen đường không thèm nhìn biển. May có cụ Venza đi trước quay đầu nhắc nhở nên cũng quay theo cụ Venza luôn.
Lúc đó vội quay đầu không nhìn biển cụ để tiện cám ơn. Hic...:mad:

vctv

Xe buýt
Sáng mai em đi viếng 1 đám ở viện 354 mà đường xá thế này loằng ngoằng quá nhỉ?

trieuth

Xe điện
Từ thứ Hai ở cái dốc từ Đào Tấn lên Bưởi đã tắc sẽ còn tắc nặng thêm là cái chắc.

Hôm nay em cũng va phải cái biển mới này, bụng bảo dạ nó đã bịt chỗ này thì nó phải mở cái chiều từ Linh Lang ra Đội cấn thì nó mới hợp logic, ai dè vẫn bịt. Còn mỗi 1 lối là lên dốc Đào Tấn. Cụ nào hay đi về cái đầu dốc này thì chắc cũng biết nó hay tắc như thế nào :102:

vietnamarc

Xe điện
Sáng nay em đi từ Liễu Giai rẽ trái Đội Cấn cũng thấy 2 cái biển cắm ở cuối Liễu Giai: 1 biển cấm rẽ phải (biển cũ) và 1 biển cấm rẽ trái (mới); nhưng thấy nhiều 4B rẽ trái quá nên mackeno cứ rẽ. May, trời mưa chả thấy xxx đâu! Các cụ chú ý nhé!!!:101::101:

T90i

Xe buýt
Vodka bác! Đúng là đại NGU!!!
Giờ mà đi là phải mua đường! Xăng thì tăng!!!:77::77::77:
Giờ đi đâu cũng phải đi vòng vèo vừa tốn xăng vừa mất thời gian, có cái chỗ cuối đường Lê Văn Lương mà nó sửa đoạn phân cách cho quay đầu xe giống đoạn Đào Tấn cắt Liễu Giai thì đỡ bao nhiêu xăng của nhân dân. Chán cái bọn GTCC chả làm được việc gì cả, toàn đi cấm đường linh tinh.

Cường già

Xe tải
Hihi em vừa chở gấu qua đoạn này sáng đi qua thì nhớ là có biển cấm thế mà đêm về lại quên hihi may mà không gặp xxx hú hồn(b)

VeryGood

Xe điện
Cái ngu của bọn giao thông công chính là 1 con phố nhưng lại chia ra làm 2 đoạn ô tô chạy ngược chiều nhau. Nếu chỉ biết sô nhà mà không xác định được chính xác ở đoạn nào của con phố thì có giời mà đến được.

Em đố các Bác nhé: Nếu các bác ở đường Nguyễn Chí Thanh, muốn đến số nhà 360 Đội Cấn (nhà em ạ) thì đi như thế nào ?

Bác nào không biết chính xác số nhà 360 ĐC ở đoạn nào thì trả lời đi ạ :6:

Dunga

Xe buýt
Cái ngu của bọn giao thông công chính là 1 con phố nhưng lại chia ra làm 2 đoạn ô tô chạy ngược chiều nhau. Nếu chỉ biết sô nhà mà không xác định được chính xác ở đoạn nào của con phố thì có giời mà đến được.

Em đố các Bác nhé: Nếu các bác ở đường Nguyễn Chí Thanh, muốn đến số nhà 360 Đội Cấn (nhà em ạ) thì đi như thế nào ?

Bác nào không biết chính xác số nhà 360 ĐC ở đoạn nào thì trả lời đi ạ :6:
Em làm 1 phát theo hình số 8. Bắt đầu Đào Tấn - Tập Lái - Cống Vị, chưa thấy thì rẽ trái Văn Cao ra HHThám về dốc Ngọc Hà ra Đội Cấn. Trăm bó đuốc thế nào chả tóm được con ếch!:21:

vudinhquang

Xe container
Vodka bác! Đúng là đại NGU!!!
Giờ mà đi là phải mầu vua đường! Xăng thì tăng!!!:77::77::77:
cũng vì lý do thi công thôi,tất cả các xe đi từ bưởi lên hoàng h thám đều phải rẽ xuống đốc ngữ(vì đoạn h h thám từ đốc ngữ đến văn cao đang thi công cầu vượt)

30U6261

Xe hơi
Sáng mai em đi viếng 1 đám ở viện 354 mà đường xá thế này loằng ngoằng quá nhỉ?
Chịu khó thôi bác ơi, mấy hôm trước e cũng bức xúc vì cái vụ cấm này lắm nhưng sáng nay sau 1 hồi đánh võng loanh quanh khu vực này, e nhận thấy rằng: các biển cấm này có thể là biển tạm, chỉ cấm 1 thời gian ngắn vì e thấy các các biển này k giống các biển cấm khác, thêm nữa là sáng nay e đi trên đường Hoàng Hoa Thám, đến đoạn rẽ xuống Đốc Ngữ thấy cắm biển cấm đường Hoàng Hoa Thám đoạn từ Dốc Đốc Ngữ đến Văn Cao và có biển hướng dẫn hướng đi Văn Cao - Tam Đa là đi vòng xuống Đốc Ngữ, ra Đội Cấn rồi rẽ trái lên Hoàng Hoa Thám, vậy nên e dự là các bác thi công nút Văn Cao nên cắm biển cấm tạm thôi chứ cấm hẳn thì tèo (vì từ giờ đến Tết mà phải vòng qua chợ Bưởi để về nhà thì k biết bao giờ mới về đến nhà được)
Nhân tiện, bác VCTC chẳng trả lời e về vụ K+ gì cả, e hỏi bác mấy hôm rồi !!!*-)

vctv

Xe buýt
Chịu khó thôi bác ơi, mấy hôm trước e cũng bức xúc vì cái vụ cấm này lắm nhưng sáng nay sau 1 hồi đánh võng loanh quanh khu vực này, e nhận thấy rằng: các biển cấm này có thể là biển tạm, chỉ cấm 1 thời gian ngắn vì e thấy các các biển này k giống các biển cấm khác, thêm nữa là sáng nay e đi trên đường Hoàng Hoa Thám, đến đoạn rẽ xuống Đốc Ngữ thấy cắm biển cấm đường Hoàng Hoa Thám đoạn từ Dốc Đốc Ngữ đến Văn Cao và có biển hướng dẫn hướng đi Văn Cao - Tam Đa là đi vòng xuống Đốc Ngữ, ra Đội Cấn rồi rẽ trái lên Hoàng Hoa Thám, vậy nên e dự là các bác thi công nút Văn Cao nên cắm biển cấm tạm thôi chứ cấm hẳn thì tèo (vì từ giờ đến Tết mà phải vòng qua chợ Bưởi để về nhà thì k biết bao giờ mới về đến nhà được)
Nhân tiện, bác VCTC chẳng trả lời e về vụ K+ gì cả, e hỏi bác mấy hôm rồi !!!*-)
Xin lỗi cụ, bây giờ em mới biết cụ hỏi, em trả lời cụ rồi đấy.

http://www.otofun.net/showthread.php?p=3138482#post3138482

dzu

Đi bộ
"ko biết đường Linh Lang theo hướng từ KIm Mã Thượng tới Đội Cấn có cấm oto ko các cụ nhỉ, đoạn này mà cấm oto thì chỉ có cách đi vòng Đào Tấn lên dốc Bưởi rồi vòng lại Đốc Ngữ"
Vẫn cấm như thường các cụ ạ !

captivaltz

Xe điện
Tộ sư cái bọn GTCC này
Tết nhất đến nơi rồi mà chúng nó cấm tứ lung tung

quyt

Xe tăng
Tộ sư cái bọn GTCC này
Hu hu giờ em về nhà phải vòng tận lên dốc Đào Tấn rồi vòng xuống à ??
Linh Lang vẫn cấm 1 chiều, tối mới dám đi trộm vào đường cấm chứ ban ngày hôm nào đen các chú xxx đứng đấy thì lại toi :77::77::77:

Cụ cáp để xe ở đấu thế :)):)):)) vào nhà em cho gửi nhờ ... 2 tiệu/tháng thoaaai

Steven

Xe tăng
Sáng nay em đi qua đoạn này thí thấy cũng có cái lý của nó.
Nếu các bác đi hướng Chợ bưởi - Hoàng Hoa Thám thì sẽ gặp công trường chắn ở đoạn dốc Đốc Ngữ nên các xe đều phải đi đường Đốc Ngữ, Đội Cấn sang Văn Cao và trở lại dốc Tam Đa - Hoàng Hoa Thám.
Lúc em đi qua chợ Đội Cấn cũng gặp một bác 4B đi từ hướng Liễu Giai vào làm tắc hết cả đường.
Tóm lại bình thường đã tắc rồi nay cấm thêm đường càng tắc là không tránh khỏi. Hy vọng mấy bố tập trung vào làm cho dứt điểm để người dân được nhờ.

Donquixote

Xe buýt
Quanh năm chẳng làm nay lại bày ra chặn phố.
Ra Giêng thế nào thì em không biết chứ trước Tết thì chắn chắn là không xong được nút này đâu. Nên các cụ cứ chuẩn bị tinh thần trước là vừa.
Có một điều em chắc chắn là: "ĐƯỜNG BƯỞI NHẤT ĐỊNH SẼ TẮC" từ giờ đến Têt.
Mọi năm, cứ tầm này cái chợ cây hoa trên đường Bưởi còn tắc nữa là bây giờ phải dồn thêm xe của mấy nút giao thông lên.
Em thì em cứ :77::77::77: các bác GTCC + CAGT Hà Nội

MQC

Xe buýt
Tộ sư cái bọn GTCC này
Em cũng theo cụ, đáng nhẽ phải cho Linh Lang thành 2 chiều để em với cụ đi cho gần cụ nhỉ. Chứ kiểu này em với cụ phải đi vòng vèo quá.

captivaltz

Xe điện
Hu hu giờ em về nhà phải vòng tận lên dốc Đào Tấn rồi vòng xuống à ??
Linh Lang vẫn cấm 1 chiều, tối mới dám đi trộm vào đường cấm chứ ban ngày hôm nào đen các chú xxx đứng đấy thì lại toi :77::77::77:

Cụ cáp để xe ở đấu thế :)):)):)) vào nhà em cho gửi nhờ ... 2 tiệu/tháng thoaaai
Hờ hờ, em vẫn nhìn thấy Kia màu đen gắn logo đỗ trong sân Tập đoàn nhà Hà Nội ngay trước cửa nhà em, lúc nào em lừa lừa cho viên đá xem ai gào toáng lên nhá:21::21::21: