Đón cơn bão cấp 8 MobiFone RockStorm đang đổ bộ vào Hà Nội nào!!!

camry158

Xe đạp
có cho vào ko nhỉ? xem tình hình set up có hoành tráng ko? năm ngoái thấy có ảnh set up sân khấu hoành tráng lắm, keke, kiểu gì mai cũng có ảnh sân khấu, làm ở Mỹ Đình thì hoành tráng khỏi hỏi rồi

xe_bonbon

Xe đạp
Mai chắc là phải set up rồi đấy nhỉ?
Ra sân Mĩ ĐÌnh lượm lặt xem có gì hay ho khôg đê! Bác nào đi không? (Nhà em gần đấy :))),

phidoigabay

Xe đạp
Oh yeah. Nhà mình gần Mỹ Đình. Mấy ngày hôm nay toàn tranh thủ lượn qua Mỹ Đình xem tiến độ dàn dựng đến đâu. Thấy hoàn thành kha khá rồi đấy :) Trông có vẻ hoành tráng phết. Hy vọng âm thanh, ánh sáng năm nay ổn định hơn năm trước

laixengaytho

Xe đạp
Hôm nay thử âm thanh ở Mỹ Đình

Ah đúng rồi, hôm nay là ngày thử âm thanh ở Mỹ Đình đấy. Chắc cũng dàn dựng được ổn áp rồi. Chiều tối nay có ai ra đó xem thì hú mình với nhé!:P

sun_flower01

Xe đạp
Em có nhặt được cái hình set up ở Mỹ Đình đây ạ. Trông sân khấu, đèn đóm cũng hoành tráng phết, chỉ chờ test âm thanh nữa là xong phần background rồi.

sun_flower01

Xe đạp
Phóng sự ảnh RockStorm ở Hà Nội tối 12.11

Nhóm Cuộc Sống S mở màn

Khán giả mỗi lúc 1 nóng hơn

I-tễu bị khán giả la ó

Final Stage trình diễn 4 ca khúc

Ban nhạc gây hứng thú vị nhiều nhất

1 rừng khán giả

Rosewood nhẹ nhàng với "Một điều và mãi mãi"

Recycle cũng chén 5 bài

Hiệp & Ngũ Cung hát cuối

Kết chương trình

phidoigabay

Xe đạp
RS năm nay dài quá. Đến nửa đêm mới hết làm khán giả bỏ về quá nửa. Mệt mỏi và thiếu lửa là điểm trừ của RS năm nay. Đc cái gỡ gạc ở các band như 5C, Quái vật tí hon, Rosewood. Mong đạo diễn Quốc Trung sẽ có cách cải thiện thiếu sót trong những ctr tiếp theo

laixengaytho

Xe đạp
Vote cho band yêu thích trong show Hà Nội

Bỏ qua những sai sót kỹ thuật của đêm diễn ở HN đi. Dù sao thì đầu tiên bác Quốc Trung làm đạo diễn 1 chương trình lớn như vậy thì cũng đã thành công 1 phần rồi. Tạm gác lại những điều chưa hài lòng, chúng ta hãy giữ lại những kỷ niệm đẹp mà RockStorm đem lại. Trước tiên là cám ơn MobiFone đã tạo ra sân chơi này & ý tưởng bán vé làm từ thiện đã thu được 320 triệu cho các bạn hssv nghèo & các em bé bị sứt môi, hở hàm ếch o:-)

Sau đó là nhiệt tình vào http://www.mobifone.com.vn/web/vn/media/rockstorm/selected_bands.jsp bình chọn cho ban nhạc yêu thích <:-P \m/

can_xu

Xe đạp
ko phải sai sót kỹ thuật đâu ạ, mà là sai sót hầu hết mọi thứ, ánh sáng ko đẹp lắm, đã thế đến lúc re-cycle lên đánh thì còn bị mất điện, thời gian biểu diễn lại quá dài, người nghe cũng mệt mà band cũng mệt, tất nhiên là sôi động thì có sôi động nhưng mà đối với nghe rock mà tận 4h đồng hồ, nhiều người chắc ngất xỉu quá. Đề nghị ban tổ chức xem xét thế nào ở show HP đi ạ. Còn giờ đây bình chọn cho Ngũ Cung đã ạ

sun_flower01

Xe đạp
Bèn vào vote cho Ngũ Cung & Rosewood, 2 band thích trước giờ & cả QVTH vì ấn tượng nhất tối qua :D