[Funland] Đơn thuốc 80tr chữa ung thư phổi giai đoạn cuối

Ress

Xe máy
Toàn bộ đơn là thực phẩm chức năng chứ ko có 1 viên thuốc nào cả, và của 1 cty tên là Vision :D
Cụ có thấy quen quen ko ạ :D
Tùy gia đình thừa tiền thích chữa tâm lý thì xuống tiền thôi

Xe gia đình

Xe điện
Chuyện kể ra thì rất là dài, em xin được tóm tắt trong 2 gạch đầu dòng sau cho đỡ tốn thời gian của cccm ạ
- nhà em có bệnh nhân ung thư phổi giai đoạn cuối được bệnh viện “cho về điều trị tại nhà”
- qua giới thiệu có thầy thuốc nhận chữa với đơn thuốc như em chụp ở dưới, đơn thuốc có giá 80tr ạ

Cccm có ai có kiến thức y học thì tư vấn cho nhà em với, nếu thực sự thuốc có tác dụng thì nhà em sẽ theo ạ
Em xin cảm ơn cccm trước 🙏
Em chia sẻ kinh nghiệm nhà em:
Nếu người bệnh còn có thể ăn uống được thì cố gắng cho ăn yến, uống thuốc bổ để kéo dài thời gian.
Giai đoạn cuối rồi thì không có thuốc chữa đâu ạ.

buikhacthinh

Xe tăng
Giờ nhiều trò lừa đảo đánh vào tâm lý của người bệnh để bán TPCN,bệnh gì chữa cũng khỏi.
Toàn mất tiền chứ có thấy ai khỏi đâu.

haivanphe

Xe container
Nếu đã giai đoạn cuối thì tốt nhất là tìm hiểu các phương pháp trị liệu về tinh thần và giảm đau đớn, nâng cao thể trạng thôi ạ.

tuan_nguyen261188

Xe điện
Bác sĩ đầu ngành trả về thì chỉ có đi ra nước ngoài may ra có cách điều trị.Chứ tin vào mấy ông lang băm thì...

Không có điều kiện thì những ngày cuối tạo cho người mắc bệnh thỏa mái nhất có thể để về với các cụ cho nhẹ nhàng.

Loe_hờ lú

Xe điện
Thằng này thất đức quá, kiếm tiền kiểu này có giàu có thì cũng mạt hạng.

Em biết nhiều người nhận chữa kiểu may rủi này, nhưng đa phần 1 là họ ko lấy tiền luôn, nếu khỏi thì tùy gia chủ cho bao nhiêu thì cho. 2 là họ lấy rất rẻ, thường là lá cây lá cỏ vớ vẩn.

Chứ ăn của người nhà 80 củ thể này thì quá khủng khiếp.

Về cái nhìn khách quan của người ngoài thì em khuyên cụ chủ ko nên chi tiền cho việc này.
Nhưng quả thực trong cuộc mới hiểu, ko đầu tư thì ăn năn, đầu tư thì ko biết đâu mà lần. Cũng ko ai nói trước được.

Ông anh hàng xóm em có bố bị ung thư phổi giai đoạn cuối, bệnh viện cũng trả về, mà ông cụ nhà ông ấy xem youtube thấy có bà gì Thái Nguyên chữa thuốc lá, cũng đòi bằng được ông anh chở lên, ông anh biết là khó, nhưng vẫn k dám từ chối ngay, đành nói để con lên trước xem thế nào, sau về đón ông lên. Thế mà vừa bảo được có 1 tuần, cụ cũng về với ông bà luôn. Khó chữa lắm.

Chưa Có Dép

Xe điện
Bỏ đi cụ thớt, chân thành khuyên cụ

thầy mộc

Xe tăng
dài tập phết, em sẽ kể cho các cụ nghe về vụ bà ngoại em.
năm 2015, lúc đó đang trong hcm thì mẹ em gọi , nước mắt ngắn, nước mắt dài,nói bà chụp phim có cái u to bằng quả trứng gà,lúc đó bà cũng đã 84 tuổi,nằm vật vã ở bv tỉnh bắc giang thì em cũng bay xắp xếp công việc về đến nơi.
việc đầu tiên là em gặp mấy thằng bạn trong đó, nói chuyện,và hiểu rằng nếu nhìn phim thì 99% là k, vì nó là quen rồi.
và quyết định đưa ra là dell làm gì nữa, bảo thằng bạn, mày ghi cho tao cái bệnh án, bà NGUYỄN THỊ L ... VIÊM PHẾ QUẢN MẠN TÍNH.
tất nhiên, cả nhà em không ai biết, và bằng mồm bằng chuyên môn, bằng chém gió em nói , mấy thằng bạn con nó nói là u này là xơ phổi ở người già thôi,100% không phải k .
mồm nói tay hô, tất cả chuyển bà lên ô tô con chuyển về,còn mai người khác xuống làm giấy ra viện.
về đến nhà , tất nhiên em lấy cái giấy kết luận của bệnh viện tỉnh,để chỗ rễ đọc nhất nếu ai đó muốn xem, gớm cả họ đến chúc mừng!!!!! chính vì vậy mà bà cũng đỡ hơn chút.
hôm sau quay lên rừng, lấy thuốc nam " bài này lúc ở lào em biết"
đem về em cũng không nói là của em, mà nói là của 1 bà nói xong cả nhà cũng dell thể hiểu là gì, nhưng nói thật là rất xa và rất gian chuân!!!!
ơn rời bà em uống 6 tháng liền thì ok .
đầu năm nay 90 tuổi, bà mất do ốm bệnh già, và nói thật là không có bất kỳ 1 triệu chứng gì của k phổi.
qua việc này em kết luận:
1/ BÀ EM ĐÃ NHIỀU TUỔI, NẾU CỐ ĐƯA ĐI CHỌC RÒ, HOẶC CỐ TÌM RA BỆNH, CHẮC CHẮN ĐƯỢC, NHƯNG CŨNG KHÔNG THỂ XẠ TRỊ, VÌ SẼ CHẾT VÌ MỆT VÀ SỢ.
2/ PHỔI THEO ĐÔNG Y PHỔI TÀNG PHÁCH, PHÁCH LÀ CHỈ KHÍ LỰC,NÊN NẾU BN BIẾT THÌ CHẮC CHẮN CHẾT DO SỢ, CHỨ KHÔNG CHẾT DO BỆNH.
3/ MAY MẮN, ĐẶC BIỆT LÀ TINH THẦN, QUÁ QUAN TRỌNG.
quay lại việc của chủ thớt, nói thật đã biết được hết kết quả rồi thì việc quan trọng nhất,để cho bn thoả mái, và đặc biệt tập và dùng những thứ đơn giản, bn chưa chết vị bệnh, nhưng sẽ chết vì tống quá nhiều loại hoá chất , làm bn suy khí ...
P/s KHI VIẾT CÁC DÒNG NÀY THÌ CHÍNH EM CŨNG ĐANG CĂNG THẰNG CHO 1 VỤ NỮA!!!!! CÒN PHÊ HƠN, NHƯNG NÓI THẬT ƠN ZỜI, 11 NGÀY BN ĐÃ BỚT HO VÀ EM NGHĨ MÌNH LÀM VIỆC PHÚC NHIỀU, NÊN CÓ LẼ THƯỢNG ĐẾ LẠI GIÚP LẦN NỮA.

thầy mộc

Xe tăng
Thằng này thất đức quá, kiếm tiền kiểu này có giàu có thì cũng mạt hạng.

Em biết nhiều người nhận chữa kiểu may rủi này, nhưng đa phần 1 là họ ko lấy tiền luôn, nếu khỏi thì tùy gia chủ cho bao nhiêu thì cho. 2 là họ lấy rất rẻ, thường là lá cây lá cỏ vớ vẩn.

Chứ ăn của người nhà 80 củ thể này thì quá khủng khiếp.

Về cái nhìn khách quan của người ngoài thì em khuyên cụ chủ ko nên chi tiền cho việc này.
Nhưng quả thực trong cuộc mới hiểu, ko đầu tư thì ăn năn, đầu tư thì ko biết đâu mà lần. Cũng ko ai nói trước được.

Ông anh hàng xóm em có bố bị ung thư phổi giai đoạn cuối, bệnh viện cũng trả về, mà ông cụ nhà ông ấy xem youtube thấy có bà gì Thái Nguyên chữa thuốc lá, cũng đòi bằng được ông anh chở lên, ông anh biết là khó, nhưng vẫn k dám từ chối ngay, đành nói để con lên trước xem thế nào, sau về đón ông lên. Thế mà vừa bảo được có 1 tuần, cụ cũng về với ông bà luôn. Khó chữa lắm.
CHUẨN LÃO.

Rivers

Xe container
Nhìn tên thuốc toàn tiếp đầu ngữ như detox, nutri, life... bên dưới lại thêm quả chức danh giải pháp thế kỷ 21, cộng tác viên WHO kêu hơn pháo rang thì chắc là toàn thực phẩm chức năng rồi, quay xe thôi cụ.

tomtomchát

Xe container
Cụ 80 củ đấy mang người nhà đi du lịch đây kia. Cái gì thích làm mà chưa làm được.thì cố chiều. Sống một đời cho vui và thật !
logic vậy thôi cụ, và là suy nghĩ của người khỏe. người ốm thể trạng xộc xệch, tâm lý nặng nề, chẳng ăn đc và cũng chẳng muốn, chẳng đi đc đâu đâu.
cụ cứ hình dung đang té re thôi là đã không muốn đi đâu xa cái bồn cầu và cũng chẳng muốn ăn gì ngoài bánh mì...
8 xọi e nghĩ là thử đc, chí ít là vực đc cái tinh thần. chứ toa thuốc kia uống đc cũng khỏi ăn @@

niceshot

Xe container
Bọn này thất đức thật!

Ai có bố mẹ già bị bệnh thì mới hiểu, con cái còn trẻ, khỏe và hiểu biết thì có thể biết rõ bọn nó là lừa đảo, nhưng các cụ thì lại nuôi hy vọng và cứ tin rằng mất nhiều tiền thì thuốc mới tốt, vì thế nếu bị các con từ chối không chữa trị thì các cụ sẽ rất rầu rĩ, buồn bã và nghĩ quẩn này kia... Mệt mỏi lắm!

Bọn lừa đảo này nó cũng biết đánh đúng tâm lý người bệnh để lấy tiền, nhưng như vậy lại càng thất đức!

mmxhung

Xe điện
Cứ mua về uống, nếu khỏi thì do thuốc, lỡ chết do người bệnh.

doctor76

Xe ba gác
Tổ sư bọn bất-nhân, đây là thực phẩm chức năng, mà theo bọn đa cấp thì nó hỗ trợ giảm cân, hỗ trợ ( không điều trị) các chức năng như căng thẳng, khó ngủ, ...và đủ thứ bệnh trên đời.
Cụ chủ đừng bao giờ tin những thứ này. Bị K phổi nên mong cụ đi sớm đỡ đau.

nguyenlongthe

Xe tăng
Bố em ko phải bệnh ung thư
Ông cứ đau ốm cơ thể
E chữa cho bố em rồi nhưng ko ăn thua
Cũng gần 100 củ
Thực phẩm của pháp vision projec
Bố của cụ bị bệnh gì vậy?

Mr.Alo

Xe lăn
Bọn này rất ác , đánh đúng tâm lý người nhà bệnh nhân , bọn nó chém hưu vượn người nhà không chữa thì áy náy còn chữa thì tiền mất người vẫn mất