Chi hội Đơn xin từ chức Chánh tổng!

Trạng thái
Thớt đang đóng

SIDECAR

Xe điện
Website
www.facebook.com
Công nhận CV club èo uột thật , toàn câu bài , cụ nào cũng phang đúng 1 dòng , có thớt 90 % là bài của gà bố chat chit lăng nhăng , thế nên TMT chán là phải , chả còn độ đẹo j , chả còn chém ảnh ọt j , nầm dê , vô số dê cất trong tủ sấy ( ngoại trừ cụ big ) , k tế suy thoái , xe cộ đi lại trông giữ đắt đỏ , cụ nào ngồi mòn mông công chức thì còn time mà chém , chứ cụ nào đang bục mẹt lăn lộn thì oải tới tận cuối nải , cụ TMT cứ cho là ẨM thì cũng được , dù sao cũng đã hết nhẽ ...với club

congacha

Xe điện
bên trong rồi lại bên ngoài... thò thụt đến khổ
Website
www.facebook.com
Công nhận CV club èo uột thật , toàn câu bài , cụ nào cũng phang đúng 1 dòng , có thớt 90 % là bài của gà bố chat chit lăng nhăng , thế nên TMT chán là phải , chả còn độ đẹo j , chả còn chém ảnh ọt j , nầm dê , vô số dê cất trong tủ sấy ( ngoại trừ cụ big ) , k tế suy thoái , xe cộ đi lại trông giữ đắt đỏ , cụ nào ngồi mòn mông công chức thì còn time mà chém , chứ cụ nào đang bục mẹt lăn lộn thì oải tới tận cuối nải , cụ TMT cứ cho là ẨM thì cũng được , dù sao cũng đã hết nhẽ ...với club
Bác Sái Cà có đi offline bao giờ đâu mà biết sự tình để mà góp ý cho đúng được... Haizzzz

congacha

Xe điện
bên trong rồi lại bên ngoài... thò thụt đến khổ
Website
www.facebook.com
Ơ nghĩ mà xem... vấn đề nó không nằm ở việc ai làm tổ trưởng tổ ăn nhanh hay quản ca hoặc cái gì đó đại loại thế cơ mà nhể...
Cái lúc chưa có cái gọi là "chức" ấy với bây giờ có khác gì nhau đâu nhể...
Bằng đấy thành viên chơi với nhau cả một thời gian như thế, cái gì cần biết thì đã biết, cần hiểu thì đã hiểu...
Hay Trungmytu không muốn làm thì pm với BĐH trả quách cái "chức" ấy đi rồi BĐH cử ai làm thì làm...
Mà chẳng ai làm cũng chẳng sao... nặng nề gì chuyện online trên 1 sân chơi đâu mà mở cái thread chả ra làm sao cả...

KTSHoangLe

Xe hơi
Oạch....thế là Trungmytu từ chức thật à, khi nào qua a chơi cafe tâm sự chút nhỉ ......

Bigcom

Xe tăng
Ơ nghĩ mà xem... vấn đề nó không nằm ở việc ai làm tổ trưởng tổ ăn nhanh hay quản ca hoặc cái gì đó đại loại thế cơ mà nhể...
Bằng đấy thành viên chơi với nhau cả một thời gian như thế, cái gì cần biết thì đã biết, cần hiểu thì đã hiểu...
Hay Trungmytu không muốn làm thì pm với BĐH trả quách cái "chức" ấy đi rồi BĐH cử ai làm thì làm...
Mà chẳng ai làm cũng chẳng sao... nặng nề gì chuyện online trên 1 sân chơi đâu mà mở cái thread chả ra làm sao cả...
Hay "làng" mình xin cái mô hình mới, bỏ bu nó cấp quản lý địa phương đi thành " Làng trực thuôc TW " đỡ đc khối thủ tục hành chính có khi lại văn minh :-?

lucent

Xe buýt
Kiểu như là "Hội đồng chánh tổng" hả?;))

Bigcom

Xe tăng
Thấy quyền chức mà nhiều cụ lâu ngày ko thấy cũng hiện về ..... đúng là sức mạnh của quyền lực #:-s

linkng

Xe tăng
Anh Tuấn TTK VFF xin từ chức lúc này có được đâu, em e cụ cũng thế (b)

SIDECAR

Xe điện
Website
www.facebook.com
Bác Sái Cà có đi offline bao giờ đâu mà biết sự tình để mà góp ý cho đúng được... Haizzzz
em không off nhưng cũng quan tâm tới CV club lắm đóa , cụ mà ko chê tởn thì em đã nhậu thịt chuột đồng nướng roài ... Aizzzzzz...a

Susan

Đi bộ
E đang định tham gia hội thì có người xin từ chức hay để e làm nhé ;))

tienpham1102

Xe tăng
từ là từ thế nào được nhể.....tính ra thì chánh tổng cũng làm được 4 năm, xe thì độ rồi, máy ảnh chơi chán rồi, lại còn cả máy bay nữa chứ.....giờ lúc kinh tế khó khăn, suy thoái thế này mà lại đòi từ chức là thế nào nhể.......=))

tienpham1102

Xe tăng
các cụ cứ khách sáo , nếu chưa ai ứng cử thì em ứng cử =))
Tố béo là thành viên sáng lập đấy chứ.......kinh phết.......=)) ứng cử thì qua cửa em nhá.......em xin bộ ấm chén thôi....:D

ngotatto

Xe lăn
Người OF
Website
gomsuminhlong.vn

Trungmytu

Xe điện
Em nói cụ thể với Gà thế này nhé:Một hội theo quan niệm của em và là một hội mà Civic đã từng có giai đoạn được như thế là một hội có tổ chức,qui củ, đoàn kết...nó khác xa cái quan niệm một nhóm nhỏ thích thì alo tụ tập đàn đúm như Gà hay nói!Em cứ hỏi Gà luôn là giờ có ai hô hào tụ tập được những buổi off hàng chục gia đình hay những chuyến đi chơi xa như Lào hay Tây Bắc?Bản chất của hội Civic nó thay đổi và qui thành một nhóm rồi,Gà bằng lòng như vậy nhưng em thì không!Dù sao cũng tiếc công sức của em và mọi người góp lại để có hội Civic một thời hoành tráng!Vì em không còn đủ tâm huyết để vực phong trào hoạt động của hội như rất nhiều lần trước nữa nhưng lại không muốn cái gọi là hội civic tan rã nên em muốn ai đó còn tâm huyết thì thay em mà vực nó dậy!
Em thấy tiếc thật và việc xin từ chức cũng là thật...chuyện thường ngày ở huyện thôi mà:D

dongnat

Xe điện
Công nhận, Civic giờ toàn mấy ông rdoanh nghiệp tự do nhiều thời gian ngồi chém ró, ăn nhậu hút hít, rau dưa suốt ngày với nhau. Mà chém chán online mà gần như ngày nào cũng ofline được, chán cả mớ. Cái gì nhiều quá cũng nhàm.. He he he

Chỉnh sửa cuối:

Mr Thang

Xe máy
Mệ, kiếm 1 mớ rồi định chuồn phỏng..???:))

Trạng thái
Thớt đang đóng