[SNOF] Đóng góp ý kiến game cho F1 nào, các cụ cứ ném đá thoải mái ^^

kulgirl21cent

Xe máy
F1- một phần tất yếu của mỗi OFER, cuộc vui sẽ mất vui nếu F1 ko vui - đòi về (mệt phết nhỉ), có cách nào để mỗi F1 đều hài lòng với SNOF5 ---> bạn hãy đóng góp ý kiến để F1 đc cảm thấy vui nhất nhé.

E xin góp một số Game sau:
  1. Ghép Logo (cái này được dùng rất nhiều rồi): mình có thể làm các miếng ghép hình Logo của các nhà tài trợ, nếu thấy khô cứng quá có thể thay bằng hình đồ vật, hoa quả hoặc con vật cho gần gũi với F1.Hihi. Cho F1 trổ tài ghép Logo...
  2. Thuê riêng một số tiết mục ảo thuật, xiếc thú, xiếc chăn... ấy chết, xiếc trăn ạ, cái này các mợ còn hứng thú hơn cả F1 (xem thì biết ngay mờ), e cũng ko rõ bg hết khoảng bao nhiu chứ trc chỗ e hay thuê hết khoảng chục triệu (tùy theo số tiết mục).
Xin các cụ cho ý kiến ạ!!!

Chỉnh sửa cuối:

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Năm ngoái có món "xe lắc tay" rất vui cho các bé! Nếu năm nay có điều kiện thì các bác phụ trách game F1 có thể mua hoặc thuê 1 số ô tô điện cho các bé thi lái cũng rất vui. Thực ra các bé được ra chỗ đông người và rộng thì việc vận động sẽ thích hơn là phải đau đầu suy nghĩ. :))

bác Chã

Xe buýt
tốt nhất nà tổ chức đua xe F1.... điện cho các f1 ợ , vừa đào tạo nòi lái xe từ bé, lại vừa lấy đc tinh thần :))

kenu97

Xe container
Tinh thần của OF là fải có tí đua xe mới máu. Năm ngoái các cháu đua nhau cạnh tranh rất ác liệt, ko phải cứ to khỏe mà về đích trước mà còn do kỹ năng và tiểu xảo nữa :))
Có cháu chạy tắt đón đầu cắt chéo làn về nhất luôn, thể hiện tinh thần đua rất quyết liệt. Năm nay sẽ bổ sung thêm trò khác cho các cháu liên quan đến thể thao. Câu đố liên quan đến xe cộ, luật giao thông. (phần này phải cách ly bố mẹ ra 1 chỗ)
Ngoài ra, các cháu nào có năng khiếu thì đề nghị Bố mẹ đăng ký sớm với BTC để trình diẽn cây nhà lá vườn.

Thông tin các cụ có thể public ở đây hoặc PM cho e hoặc cụ Bes còi nhá.

Frank Rocky

Xe tải
Em thấy đua xe hạp lý đới, em đồng ý game đua xe ... :)

123abc

[Tịch thu bằng lái]
món xe lắc hay đê. iem vot!

kulgirl21cent

Xe máy
Năm ngoái có món "xe lắc tay" rất vui cho các bé! Nếu năm nay có điều kiện thì các bác phụ trách game F1 có thể mua hoặc thuê 1 số ô tô điện cho các bé thi lái cũng rất vui. Thực ra các bé được ra chỗ đông người và rộng thì việc vận động sẽ thích hơn là phải đau đầu suy nghĩ. :))
Món này là không thể thiếu rồi ...:-bd

bes

Xe lăn
Năm ngoái định thực hiện nhưng phần đạo cụ khó khăn, không thuê được xe cùng chủng loại.
Kêu gọi Offer nào có điều kiện cho BTC mượn 05 hoặc nhiều hơn xe ô tô điện trẻ con trong khoảng thời gian từ 16h00 đến 18h00 ngày 5/6/2011.
Có gì alo giúp bọn em,
Kenu : 09-7997-4444
Bes : 01252-555-888

Năm nay có thể thêm mục giải thích biển báo giao thông, hoặc xe cộ nói chung - fun fun tí.
Bọn em sẽ lên script.

kulgirl21cent

Xe máy
Năm ngoái định thực hiện nhưng phần đạo cụ khó khăn, không thuê được xe cùng chủng loại.
Kêu gọi Offer nào có điều kiện cho BTC mượn 05 hoặc nhiều hơn xe ô tô điện trẻ con trong khoảng thời gian từ 16h00 đến 18h00 ngày 5/6/2011.
Có gì alo giúp bọn em,
Kenu : 09-7997-4444
Bes : 01252-555-888

Năm nay có thể thêm mục giải thích biển báo giao thông, hoặc xe cộ nói chung - fun fun tí.
Bọn em sẽ lên script.
E nghĩ huy động 05 chiếc ôtô điện từ 1 đơn vị hoặc 1 cá nhân thì hơi khó nhưng mỗi người góp 1 cái thì khả năng rất cao vì rất nhiều OFER mua đồ này cho F1 chơi, e kêu gọi OFER nào có dù chỉ 01 chiếc cũng cho BTC mượn (có giấy giao - nhận đàng hoàngb-)), BTC có thể nhận tại nhà (giao TNV phụ trách). E có ý thế, bác nào thấy hay thì vodka e cái nhé ^^

bes

Xe lăn
E nghĩ huy động 05 chiếc ôtô điện từ 1 đơn vị hoặc 1 cá nhân thì hơi khó nhưng mỗi người góp 1 cái thì khả năng rất cao vì rất nhiều OFER mua đồ này cho F1 chơi, e kêu gọi OFER nào có dù chỉ 01 chiếc cũng cho BTC mượn (có giấy giao - nhận đàng hoàngb-)), BTC có thể nhận tại nhà (giao TNV phụ trách). E có ý thế, bác nào thấy hay thì vodka e cái nhé ^^
Cụ nào có mối quan hệ với các bác cho thuê xe ở sân các khu chung cư, vườn hoa hỏi dùm bọn em với, chấp nhận thuê ạ. cố gắng tìm được 5 cái giống nhau để cho công bằng.

beefburger

Xe tăng
Cho em hỏi các MOD là.....Nếu có hẳn một cái nhà hơi lớn như ở cung văn hóa dành cho các bé từ 10 tuổi trở xuống chúng nó vào đó chạy nhẩy nhún ầm ầm vừa khỏe vừa vui, cộng thêm một số các đồ chơi như xe lắc lư, rồi tô tượng vv.......các cháu sẽ rất thích đó ạ.
Còn về trò chơi thì nhiều lắm cho các bé, em nghĩ nếu để các bé chơi độc lập cũng có cái hay nhưng nếu là một liên hoàn GAME đòi hỏi các bố mẹ cũng phải tham gia nó sẽ happy lắm đó ạ. Em nói ví dụ cũng là chơi ghép hình nhưng chia ra bố thì ghép, con thì phải đi lựa các mảnh ghép, mẹ phải đỡ giá khay nếu không vững đổ là hỏng cuộc chơi nó làm cả nhà phải ra sức hết ạ

Chỉnh sửa cuối:

bes

Xe lăn
Cho em hỏi các MOD là.....Nếu có hẳn một cái nhà hơi lớn như ở cung văn hóa dành cho các bé từ 10 tuổi trở xuống chúng nó vào đó chạy nhẩy nhún ầm ầm vừa khỏe vừa vui, cộng thêm một số các đồ chơi như xe lắc lư, rồi tô tượng vv.......các cháu sẽ rất thích đó ạ.
Còn về trò chơi thì nhiều lắm cho các bé, em nghĩ nếu để các bé chơi độc lập cũng có cái hay nhưng nếu là một liên hoàn GAME đòi hỏi các bố mẹ cũng phải tham gia nó sẽ happy lắm đó ạ. Em nói ví dụ cũng là chơi ghép hình nhưng chia ra bố thì ghép, con thì phải đi lựa các mảnh ghép, mẹ phải đỡ giá khay nếu không vững đổ là hỏng cuộc chơi nó làm cả nhà phải ra sức hết ạ
Cảm ơn bác, với điều kiện 4h-5h chiều mùa hè quá nắng để các cháu chơi nhà phao, thú nhún ...
Trò chơi ghép hình bọn em cũng đang có ý tưởng, ...
Thanks