[VHGT] Đông Ki Sốt: Vụ lái xe kiện công an: Loay hoay vì cái… “ngã ba”

Tài mới

Xe tăng
Nhà cháu lắm chuyện. Lại đánh dấu mục này phát nữa để theo dõi. Hoan hô cụ ĐÔng.

Mc.care

Xe đạp
báo đài cũng thế cả thôi.cuối cùng thì dân ko thể thắng bộ máy được,mặc dù bộ máy là con dân :D

DuyThanhSNG

Xe tăng
Buồn cho Cụ Đông,chán cái luật VN.Vụ này mà cụ không chiến thắng thì XXX càng đắc thắng tha hồ vùng vẫy làm càn khổ cho dân chúng khi tham gia giao thông.Mong Cụ và cụ Hà Vũ chiến đấu tới cùng để cái ngã ba đỡ hổ thẹn.

Tribute

Xe container
Để các cụ có cái nhìn toàn cảnh về vụ việc, các cơ sở pháp lý, quá trình giải quyết vụ việc trong thời gian sắp tới, em sẽ có bài phỏng vấn với báo sớm.
Em sẽ cập nhật để các cụ nắm thông tin ngay sau khi có thông tin mới.
Cám ơn các cụ đã ủng hộ.>:D<>:D<>:D<
Rắc thính sớm thế.:D Em đang mọc mụn ở mông rồi đây này.

chukienden

Xe buýt
ủng hộ cụ ĐÔNG!

thanhduong

Xe tải
Các "Trã" có uy tín đứng ra làm 1 thear ủng hộ, quyên góp giúp cụ ĐÔNG và cụ Havu. Dù nhiều, dù ít cũng là tinh thần ủng hộ thiết thực. Chứ cứ nói ủng hộ "suông" em thấy hơi buồn.(nếu có thear ủng hộ em chưa biết cho em xl, và cho em xin cái Link ạ!)

Chỉnh sửa cuối:

quynhanh03

Xe điện
Em ủng hộ cụ Đông và cụ Hà Vũ, chúc 2 cụ giành thắng lợi:79::79::79:

thanh_hoi

Xe điện
Cũng có quỹ góp đá vụ này rồi. Các cụ lục lại xem sao.
Các "Trã" có uy tín đứng ra làm 1 thear ủng hộ, quyên góp giúp cụ ĐÔNG và cụ Havu. Dù nhiều, dù ít cũng là tinh thần ủng hộ thiết thực. Chứ cứ nói ủng hộ "suông" em thấy hơi buồn.(nếu có thear ủng hộ em chưa biết cho em xl, và cho em xin cái Link ạ!)

SpeedWay

Xe tải
Em treo topic này lên để các Ofer tiếp tục ủng hộ cụ Đông đi tìm công lý.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Để các cụ có cái nhìn toàn cảnh về vụ việc, các cơ sở pháp lý, quá trình giải quyết vụ việc trong thời gian sắp tới, em sẽ có bài phỏng vấn với báo sớm.
Em sẽ cập nhật để các cụ nắm thông tin ngay sau khi có thông tin mới.
Cám ơn các cụ đã ủng hộ.>:D<>:D<>:D<
Chã đính thớt lên rồi, khỏi cần rắc thính nữa nhé :D

Cơ mà trc khi phỏng vấn với báo chí, cụ cứ tóm tắt toàn bộ diễn biến sự việc cho anh em chưa đọc, chưa biết dễ theo dõi.

Mazspeed

Xe container
Mới đầu em cũng không tin cụ Đông lắm. Tuy nhiên trước thái độ của các cơ quan quản lý như vậy thì em quay sang ủng hộ cụ. Đã có quỹ ủng hộ cụ ấy chưa ạ? Nếu có xin cho em thông tin em gửi ủng hộ luôn. Kiện chết bọn vô trách nhiệm đi.

vuahe77

Xe điện
Mới đầu em cũng không tin cụ Đông lắm. Tuy nhiên trước thái độ của các cơ quan quản lý như vậy thì em quay sang ủng hộ cụ. Đã có quỹ ủng hộ cụ ấy chưa ạ? Nếu có xin cho em thông tin em gửi ủng hộ luôn. Kiện chết bọn vô trách nhiệm đi.
Ai bảo chúng nó vô trách nhiệm nào...Chúng nó quá có trách nhiệm với nhau là khác :>

camry2030

Xe buýt
Hay quá! có các báo tham gia đưa tin, phản ánh cùng công dân sẽ có tiếng nói mạnh hơn đến các cơ quan công quyền. Không đâu như ở VN trắng đen rõ ràng rồi mà tòa án vẫn kết luận bố láo được.
Nhà cháu mạn đàm sai đề chút:
Không hiểu sao, dạo này cháu hay bị dị ứng khi đọc những câu đại loại hạ thấp Việt Nam mình, có thể là việc này phổ biến ở VN nhưng không phải đâu cũng thế, không phải cứ ở Việt Nam là như thế, bác nên chửi là không đâu như cái tòa án bố láo này, chứ không vơ cả Việt Nam thân yêu của mình vào.
Em ủng hộ bác Đông đến cùng! không vì em thích nổi loạn mà vì em muốn công lý không bị mấy thằng bố láo chà đạp.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Ây dà. Cụ mát cũng thấy hay rồi à?:D

Chúng ta cần học tập cụ Đông vì một tương lai tươi sáng hơn cho đất nước!

Ngoc Phan XLS

Xe container
Nhà cháu mạn đàm sai đề chút:
Không hiểu sao, dạo này cháu hay bị dị ứng khi đọc những câu đại loại hạ thấp Việt Nam mình, có thể là việc này phổ biến ở VN nhưng không phải đâu cũng thế, không phải cứ ở Việt Nam là như thế, bác nên chửi là không đâu như cái tòa án bố láo này, chứ không vơ cả Việt Nam thân yêu của mình vào.
Em ủng hộ bác Đông đến cùng! không vì em thích nổi loạn mà vì em muốn công lý không bị mấy thằng bố láo chà đạp.
Hicz.
Giá mà ai cũng yêu đất nước tươi đẹp như bác thì tốt quá!

Tiếc là sự thật nó quá phũ phàng! Bác trách cụ kia cũng được nhưng cũng cần thông cảm với cụ ý tí chút ạ!

Ti_Teo

Xe buýt
Theo các bác thì có cần góp tiền làm cái phong bì dày dày đút cho quan tòa xử thắng ko ạ? Xử thắng là xxx tự khác biết mà điều chỉnh, OFer đc nhờ nhiều đấy. Nén bạc đâm toạc tờ giấy mà.
Em đến ạ thật.
Bác Đông cố lên!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Dân37

Xe hơi
Bác Đông cố lên bác ơi. Kiện đến cùng vì công lý, và cho cái bọn thừa hành công lý hết làm bậy đi.

czechonline

Xe điện
em không thể tưởng tượng được là chúng ta phải sống trong 1 chế độ mà người làm luật lại không tôn trọng luật.
Luật chỉ cho dân đen thôi chứ miễn dịch với các cơ quan công quyền cụ nhé .