[Funland] Dự án BRG Lê Văn Lương

Xediduongxa

Xe buýt
Khu này hoàn thiện lâu thật, mặt trước vẫn ngổn ngang mãi chưa xong
Hàng Madam Nga thì cứ lâu mới xong, mà được cái pháp lý ko bao giờ lo. Dự án ngâm tới toét ra mới bán rồi mới về ở được. Gia thì cao ngút trời, ai đi nước đầu kiểu gì cũng lãi.

Bobbynguyenhieu

Xe hơi
Ngoai vị trí thì tk siêu tệ, bí bách và xấu kinh điển . Nếu xem pháp lý thì tk này từ hơn 10 năm trc nên mới tk như vậy.

thangsu

Xe buýt
Bán hết cũng giỏi nhỉ. Brg giá cao vượt giá trị quá xa. Vị trí ngã 4 ồn ào và bụi. Thiết kế layout tầng và căn hộ bí. Căn hộ méo mó, bố trí mặt bằng ko khoa học. Cc ko có nội khu, trơ trọi mỗi toà nhà thì dát vàng cũng ko ham
Vâng cụ. Mỗi người 1 nhu cầu. Như ngày xưa thằng Vin Liễu Giai nó bán 70-80tr/m các cụ trên này ai cũng chửi nó. Thế mà giờ tầm 130tr/m căn view đẹp rồi cụ ạh.

alceste

Xe điện
Em dám chắc tầm 90% chung cư thì diện tích thông thủy là bị sai tăng lên, cái này là chủ ý của dân ngành từ đầu rồi. Thường thì theo hợp đồng sai lệch dưới 2% thì coi như không sai, nếu mà nhà nào dính trong khoảng này thì đen. Mà cao thủ nó cứ cho vào khoảng này thì 1 tòa nhà nó ăn ra bao tiền các cụ tính thì biết.
Hợp đồng là giá bán căn hộ đó, 2% là mức sau đó có quyền trả lại căn hộ ko mua. Nhưng cũng có trường hợp dôi hơn so với hợp đồng, nhà tôi khi nhận đo dôi hơn hợp đồng gần 1m2.

stb

Xe máy
Tòa này môi giới vẫn đứng đường chào mời mua suốt, chắc không bán được nhưng đã có 1 số ít dân vào ở rồi. Xây sai phạm hình như ko ra được sổ đỏ thì phải các cụ ạ

eterniti

Xe buýt
Tòa này môi giới vẫn đứng đường chào mời mua suốt, chắc không bán được nhưng đã có 1 số ít dân vào ở rồi. Xây sai phạm hình như ko ra được sổ đỏ thì phải các cụ ạ
thông tin chưa chuẩn rồi cụ, tòa này đắt hàng, có sổ bth, không có sai phạm

stb

Xe máy
thông tin chưa chuẩn rồi cụ, tòa này đắt hàng, có sổ bth, không có sai phạm
bác cho em xem cái sổ nó xuôi ngược sao nào

Dự án BRG Diamond Residence 5 lần điều chỉnh quy hoạch đều vi phạm
23/06/2022 11:26
Dự án BRG Diamond Residence trên đường Lê Văn Lương có 5 lần điều chỉnh quy hoạch, nhưng cả 5 lần điều chỉnh đều vi phạm các quy định pháp luật.
Diện mạo của Dự án BRG Diamond Residence tại thời điểm tháng 6/2022.
Thanh tra Bộ Xây dựng mới đây đã ban hành kết luận Thanh tra số 39/KL-TTr thanh tra Sở Quy hoạch - Kiến trúc Hà Nội, Viện Quy hoạch xây dựng Hà Nội; các chủ đầu tư dự án và tổ chức, cá nhân có liên quan trong công tác quy hoạch xây dựng, điều chỉnh quy hoạch xây dựng, quản lý xây dựng theo quy hoạch được duyệt tại khu vực hai bên tuyến đường Lê Văn Lương, Tố Hữu, Nguyễn Thanh Bình, khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính

eterniti

Xe buýt
bác cho em xem cái sổ nó xuôi ngược sao nào

Dự án BRG Diamond Residence 5 lần điều chỉnh quy hoạch đều vi phạm
23/06/2022 11:26
Dự án BRG Diamond Residence trên đường Lê Văn Lương có 5 lần điều chỉnh quy hoạch, nhưng cả 5 lần điều chỉnh đều vi phạm các quy định pháp luật.
Diện mạo của Dự án BRG Diamond Residence tại thời điểm tháng 6/2022.
Thanh tra Bộ Xây dựng mới đây đã ban hành kết luận Thanh tra số 39/KL-TTr thanh tra Sở Quy hoạch - Kiến trúc Hà Nội, Viện Quy hoạch xây dựng Hà Nội; các chủ đầu tư dự án và tổ chức, cá nhân có liên quan trong công tác quy hoạch xây dựng, điều chỉnh quy hoạch xây dựng, quản lý xây dựng theo quy hoạch được duyệt tại khu vực hai bên tuyến đường Lê Văn Lương, Tố Hữu, Nguyễn Thanh Bình, khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính
bài cũ rồi cụ giờ ok rồi