Dự án Vincity Gia Lâm của Vingroup

Trạng thái
Thớt đang đóng

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]

nhaocvoi

Xe tải
cụ ơi, theo cụ vin gia lâm này nếu đầu tư tuè đầu có okie ko
Theo mình thì đây là dự án rất tốt để giữ tiền. Đất nền không sợ mất giá và dự án của Vin luôn đông dân về, tiện ích tốt nên tính thanh khoản cao. Còn đầu tư có tôt không thì còn tùy kỳ vọng lợi nhuận của bạn. Cơ bản thì lợi nhuận không cao, đơn giản là vì rủi ro thấp. Lúc nào có thời gian mình sẽ phân tích sâu hơn, dựa trên quan sát của mình trên thị trường nước ngoài.

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
Theo mình thì đây là dự án rất tốt để giữ tiền. Đất nền không sợ mất giá và dự án của Vin luôn đông dân về, tiện ích tốt nên tính thanh khoản cao. Còn đầu tư có tôt không thì còn tùy kỳ vọng lợi nhuận của bạn. Cơ bản thì lợi nhuận không cao, đơn giản là vì rủi ro thấp. Lúc nào có thời gian mình sẽ phân tích sâu hơn, dựa trên quan sát của mình trên thị trường nước ngoài.
Không những không mất giá mà khi GL lên quận còn có lời to ấy chứ cccm :)) giờ đất nền xung quanh cũng rục rịch tăng rồi nói gì sau này khi hoàn thiện đủ hạ tầng, cầu vượt cung thì đương nhiên là lên giá.

jaychou2511

Xe đạp
vin chuẩn bị xây trung tâm thương mại vincom gia lâm 5000m2 giữa vin gia lâm và ecopark các bạn ạ. nằm ở đường đê đa tốn bát tràng. đoạn giữa trường thpt nguyễn văn cừ và cụm công nghiệp bát tràng. chiến lược kinh thật. bây giờ a e lên mua đất chỗ làng thuận tốn đa tốn là đẹp nhất..
Thông tin ở đâu đấy cụ ?

vincitygialam

Xe tải
Website
www.vinhomesmartcity.vn
vin chuẩn bị xây trung tâm thương mại vincom gia lâm 5000m2 giữa vin gia lâm và ecopark các bạn ạ. nằm ở đường đê đa tốn bát tràng. đoạn giữa trường thpt nguyễn văn cừ và cụm công nghiệp bát tràng. chiến lược kinh thật. bây giờ a e lên mua đất chỗ làng thuận tốn đa tốn là đẹp nhất..
Tuyệt vời cụ ạ :)

gialamduy

Xe tải
Vin nh
Vin
nhắm đến khu bát tràng giầu có và 2 kdt kia. còn 1 khu nữa là Ninh Hiệp cũng rất giầu ko biết có nhắm đến đấy ko. Nge bạn mình làm trên huyên ủy nói Ninh hiệp bây giờ huyện ko đủ trình quản lí được để Tp trực tiếp quản lí. Xin dự án ở đó phải lên tp. Vì dân đấy vừa giầu vừa ghê gớm...

Kasih

Xe hơi
Thông tin kiểm duyệt chưa cụ? để em làm 200m2 ở đó :)

Kasih

Xe hơi
cụ ơi, theo cụ vin gia lâm này nếu đầu tư tuè đầu có okie ko
Đầu tư phân khúc chung cư thì chênh lệch chẳng dc bao nhiêu, có khi còn lỗ vì rất nhiều cc đang ế và người dân cũng ngại dần đều cc rùi. Đâu tư phân khúc liền kề và cao cấp hơn nữa của vin thì vốn rất nhiều. Tóm lại thì chỉ nên mua để ở thôi, còn đầu tư thì đất nền vẫn là ngọt nước nhất. Chọn mặt đường của những con đường kết nối vào vincity mà đầu tư.

gialamduy

Xe tải
nói vui hom qua Real vô địch thì Ronaldo bảo vui là đổi tên giải đấu thành CR7 champion.. còn huyện gia lâm đổi thành quận Vin cho vui. vì nhiều dự án của vin quá.. vincity gia lâm. vincom gia lâm. vintata. vinpearl land. vinpearl golf. vinhomes Ninh hiệp... Nói thật nhiều tỉnh còn trải thảm đỏ mời vin luôn. mới thấy vị trí gia lâm đẹp nhuq thế nào. đánh thức giấc mơ hơn 20 năm chờ đợi. mình ko phải người của Vin nhưng mình cổ vũ cho tinh thần tư nhân hoá. hi vọng người gia lâm có nhiều công ăn việc làm..

gialamduy

Xe tải

nhìn vinuni cũng đẹp phết đấy nhỉ. có cụ nào có hình ảnh mô hình chung cư vin gia lâm như thế này ko ạ...

SH Nguyen

[Tịch thu bằng lái]
Quy hoạch nội đô cũ rồi cuối năm nay mới biết

blackmailer81

Xe tăng
Quy hoạch nội đô cũ rồi cuối năm nay mới biết
huyện hình như phải làm lại 1:5000 theo chỉ đạo của chủ tịch Chung. Về cơ bản, lãnh đạo của Huyện cũng còn yếu, chưa thể bằng lãnh đạo quận Long Biên. Các cụ có thấy Long Biên và Hoàng Mai cũng thành lập năm 2003 nhưng về quy hoạch thì các cụ thấy có khác xa nhau không, tất cả đều do tầm nhìn của lãnh đạo các cụ nhỉ :)

blackmailer81

Xe tăng
nói vui hom qua Real vô địch thì Ronaldo bảo vui là đổi tên giải đấu thành CR7 champion.. còn huyện gia lâm đổi thành quận Vin cho vui. vì nhiều dự án của vin quá.. vincity gia lâm. vincom gia lâm. vintata. vinpearl land. vinpearl golf. vinhomes Ninh hiệp... Nói thật nhiều tỉnh còn trải thảm đỏ mời vin luôn. mới thấy vị trí gia lâm đẹp nhuq thế nào. đánh thức giấc mơ hơn 20 năm chờ đợi. mình ko phải người của Vin nhưng mình cổ vũ cho tinh thần tư nhân hoá. hi vọng người gia lâm có nhiều công ăn việc làm..
Em đang chưa rõ sao ko làm vincom gia lâm trong quần thể của vincity gia lâm mà lại phải làm ở bên ngoài vậy cụ

Trạng thái
Thớt đang đóng