[Funland] Du lịch Cát Bà đang tự bẻ gãy cần câu cơm.

Dung G63

[Tịch thu bằng lái]
Là trong ví/TK có tiền (debit hoặc credit), Tiêu không phải cân đong đo đếm. Thích là nhích thôi.
Vâng! Nếu vậy thì phải là ( Nhiều Tiền ) chứ nhỉ?
Còn tiền thì ai chả có.

HTlangtu

Xe điện
Ồ, nếu 2 nick là một thì thực sự chối hoàn tập bác ạ. Giờ lại có kiểu thớt thủ dâm tinh thần như vậy nữa. Cá nhân tôi cho rằng có 2 lý do hoặc là hậu covid thần kinh có vấn đề hoặc là vẫn cay mũi Cát Bà nên lập thớt tỉa đểu làm giảm uy tín khu du lịch Cát Bà ( đây là hành vi của đại tiểu nhân ).

Tất nhiên rồi, đại nhân hay tiểu nhân là quan điểm của mỗi người và quan điểm trên chỉ là quan điểm của cá nhân tôi nhưng rất có thể sẽ ko phải là quan điểm của các bác trên này.

Như mọi khi, do kiến thức của tôi khá hạn hẹp về các vấn đề dùng nhiều nick lập thớt thủ dâm nên các bác ko nhất thiết phải tin tôi còn tôi vẫn luôn tôn trọng các bác như thường. Chắc chắn rồi, vì đó là tôi mà phải ko nào.
Nếu quả thật CB như vậy thì tảy chay nó sao lại tiểu nhân hả cụ?
E thấy nhiều cụ cũng kê ca về CB lắm
Đi du lịch nghỉ dưỡng xả hơi mà rước bưc mình vào người thì tốt nhất là không đến đó
E thì thú thực chỉ thích du lịch Biển vào phía Nam, hoặc chí ít từ Cửa Lò, Thạch Hải ...trở vào

DONALD TRAMP

Xe buýt
Em đi Cát Bà tầm 1994, ngày đó còn hoang sơ, muốn sang bãi Cát Cò 1 phải chui hầm của bên Quân đội, đi qua đường Núi Ngọc khéo biên phòng còn gọi lại hỏi CMT. Phải nói bãi Cát Cò ngày đó đẹp kinh hoàng, bây giờ em đã đi nhiều biển nhưng vẫn ấn tượng. Ngày đó Cát Bà không có điện lưới, chạy máy phát, tầm 10h là cả thị trấn tối om.
Năm 99 em có quay lại thấy xẻ núi sang bãi Cát Cò là đã thấy không ổn, không còn thiên nhiên hoang dã vì bãi tắm bé tý, người đã chen nhau rồi. Đến tầm 2008 thì em quay lại vì có việc, đi tàu cao tốc từ Đình Vũ, không trải nghiệm quả tắc phà nhưng quá sợ các bãi tắm, mở ra cả một loạt bãi nhưng tắm nỗi gì, vỏ sò cắt nát chân luôn ấy, có thấy mấy cái sạn đạo bám sườn núi, vui mắt, và chỉ có thế thôi.

phuongmit

Xe cút kít
Vài người chê thì có thể là dìm hàng, nhưng số lượng người chê tăng lên thì chắc k bthuong nữa rồi ;))

JWalker

Xe buýt
Cơ quan em đang tính đi du lịch Cát Bà mà em phân vân quá ạ.

Em tham khảo 1 số người đi trước và bới lại diễn đàn thì thấy khá sợ.

Cầu phà chậm chạp chen lấn thì em ok vì có phải năm nào mình cũng đi đâu, điều duy nhất em thấy dã man là nghe nói ở đây nhà nghỉ, ks họ thông đồng với đội đỏ bắt bạc phải không ạ. Trung bình mỗi đầu là mấy chục, đỏ ở đây kiếm ăn thật.

Nếu thật thì quá bẩn bựa.
Đúng tăm phần tăm. Nhà nghỉ xấu bẩn, bãi tắm chen nhau, giá cả đắt đỏ. Kinh nhất chờ phà , cứ nghĩ giữa trời nắng chờ có khi đến 10 tiếng nhích từng cm để lên phà. Mệt mỏi kinh khủng.

Mesocsic

Xe điện
Là trong ví/TK có tiền (debit hoặc credit), Tiêu không phải cân đong đo đếm. Thích là nhích thôi.
CB thì hạng bình dân chứ làm quái gì đến tầm người có tiền, muốn tiêu khéo cũng chả có chỗ mà tiêu ấy chứ :))

Patriots

Xe lăn

Cầu phà chậm chạp chen lấn thì em ok vì có phải năm nào mình cũng đi đâu, điều duy nhất em thấy dã man là nghe nói ở đây nhà nghỉ, ks họ thông đồng với đội đỏ bắt bạc phải không ạ. Trung bình mỗi đầu là mấy chục, đỏ ở đây kiếm ăn thật.

Trong phòng có camera dấu kín, không biết có thông đồng hay không, cụ cẩn thận mang máy quét đi

xgamox

Xe tải

Đúng thật, đi Cát Bà không cẩn thận thì dính quả đi lại rất vất vả, nhỡ hết cả việc. Tuy nhiên, hình như dịch vụ trọn gói khá là thuận tiện, đi từ HP ra Cát Bà bằng xe riêng và phà riêng, không phải chờ đợi như phà chung. Lớp tôi đi, năm 2018 giá 250k/ người đoàn từ 20 khách trở lên.

xe lôi

Xe tăng

Bẻ thì cho đói hẳn cmnđi cho ngoan cụ,còn cụ đánh bạc bị bắt thì hị hị,cũng chết cmn nhà cụ đi nhé !Mấy giờ còn đánh bạc?

Má Phị

[Tịch thu bằng lái]
Nếu quả thật CB như vậy thì tảy chay nó sao lại tiểu nhân hả cụ?
E thấy nhiều cụ cũng kê ca về CB lắm
Đi du lịch nghỉ dưỡng xả hơi mà rước bưc mình vào người thì tốt nhất là không đến đó
E thì thú thực chỉ thích du lịch Biển vào phía Nam, hoặc chí ít từ Cửa Lò, Thạch Hải ...trở vào
Ồ, tẩy chay thì dùng 1 nick lập một thớt là được rồi bác ạ, ko rõ bác đã đọc chưa?
Còn dùng đến nick thứ 2 để lập thớt nói về một vấn đề thì cánh chúng tôi cho rằng đó là tỉa đểu đó bác, đàn ông họ ko làm vậy đâu bác ah.

Tất nhiên rồi, 1 nick hay 2 nick là quan điểm của mỗi người và cá nhân tôi ko bao giờ dùng 2 nick để nói về một vấn đề. Quan điểm trên một lần nữa chỉ là quan điểm của cá nhân tôi nhưng rất có thể sẽ giống quan điểm của nhiều bác trên này.

Như mọi khi, do kiến thức của tôi khá hạn hẹp về việc lập nhiều nick nên các bác ko nhất thiết phải tin tôi còn tôi vẫn luôn tôn trọng các bác như thường. Chắc chắn rồi vì đó là tôi mà phải ko nào.

VCHDHN

Xe container
Thớt thứ 2 về Cát Bà :)). Cái món tá lả, chắn cạ giờ ở đâu cũng phải cẩn thận, k riêng CB:))

Phỗng new

Xe điện
Cát Bà ở Flamingo thì cũng ngon đấy. Mà muốn ko phải chờ phà thì chơi xuồng cao tốc hoặc đi cáp treo.

BMW X4

[Tịch thu bằng lái]
Đúng tăm phần tăm. Nhà nghỉ xấu bẩn, bãi tắm chen nhau, giá cả đắt đỏ. Kinh nhất chờ phà , cứ nghĩ giữa trời nắng chờ có khi đến 10 tiếng nhích từng cm để lên phà. Mệt mỏi kinh khủng.
Tôi đi đợt Tết, chả có ma nào.
Nghịch nước thôi, không thể bơi.
Tối đi dạo vòng vòng, tôi nghĩ thế phù hợp hơn với cái ý nghĩa Nghỉ ngơi.

toxic82

Xe tăng
E ko đi CB được gần 10 năm rồi :)
Biển bình thường, cơ sở lưu trú kém, và có quả csgt bẻ biển số của e: nhân viên ksan bảo e đỗ xe ven đường, ngủ trưa xuống thì xe đã bị vặt biển số và báo lên đồn làm việc, do cấm dừng đỗ :(
Làm du lịch mà thế thì chán quá :(

pisces_hn

Xe container
Ít tiền thì đi du lịch Thái Lan ấy, em thật. Hôm trước nhà em ở FLC Sầm Sơn 3 ngày đúng bằng tiền cả nhà bay đi Thái xong chả có cái gì chơi.