Du thuyền trên Halong Bay trước cơn bão số 5.

KhoiNT

Xe buýt
E vote cho Pelican này, tàu mới dịch vụ tốt em đi đợt hè tháng 7 giá cho khách VN là 65usd/người ;)) còn đồ uống + dịch vụ khác đương nhiên mất phí.....năm sau có đi tiếp e muốn thử ÂU CƠ vì nghe nói chú này h là số 1 ở Hạ Long về chất lượng tàu 5sao

travelco

Xe tăng
Website
www.facebook.com
E vote cho Pelican này, tàu mới dịch vụ tốt em đi đợt hè tháng 7 giá cho khách VN là 65usd/người ;)) còn đồ uống + dịch vụ khác đương nhiên mất phí.....năm sau có đi tiếp e muốn thử ÂU CƠ vì nghe nói chú này h là số 1 ở Hạ Long về chất lượng tàu 5sao
Cụ nói thật hay đùa đấy? có 65$? sao bèo thế? chắc giá này thì phần Tour không bao gồm nhiều hơn phần tour bao gồm nhỉ? em nghĩ tàu du lịch Pelican không thể có giá này

Benaxjnk

Xe tăng
Lúc thì anh rồi lại ......sang cụ :D. Hôm nào mợ có chuyến nào free thì cho....anh đi ké với nhá! :))

Đúng vậy các tàu mới thì đua nhau đóng mới! Cái nào ra sau đều hoành tráng. Chắc mợ cũng biết tàu Violet Cruise nhỉ! Em chưa đi nhưng thấy các VPDL rất khen tàu này, tuy nhỏ nhưng service luôn luôn giữ chuẩn. Nó đây ạ

hehe ote sợ cụ chả rám đi =)))
Cụ hay anh cũng như nhau ak ....

Mấy dòng như Violet, Ginger, Jasmin là những tàu cao cấp ở Hạ Long, nó chỉ có ít Cabin , nhưng phù hợp vs những đại gia thích thuê cả tàu cho gia đình có một kì nghỉ riêng tư trên vịnh Hạ Long. Giá thì tất nhiên là đắt rồi vì họ làm services cũng rất tốt.

jinyo89lie

Xe tăng
chả thấy cụ chủ làm vài pô khoai tây tắm nắng nhỉ :D

buffalo car

Xe điện
Năm ngoài em đi tàu Imperial Cruise, bị một phen gặp cơn giông sợ hết cả hồn.
Đang đêm thủy thủ gọi toàn bộ hành khách lên cabin, bắt mặc hết áo phao vào.
Cửa kính vỡ ầm ầm. Mấy bóc lớn tuổi cứ run cầm cập.
Sáng ra điều tra mới biết là tàu đứt neo, đuôi tàu va phải mũi tàu bên cạnh.
Chắc là em cạch đến già mất thôi.
Cũng hốt cụ nhể! Em thấy Tàu mà ngủ qua đêm nên chọn tàu sắt, chiều rộng phải tương ứng với chiều cao, chứ mấy tàu là gỗ mà còn cao lêu đêu là em cũng hãi X_X
Chuẩn bị sắp có bão mặt trời, chúng ta đi đâu nghỉ mát đây nhỉ ;)
Thế Mod Chuột ko theo Mod Jo lên núi tránh bão à? :D
Phòng nghỉ thế này, bảo sao không VIP, chắc khó có cơ hội đi tour của tàu này lém, chỉ Tây chịu được, xem cái giá mà đắt vãi
Ui trời thảo nào! Đẹp nhể cụ nhể! Chẹp chẹp
Cụ đi với giá quá ngon bổ rẻ, em thấy đây là số ít người đc giá rẻ như vậy! Giá trên bao gồm xe đón HN-HL & HL-HN chưa cụ?
hehe ote sợ cụ chả rám đi =)))
Cụ hay anh cũng như nhau ak ....

Mấy dòng như Violet, Ginger, Jasmin là những tàu cao cấp ở Hạ Long, nó chỉ có ít Cabin , nhưng phù hợp vs những đại gia thích thuê cả tàu cho gia đình có một kì nghỉ riêng tư trên vịnh Hạ Long. Giá thì tất nhiên là đắt rồi vì họ làm services cũng rất tốt.
Hehe, Mợ Bê mở thớt Wine Cruise đã có bao nhiêu cụ muốn join ctr lắm rồi, kiểu này em bị loại từ vòng...bến tầu :))
chả thấy cụ chủ làm vài pô khoai tây tắm nắng nhỉ :D
Thực sự thấy nhiều nhưng ko kịp trở tay vì đúng lúc cần chụp thì.....hết pin mới tiếc chứ ;))
Lãnh đạo cứ lên lịch, em xin đăng ký 1 suất nhé... :)
Em đăng kí lên rừng leo Fansipan đầu tháng 9 thì đăng kí với Mod Mai Kơn Jo nhé! Còn đăng kí xuống biển chụp Bê kê nê thì chọn Mod Chuột. Chọn đi em :D

miu189

Xe buýt
@ Trâu:Kế hoạch đi biển khi nào vậy anh ^_^

Benaxjnk

Xe tăng
:)) sân chơi là của tất cả mng mà cụ

tmanhthang

Xe tăng

bmw-bmt

Xe máy
Nhìn mà muốn về thăm quê.

Vespa 946

Xe hơi
hạ long đẹp quá. cụ chủ thớt chụp toàn ảnh đẹp tuyệt.

lam2990

Xe buýt
xem cả 2 chuyến đi tàu này cháu thấy giá cả hợp ví quá nhỉ

doanhlilama691

Xe điện
Iem cũng đang lang thang bãi cháy đây, trời mù mịt wa, ko bít có mưa gió rì ko còn ra vịnh chơi phát.

buffalo car

Xe điện
Nếu ngày 28 này đi thì còn cóa 2tr8 cụ ạk =))
Thế bao giờ thì free hả Mợ Bê ơi? =))
Nhìn mà muốn về thăm quê.
Oh chắc cụ đang ở bển hay sao mà lại nhớ về vùng mỏ thân yêu thế ạ! Có một mợ trên OF cũng quê vùng mỏ cũng đang ở bển mà viết về Quảng Ninh hay lắm ạ! :)
Mụ MyMac ở đâu không vào vod cho em về quê hương Halong à!
hạ long đẹp quá. cụ chủ thớt chụp toàn ảnh đẹp tuyệt.
Tks cụ! :)
xem cả 2 chuyến đi tàu này cháu thấy giá cả hợp ví quá nhỉ
Vưng, cụ cứ để Gấu quyết định đi cái nào nhá! :D
Iem cũng đang lang thang bãi cháy đây, trời mù mịt wa, ko bít có mưa gió rì ko còn ra vịnh chơi phát.
Cụ ơi, đi tàu tiếng ra lượn vài vòng rồi về tính xèng chán lắm rồi ợ! Cụ sang Hòn Gai ra bè làm bữa nhậu ngắm Halong về đêm cũng thú vị ạ! ;))

buffalo car

Xe điện
@ Trâu:Kế hoạch đi biển khi nào vậy anh ^_^
Kế hoạch của mụ MM mong muốn là cứ Bê kê nê rồi từ sundeck của tầu nhẩy xuống như này thôi em ạ! Mà chưa thực hiện được :))

(Nguồn ảnh: Pelicancruise)​

buffalo car

Xe điện
Em đoán là khi nào nó hết khấu hao cụ ak
Hix thế thì em đi chơi vùng miền khác rồi quay về xem sao ;))

P/S: Mợ muốn chọn riêng phần trả lời của comment nào thì để lại còn bôi đen phần còn lại rồi đen le te là xong (nhớ đừng xóa chữ Quote nhé) :D

Rượu Sec

Xe máy
Đẹp thật cụ ạ, nhưng em vẫn cảm thấy không yên tâm lắm về độ an toàn!

miu189

Xe buýt
Thế mà làm em tưởng bở thử ra thử vào chục bộ bê kê lê mấy hôm nay rùi đấy... :))

Kế hoạch của mụ MM mong muốn là cứ Bê kê nê rồi từ sundeck của tầu nhẩy xuống như này thôi em ạ! Mà chưa thực hiện được :))

(Nguồn ảnh: Pelicancruise)​