[Funland] đừng lao ra đường như mất trí nữa được không?

raisomoon

Xe tăng
Em còn thừa cặp vé đấy cụ lấy k e để rẻ cho.vip a luôn
Thôi, nghe giọng mợ em thấy hãm lắm ko muốn nợ nần mấy người như mợ :D em cảm ơn, em ủng hộ các em từ xa vậy :D

hanghieu

Xe buýt
Kệ cm họ, xh mà

Dan du an

Xì hơi lốp
Mợ nào hôm nay đẻ, nếu thắng đặt con là tiểu vô địch cho nó máu

VietHa.XD

Xe tải
Em xem tivi ở nhà thôi. Xong nhao lên giường. :)) Quá tuổi lao ra đường rồi. Rét thế này cảm lạnh thì tèo :))

Xe gia đình

Xe điện
Mọi người ơi, mai thắng hay thua thì cũng vui, cứ nhao ra đường cho vui nhé. Niềm vui trong lúc xem, sau khi thắng cũng reo hò một lúc rồi sau đó đi bão nhé. Lao ra đường đốt bao nhiêu xăng, xả bao nhiêu khói, cũng chẳng là gì so với nỗ lực của các em đội tuyển. Ào ra đường đi bão, hô hào động viên, cờ quạt phấp phới, lại cái món kèn vuvuzella của bọn châu phi về thổi rất là phê.
Vô địch thì vui thật, dù chỉ là giải ĐNA thì mới dần dần nâng tẦm dân tộc Việt - cũng thêm được 1 mốc quan trọng trong sự nghiệp bóng đá nước nhà.
Nếu có thắng malay thì cũng thắng 1 trận cầu đỉnh cao ĐNA, nhìn đi nhìn lại thu nhập đầu người họ gấp 9 lần mình, họ đang chạy những con xe tốt và rẻ bằng một nửa dân mình è cổ ra mua, thế mà họ lại thua mình, thế mới hay...
Sửa lại ý chủ thớt một tí :)

Dan du an

Xì hơi lốp
Yên tâm, tối nay đài dự báo không có bão, không khí lạnh tăng cường. Cả nước về nhà đắp chăn mà ngủ, mơ tiếp 10 năm nữa lại ra đường.

bạc nhược

[Tịch thu bằng lái]
Một cuộc lên đồng tập thể mang đậm màu sắc bầy đàn thời trung cổ

tunggiang185

Xe tăng
Trừ khi nó lao vào nhà mình, còn lao ra đường thì kệ. Mỗi người có cách nghĩ, hành động khác nhau. Sao cứ phải bắt mọi người theo suy nghĩ của mình. Em không khoái bóng bánh và cũng chả ham hố bão bùng. Nhưng k cảm thấy khó chịu, đôi khi cảm thấy vui lây.

le_no_vo

Xe hơi
Mọi người ơi, mai thắng hay thua thì cũng vui, nhưng mà cứ nhao ra đường làm gì nhỉ? Niềm vui trong lúc xem, sau khi thắng thì cũng reo hò một lúc rồi còn đi ngủ. Lao ra đường đốt bao nhiêu xăng, xả bao nhiêu khói, chẳng để làm gì. Ào ra đường phóng xe bóp còi inh ỏi, hô hào khản tiếng, cờ quạt khua loạn xạ, lại cò du nhập thêm cái món kèn vuvuzella của bọn châu phi về thổi như bọn mất trí thật còn gì nữa.
Vô địch thì vui thật.nhưng đâu phải vô địch giải đấu thì nâng tẦm dân tộc Việt - cũng thêm được 1 gạch đầu dòng trong báo cáo thành tích của Bộ Văn thể du thôi.
Nếu có thắng malay thì cũng thắng 1 trận cầu, nhìn đi nhìn lại thu nhập đầu người họ gấp 9 lần mình, họ đang chạy những con xe tốt và rẻ bằng một nửa dân mình è cổ ra mua...
Thớt đang nghĩ là tất cả những người đi bão không khôn bằng cụ.
Malaisia có giàu hơn người VN thì cũng chả liên quan gì đên việc Tuyển của họ có thắng tuyển VN hay không. Nhẽ cụ thớt không biết Hàn thắng Đức? nếu so sánh theo cách của cụ có gì đó sai sai
Cháu cực gét đi bão. Nhưng nếu có ai đó quá phấn khích vì cái thu vui của họ thì cháu cũng mặc kệ, vì đó là quyền của họ.
Lấy ý kiến chủ quan của cụ để áp đặt lên người khác thì hài lắm..giống như kiểu lúc nào thớt đau bụng thì bắt người khác buồn i theo cụ phỏng?

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Thắng trận này, mợ đi bão cùng a.e ofer nhé! ;))
Em sét kèo rồi chờ mợ. :P
Mọi người ơi, mai thắng hay thua thì cũng vui, nhưng mà cứ nhao ra đường làm gì nhỉ? Niềm vui trong lúc xem, sau khi thắng thì cũng reo hò một lúc rồi còn đi ngủ. Lao ra đường đốt bao nhiêu xăng, xả bao nhiêu khói, chẳng để làm gì. Ào ra đường phóng xe bóp còi inh ỏi, hô hào khản tiếng, cờ quạt khua loạn xạ, lại cò du nhập thêm cái món kèn vuvuzella của bọn châu phi về thổi như bọn mất trí thật còn gì nữa.
Vô địch thì vui thật.nhưng đâu phải vô địch giải đấu thì nâng tẦm dân tộc Việt - cũng thêm được 1 gạch đầu dòng trong báo cáo thành tích của Bộ Văn thể du thôi.
Nếu có thắng malay thì cũng thắng 1 trận cầu, nhìn đi nhìn lại thu nhập đầu người họ gấp 9 lần mình, họ đang chạy những con xe tốt và rẻ bằng một nửa dân mình è cổ ra mua...

hung611

Xe buýt
E cũng chỉ làm mấy quại bia, mấy a e ngồi nhâm nhi hò hét tí cho có không khí, rồi âm ỉ sướng nếu tối nay nâng cúp thôi, chứ ko đú cùng các cụ trẻ ra đường được. Nhưng e thấy chả có vấn đề gì nếu xuống đường cổ vũ, sướng sao phải hoãn, miễn là vui thôi đừng vui quá. Nhiều cụ cứ cả nghĩ, áp đặt quá. E vẫn còn giữ cuống vé thời 2008 đây VN - Winner :D

bạc nhược

[Tịch thu bằng lái]
Xem báo chí nước ngoài họ mỉa mai "u23 VN vô địch thế giới" ???? Không biết về bóng đá, độ cuồng dại, hay sự lên đồng hoang tưởng nữa
Tự nhiên ngại ra ngoài

Hư Không

Xe tăng
Cứ vui đi vì cuộc đời cho phép. Ra đường đa số là người trẻ, chưa bị cơm áo gạo tiền chất lên vai thì cớ gì bắt họ lo việc quốc dân đại sự, kinh tế quốc gia. Lần cuối em đi tròn 10 năm rồi, giờ chúng nó đi em chả có lý gì mà phản đồi (à, nên cấm mẹ nó cái kèn vuvuzela).
Em nghĩ cụ đúng, thời còn trẻ đúng là ko bị chính trị, cơm áo gao tiền, thấy vui, hò hét. Giờ thấy mình hiện thực quá, vui, hò hét đấy, nhưng chỉ 1 lúc rồi lên giường ngủ. Cũng chả biết vậy là vui hay buồn nữa

DVPX

Xe tải
Cụ ko mất trí thì cụ ở nhà. Ra ngoài đường mất hết lí trí rồi chỉ còn con tim.

Haolo1992

Xe tăng
Em 40 rồi nhưng nếu tối nay VN giành cup em vẫn "mất trí" ra đường ăn mừng. Em luôn tôn trọng sở thích cá nhân và quyền riêng tư của mọi người, miễn không ảnh hưởng đến pháp luật. Có phải chỗ nào cũng đua xe, ẩu đả điên loạn đâu cụ mà hầu như là không khí vui vẻ hạnh phúc, mọi người trở nên gần nhau hơn, điều hiếm có ở thời buổi này, khéo đến sáng là hết ý chứ, vậy thì cứ tận hưởng thôi cụ, nghĩ nhiều làm gì.
Nhà cụ mà có trẻ con hoặc người già mới thấu, hoặc tan làm lúc 8h và về đến nhà lúc 11h vì tắc đường, hoặc đi đẻ/đi cấp cứu mà xe k tìm đc lối nào để đi, lúc đó mới thấu.
Người thích đi bão luôn kêu tôn trọng sở thích cá nhân nhưng chả hề tôn trọng tí quyền được bình yên của người khác. :)
Em kiến nghị cứ ra bờ đê sông hồng mà bão, tha hồ mà quẩy và chả ảnh hưởng đến ai hay bị ai lên tiếng sất. :)

raisomoon

Xe tăng
Xem báo chí nước ngoài họ mỉa mai "u23 VN vô địch thế giới" ???? Không biết về bóng đá, độ cuồng dại, hay sự lên đồng hoang tưởng nữa
Tự nhiên ngại ra ngoài
Tự nhục à? Nước ngoài là nước nào? Xin nguồn cái nào, từ lúc nào "nước ngoài" thành kim chỉ nam cho bọn loser thất bại ngay từ trong suy nghĩ thế?

Bố mấy thằng hâm hâm dở dở tự nhục mà cứ nghĩ mình hay.