Đường về quê ngoại Bắc Kạn dưới ống kính của gấu

hoanghaihd

Xe tải
Mới lên đến Thái Nguyên , có đứa bạn thân làm xxx ở CA huyện Bạch Thông mà chưa có cơ hội lên:((

khanhchiii

Xe buýt
Mới lên đến Thái Nguyên , có đứa bạn thân làm xxx ở CA huyện Bạch Thông mà chưa có cơ hội lên:((
Em ghét xxx Bạch Thông, cách đây mấy năm em đưa gấu về quê bằng 2b, đi đường dài mệt mỏi nên thi thoảng em để gấu lái cho 1 đoạn, gấu nhà em thì dạo ấy mới thi xong bằng 2b chưa kịp lấy, đi qua đoạn TT Phủ Thông thì bị xxx tuýt còi trong lúc em đang say sưa ngủ trên vai gấu. Xuống xe biết quả này nộp phạt rồi nên làm cho nhanh để về ai ngờ xe em đầy đủ giấy tờ ko lỗi lầm gì chỉ mỗi gấu ko có bằng mà nó bắt gấu em về nhà xin giấy xác nhận của địa phương rồi mới lên sử lý trong khi gấu nhà em có đầy đủ giấy tờ tùy thân, thế có oái oăm ko các cụ, em không hiểu cái quy định ấy nó lấy từ đâu ra. Bực hết sức mà ko làm gì đc, thế là mất 1 ngày với chúng nó.

Civic TN

Xe lăn
Em ghét xxx Bạch Thông, cách đây mấy năm em đưa gấu về quê bằng 2b, đi đường dài mệt mỏi nên thi thoảng em để gấu lái cho 1 đoạn, gấu nhà em thì dạo ấy mới thi xong bằng 2b chưa kịp lấy, đi qua đoạn TT Phủ Thông thì bị xxx tuýt còi trong lúc em đang say sưa ngủ trên vai gấu. Xuống xe biết quả này nộp phạt rồi nên làm cho nhanh để về ai ngờ xe em đầy đủ giấy tờ ko lỗi lầm gì chỉ mỗi gấu ko có bằng mà nó bắt gấu em về nhà xin giấy xác nhận của địa phương rồi mới lên sử lý trong khi gấu nhà em có đầy đủ giấy tờ tùy thân, thế có oái oăm ko các cụ, em không hiểu cái quy định ấy nó lấy từ đâu ra. Bực hết sức mà ko làm gì đc, thế là mất 1 ngày với chúng nó.
Bạch Thông quê ngoại của G nhà e đới

dongcasper_2

Xe tăng
trước e cũng máu làm DÊ Bắc Kạn mà hổng được, cưa mãi chẳng đổ lại về tắm ao ta :D

khanhchiii

Xe buýt
Cụ ơi nhưng đến đúng chỗ này em lại mót....ảnh quá không chịu được.

lukhach142002

Xe tăng
Chào các cụ, em xin tiếp tục nhé

EM không đồng ý cụ dừng ở đây đâu nhé !
Em hay chạy đường đèo mà những cua như thế em ép sát lề ngoài để tránh lấn sang làn ngược lại vì rất nguy hiểm, gặp những cụ để xe như này thì chắc là ủn thằng luôn rồi. EM đỗ xe đường đèo dốc bao giờ cũng chọn chỗ rộng và thẳng, đủ tầm quan sát cho các phương tiện khác trừ trường hợp bất khả kháng như xe gặp sự cố mới phải dừng như thế nhưng phải xếp cành cây nhỏ để làm tín hiệu báo cho các phuơng tiện khác chúy ý.

khanhchiii

Xe buýt
Em hay chạy đường đèo mà những cua như thế em ép sát lề ngoài để tránh lấn sang làn ngược lại vì rất nguy hiểm, gặp những cụ để xe như này thì chắc là ủn thằng luôn rồi. EM đỗ xe đường đèo dốc bao giờ cũng chọn chỗ rộng và thẳng, đủ tầm quan sát cho các phương tiện khác trừ trường hợp bất khả kháng như xe gặp sự cố mới phải dừng như thế nhưng phải xếp cành cây nhỏ để làm tín hiệu báo cho các phuơng tiện khác chúy ý.
Cụ fan của Chelsea à, em cũng thế, thấy Ava của cụ như gặp người quen ấy, em xin có tấm hình biếu cụ.

lukhach142002

Xe tăng
Cụ fan của Chelsea à, em cũng thế, thấy Ava của cụ như gặp người quen ấy, em xin có tấm hình biếu cụ.

Vâng em là Fan của Chel cụ ạ, chel năm nay càng đá càng hay cụ nhể, mời cụ sang box thể thao vào nhà Chel tham gia cùng cà nhà cho vui nhé

khanhchiii

Xe buýt
Thanks cụ.

khanhchiii

Xe buýt
Các cụ khi đi lên Cao Bằng hay có đi qua Nà Phặc nên chú ý cẩn thận kẻo lại gặp lính du kích nhé, hôm trước em đi qua đó thấy có bắn chiều từ CB xuống đấy.

anhgia

Xe buýt
Chưa cần biết quán nấu ngon hay dở, nhưng mà thấy thái độ niềm nở của chủ quán thế này là em ưng rồi (b)
Em vừa bụp ở đây hôm 14/6, kết món Muỗm và thịt Sóc quay. Quán Lá Cọ giờ phân phối rượu AVINAA, choáng nhất cái bằng chứng nhận rượu treo trên cột, có 8 con dấu và chữ ký của các cá mập tầm Thứ trưởng...

tung1806

Xe tải
ảnh quê mềnh đẹp quá :D
cụ đi morning bó cua ko thích rồi e chạy 2b úp cua như rossi luôn :))

lovannhim

Xe hơi
Avata của cụ là hoa thuốc phiện à cụ

zin3_cau

Xe tải
ảnh quê mềnh đẹp quá :D
cụ đi morning bó cua ko thích rồi e chạy 2b úp cua như rossi luôn :))
e cóa ông bẹ ở CB chạy 2 bánh úp cua đèo kém rốt si một tý....nhưng có lần hăn tắt máy đổ đèo (ng..u vãi) hậu qua là mai ơ xe vàng oạch vì bị cháy (may mà ko xòe)
cứ nghĩ vụ này lại hài... giờ chắc muốn đi 2 bánh CB-HN cũng ngại.

tung1806

Xe tải
e cóa ông bẹ ở CB chạy 2 bánh úp cua đèo kém rốt si một tý....nhưng có lần hăn tắt máy đổ đèo (ng..u vãi) hậu qua là mai ơ xe vàng oạch vì bị cháy (may mà ko xòe)
cứ nghĩ vụ này lại hài... giờ chắc muốn đi 2 bánh CB-HN cũng ngại.
chắc bác ý quen đường
e chạy cũng hay âm côn đổ đèo bó sướng lắm
mà sao may ơ lại bị cháy cụ giải thích e phát :P
đi 2b đường xa mệt lắm e chạy bk-> 3 bể -> chạy về mà thở ko ra hơi nữa

khanhchiii

Xe buýt
chắc bác ý quen đường
e chạy cũng hay âm côn đổ đèo bó sướng lắm
mà sao may ơ lại bị cháy cụ giải thích e phát :P
đi 2b đường xa mệt lắm e chạy bk-> 3 bể -> chạy về mà thở ko ra hơi nữa
Cụ cứ thả rông cho xe chạy rồi dùng phanh hãm thì nó cháy vàng muay ơ chứ còn sao, đổ đèo 2b cũng như 4b phải cài số nhỏ nếu không thì 4b cũng khét lẹt.