[Đã bán] E bán xe Nhật bãi!

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
3,000,000 VNĐ

LaLaLand

Xe hơi
Chả biết đc vì cũ so mới, thống nhất mới đi hết tuổi hs cũng chưa hỏng cái gì đâu ạ. Cái moay ơ kia mà tèo thì cũng gay đấy cụ ạ. Nhưng xe nhật mới và chuẩn nội địa, có mà đi như thế cả đời cũng khg hỏng đc.
Giá xe cũ ở vn bị đẩy lên quá quá cao, em thấy trên f các bác ấy luận, cùng 1 con xe đẹp như nhau, ở phi, indo chỉ có max là 1,5tr, nhưng ở vn thì gấp đôi. Bên phi, indo xe cũ nhưng phải đạt chuẩn, nguyên bản khg đc mông má, bán có giá niêm yết.
Đợt dịch này giá xe lên ác cụ ợ, e đi dòm cái xe khác cho cháu mà thấy hoang mang vì giá lên khá cao so vs năm ngoái, chỉ thua mỗi laptop vs ipad thôi.

Clear

Xe buýt
Đợt dịch này giá xe lên ác cụ ợ, e đi dòm cái xe khác cho cháu mà thấy hoang mang vì giá lên khá cao so vs năm ngoái, chỉ thua mỗi laptop vs ipad thôi.
Vâng, em thấy thống nhất cũng tăng vài trăm, bãi tăng cả triệu. Em đâng nghía mấy cái mtb của tàu, xe đạp cũng chẳng nên nghĩ ăn chắc mặc bền, chạy đc dăm năm khg hỏng là ok rồi. Cứ chọn cục sắt cho yên tâm, thấy xe nhôm với các bon đắt tiền mà tự gãy hiểm quá.

LaLaLand

Xe hơi
Hix, có cụ hẹn hò rồi lại đi công tác gấp chưa qua được, xe e vẫn chưa bán các cụ nhé.

Trạng thái
Thớt đang đóng