[Đã bán] E cần thanh lí xe moning SLX 2008 chính chủ tên e an miễn trung gian

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
145,000 VNĐ

Mrboong88

Xe hơi
Cụ có ảnh chụp đăng kí cũ biển 4 số của cụ thân sinh không nhỉ? Chứ bố con để lại cho nhau mấy khi sang tên, tốn tiền thuế và biển mới mất giá trị xe
còn cụ nhé! ảnh xe lúc cũ thì còn ảnh dk thì e ko chụp lại đâu

Mrboong88

Xe hơi
Xe này hình thức bên ngoài xấu, xước nhiều. Cụ chủ để ngoài trời vì ko có chỗ để, lốp đã bị xẹp, chắc là ít đi. Cụ chủ xe này là chủ thứ 2, mua lại xe này cách đây 1 năm.
E kêu mang qua gara quen của e để check thì cụ chủ này kêu ko có tg, ko đi.
1 vài thông tin tới các cụ. E chưa kiểm chứng dc thực hư thế nào
thứ nhất e bảo cụ mang thợ đến mà test xe, thứ 2 e nói rõ bên kia đường có bàn nâng ga ra ô tô cụ có thể mang xe sang bên đó nâng lên mà xem! còn em ko rảnh để mang xe sang tận hà đông chỗ thợ quen của cụ các cụ phán như thế nào e cũng phải nghe ah??? muốn mua xe phải dẫn thợ qua mà kiểm tra ko ai mang xe đi đâu cụ nhé nhà còn nhiều việc, nếu cảm thấy ko mua dc thì thôi tôi cũng ko cần bán cho người như cụ vì tôi ko mang xe đi theo cụ để cụ dắt mũi ah??? mua xe phải dẫn thợ theo mà xem ko ai rảnh mang xe đến nhà các cụ để cho các cụ test cả! đó là điều hiển nhiên

Mrboong88

Xe hơi
Em lại nghĩ khác, có thể xe có vấn đề không tự tin bán cho thợ, chỉ bán cho người dùng hy vọng gặp gà

Morning là xe phổ thông, có giá chung có thể chênh nhau 5-10 triệu nếu cần thanh khoản bán cho thợ rẻ hơn 5 triệu cho được việc phải không các cụ?

Em thấy rao bonbanh, chợ tốt đôi tháng nay rồi
các cụ nghĩ sao thì nghĩ nói tóm lại e ko bán cho những người suy nghĩ như cụ! bán dc thì bán ko bán dc e để lại tránh mưa tránh nắng giá bằng xe sh nhập rồi lên các cụ đừng có đòi hỏi nhiều! xe chính chủ lên các cụ đừng nghĩ thích dìm như nào thì dìm

Mrboong88

Xe hơi
E dow giá xuống 139tr hết ngày hôm nay a e nào mua call sớm cho e ạ

giá khá oke rồi. cụ nào máu thì chốt, sắp tới mưa nhiều đấy nhỉ

Hoaphongba

Xe đạp
thứ nhất e bảo cụ mang thợ đến mà test xe, thứ 2 e nói rõ bên kia đường có bàn nâng ga ra ô tô cụ có thể mang xe sang bên đó nâng lên mà xem! còn em ko rảnh để mang xe sang tận hà đông chỗ thợ quen của cụ các cụ phán như thế nào e cũng phải nghe ah??? muốn mua xe phải dẫn thợ qua mà kiểm tra ko ai mang xe đi đâu cụ nhé nhà còn nhiều việc, nếu cảm thấy ko mua dc thì thôi tôi cũng ko cần bán cho người như cụ vì tôi ko mang xe đi theo cụ để cụ dắt mũi ah??? mua xe phải dẫn thợ theo mà xem ko ai rảnh mang xe đến nhà các cụ để cho các cụ test cả! đó là điều hiển nhiên
+ thứ nhất: e đã từng mua 1 con nissan của 1 a trên này, ae rất thoải mái, a ấy đánh xe đưa e đi check ở bất cứ đâu e muốn, vì a ấy TỰ TIN VÀO XE CỦA MÌNH.còn chỉ xem qua loa mà ko chạy thử thì làm sao biết được xe thế nào, a bảo sang gara bên cạnh, gara đó là gara quen của a thì sao??, a bảo đi gara của e quen, a sợ bị dắt mũi, ô hay phán thế nào thì phán nhưng nếu a thấy ko đúng, thì a có quyền ko bán xe cơ mà, thuận mua vừa bán chứ
+ thứ 2: e thấy rất là khó hiểu ở chỗ, khi sang xem xe thì a nói là xe của a, lúc bảo đưa xe đi check thì a bảo đợi người nữa, người này tới thì lại khẳng định là xe của người này, rất nhiều thông tin không được rõ ràng, khi sang xem thì a bảo a mua lại của người khác, ở trên này thì a bảo bố a để lại, hơn nữa con xe phơi nắng mưa ngoài trời xịt cả lốp e nghĩ là còn không nổ máy được ấy chứ =))
+ thứ 3, con xe này hộp số thẳng,không phải là bản 2008, bản 2008 hộp số ziczac và vành hoa mai, con này là đời 2007

tytum

Xe buýt
Bán cái xe hơn trăm triệu nghĩ nó đơn giản đi chút, chứ méo rì yêu cầu chủ xe đêm chỗ nọ chỗ kia check thì mắc mệt. Cụ chủ xem bán cho thợ bớt dăm mười củ đi cho nhanh chuyến

tymobai

Xe điện
Nói chung mua bán trên này cứ phải rõ ràng, người mua nhầm chứ người bán ko bao giờ nhầm!
E đã dính 1 lần mua phải xe mất đăng ký của cụ thợ trên này, sau đi làm thủ tục lằng nhằng quá, từ đó em mất niềm tin với thợ xe trên OF

tytum

Xe buýt
+ thứ nhất: e đã từng mua 1 con nissan của 1 a trên này, ae rất thoải mái, a ấy đánh xe đưa e đi check ở bất cứ đâu e muốn, vì a ấy TỰ TIN VÀO XE CỦA MÌNH.còn chỉ xem qua loa mà ko chạy thử thì làm sao biết được xe thế nào, a bảo sang gara bên cạnh, gara đó là gara quen của a thì sao??, a bảo đi gara của e quen, a sợ bị dắt mũi, ô hay phán thế nào thì phán nhưng nếu a thấy ko đúng, thì a có quyền ko bán xe cơ mà, thuận mua vừa bán chứ
+ thứ 2: e thấy rất là khó hiểu ở chỗ, khi sang xem xe thì a nói là xe của a, lúc bảo đưa xe đi check thì a bảo đợi người nữa, người này tới thì lại khẳng định là xe của người này, rất nhiều thông tin không được rõ ràng, khi sang xem thì a bảo a mua lại của người khác, ở trên này thì a bảo bố a để lại, hơn nữa con xe phơi nắng mưa ngoài trời xịt cả lốp e nghĩ là còn không nổ máy được ấy chứ =))
+ thứ 3, con xe này hộp số thẳng,không phải là bản 2008, bản 2008 hộp số ziczac và vành hoa mai, con này là đời 2007
Mo nhập nó rất nhiều kiểu, 2008 vẫn số thẳng, 2009 mới vành hoa mai và zic zac nhé. Em đi Mo nhập cả chục năm ạ

Mrboong88

Xe hơi
cụ nói ko ngửi dc ko biết gì thì dựa cột mà nghe cụ nhé! xe em nếu đời 2007 e tặng cụ ko cái xe luôn! còn mua cái xe hơn 1 trăm triệu cụ thích thì mua ko thì thích thì ko phải mua và ko phải lên đây cào phím cụ nhé, cụ nói xe 2008 có số zick zăc vs vành hoa mai chó nó ngửi dc cụ nhé cụ đi hỏi kĩ đi rồi hãy sủa ở đây! còn e nói luôn e ko cần bán xe cho người ko lịch sự như cụ! ga ra quen hay ko quen thì ông gọi thợ của ông xuống mà xem thuê cẩu lên mà xem mà phán còn tôi ko việc gì phải mang cái xe này đi khăp hà nội theo ý của cụ cụ ko phải bố tôi nói gì, phán gì? yêu cầu gì tôi cũng phải nghe cụ!

Hoaphongba

Xe đạp
Bán cái xe hơn trăm triệu nghĩ nó đơn giản đi chút, chứ méo rì yêu cầu chủ xe đêm chỗ nọ chỗ kia check thì mắc mệt. Cụ chủ xem bán cho thợ bớt dăm mười củ đi cho nhanh chuyến
Ô, bác nhiều tiền thì 100tr nó ko là cái gì, nhưng e ko có tiền, đối với e 1tr cũng quý, e cũng ko yêu cầu đi chỗ này chỗ nọ, chỉ là đi sang gara e tin tưởng bên hà đông, cách đó 5km để check mà ko đi thì còn làm ăn gì?

Mrboong88

Xe hơi
Em đồng ý với cụ, giọng điệu chợ búa, như kiểu mình mình có xe bán, bán xe kiểu thích thì bán không để đi, bố đời cụ nhỉ?
tôi ko cần phải bán xe cho những thằng ko hiểu biết và yêu cầu vô lí như các ôg còn chả biết ai ko mua dc xe thích dìm giá thì giữ tiền đấy tôi cũng ko phải dạng cần tiền mà bán cho những ôg thợ thích thể hiện ở đây! còn ko biết các ôg thích dìm thì cứ dìm còn tôi thích bán cho ai tôi bán đừng có lên giọng bảo người nọ người kia bố đời xem lại mình đi đã

Mrboong88

Xe hơi
Ô, bác nhiều tiền thì 100tr nó ko là cái gì, nhưng e ko có tiền, đối với e 1tr cũng quý, e cũng ko yêu cầu đi chỗ này chỗ nọ, chỉ là đi sang gara e tin tưởng bên hà đông, cách đó 5km để check mà ko đi thì còn làm ăn gì?
nói tóm lại là ko đi đâu cả các bố mua xe phải đến mà xem tôi ko dỗi đánh cái xe đến tận nhà các ôg để bán nghe rất vô lý

Trạng thái
Thớt đang đóng