[Đã bán] E cần thanh lí xe moning SLX 2008 chính chủ tên e an miễn trung gian

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
145,000 VNĐ

Mrboong88

Xe hơi
Cách nói chuyện đã thể hiện sự vô học rồi thì chắc chắn bán cái xe cũng ko ra gì
riêng cái loại thợ như ôg ko biết gì thì im mồm vào phát biểu đã sai rồi còn thích càm phím ko biết xấu hổ vẫn còn gào cái mồm lên đọc lại bài viết của ông xem ông phât biểu đúng hay sai hỏi a e biết về ô tô nó chỉ cho nhé

unifo

Xe hơi
Con này chạy chẳng biết bjo mới hỏng, chi phí sửa chữa xăng dầu chẳng đáng là bao, đi lại gọn nhẹ, thư giãn lại sướng bằng mấy lần đi SH150!

unifo

Xe hơi
nói tóm lại là ko đi đâu cả các bố mua xe phải đến mà xem tôi ko dỗi đánh cái xe đến tận nhà các ôg để bán nghe rất vô lý
Cụ nóng quá. Nhưng cũng có đồng tình với cụ. Cái xe gần đời tống giá hơn trăm mà các cụ còn yc đánh xe đi check choác thì chẳng ai muốn bán cho các cụ. Cụ nào mua sợ ko biết về xe cộ nên thuê thợ thuyền nó check cho 500k-1tr chứ mấy, các loại xe.
Nói chung xe đời hậu Tống này rồi check choác gì nữa, đến tự xem lái thử rồi giá rổ và... xúc thôi

quangtao

Xe hơi
+ thứ 3, con xe này hộp số thẳng,không phải là bản 2008, bản 2008 hộp số ziczac và vành hoa mai, con này là đời 2007
Mục số 3 phán thế này là sai nhé. 2008 đúng dòng đời là số thẳng, còn 1 số lượng rất nhỏ xe giao thời giữa 2008 - 2009 thì có số Zic Zac nhưng vành ko phải hoa mai.

pisces_hn

Xe container
cái xe có hơn trăm mà cụ gì ở trên muốn xem kỹ thế xem đầu đuôi nó k va nặng gầm mọt ít hay nhiều là chốt được thôi. Xe đi ở HN con nào k sơn lại nó chả xấu.

tytum

Xe buýt
Em đọc mà đến chết cười, thôi cụ chủ khỏi gắt làm gì, bán trên này vậy mà. Xe này mấy hôm nữa mưa phùn gió bấc thì bán trong phút mốt

unifo

Xe hơi
cái xe có hơn trăm mà cụ gì ở trên muốn xem kỹ thế xem đầu đuôi nó k va nặng gầm mọt ít hay nhiều là chốt được thôi. Xe đi ở HN con nào k sơn lại nó chả xấu.
Cùng ý cụ, mua cái xe trăm triệu giờ mà lôi ra hãng với gara check choác gì nữa, xem khung gầm mối mọt với đâm va cong khung gãy cột bung cửa không thôi. Chứ xe đời tống xe nào không móp méo sơn lại, ngoài ra, nếu chưa sơn lại, cccm thích zin!? Nhìn bẩn vãi rồi! Và zin mua về sẽ phải đi sơn lại
Thậm chí nhiều ông thích máy số zin!!! Đời tống mà còn mua máy số dàn gầm giảm sóc... zin thì trừ khi xe đi ít, cực ít chưa đến mức sửa lớn, chứ đến rồi mua zin về mất thêm cả mớ tiền.
Với tôi, miễn là thay thế hàng chính hãng, xe càng thay nhiều càng tốt! Nếu mới thay nguyên cục máy dàn gầm bệ rồi càng ngon!🤭

Chỉnh sửa cuối:

vandatAT

Xe container
Căng thế :D.
Mấy bữa nữa mưa phùn gió bấc đường bẩn thì con này chả bay vội như cụ trên nói :). Sướng gấp vài chục lần đi Su Hào

unifo

Xe hơi
Căng thế :D.
Mấy bữa nữa mưa phùn gió bấc đường bẩn thì con này chả bay vội như cụ trên nói :). Sướng gấp vài chục lần đi Su Hào
Cùng ý cụ, thêm vài triệu đưa đi spa lại long lanh, xăng chẳng hơn SH là mấy, mưa ko đến mặt nắng ko đến đầu. Mỗi cái dân tình ng ta đánh giá đi SH ở tầng cao hơn một bậc đi mỏning, nghĩ mà ló chán!
Chẳng biết bao jo VN ta mới hét kiếp nạn xe máy!?

Fan gentra

Xe điện
Cùng ý cụ, thêm vài triệu đưa đi spa lại long lanh, xăng chẳng hơn SH là mấy, mưa ko đến mặt nắng ko đến đầu. Mỗi cái dân tình ng ta đánh giá đi SH ở tầng cao hơn một bậc đi mỏning, nghĩ mà ló chán!
Chẳng biết bao jo VN ta mới hét kiếp nạn xe máy!?
cụ này nhà giầu ..chưa đi moning bao giờ phỏng ?cccm ko phải chủ thớt càng ko phải khách cần mua mà phán cho vui giải trí ..?? em vào chỉ định xem cho vui nhưng cụ phán kinh quá nên em còm ..có j ko phải cụ bỏ quá cho.cụ chủ bán xe có quyền và lập trường của cụ ấy ,cụ chủ mua xe có quyền của người mua nếu 2 bên có duyên ắt là tác hợp. em có ông PGD có con xe honda 82 ông mua từ mới ..thợ đến chốt giá 15 củ oke hai bên đồng ý chuản bị đếm tiền vui vẻ ra về ,ông thợ đi cùng ra kiểm tra lần cuối ga to để xem có khói xăng hay khói dầu ko thôi . ông PGD bực mình đuổi luôn mấy ông thợ ra về ko mua bán gì nữa ,mặc dù ông thợ xin lỗi ỉ ê ông ấy ko cũng ko đồng ý bán nữa ! do vậy mọi người kể cả mua hay bán đều lựa nhau 1 chút cho dc việc của mình . MN đi xăng xe cũng gấp đôi,gấp 3 HS cụ nhé tùy đường xá. :D :D :D :D

unifo

Xe hơi
cụ này nhà giầu ..chưa đi moning bao giờ phỏng ?cccm ko phải chủ thớt càng ko phải khách cần mua mà phán cho vui giải trí ..?? em vào chỉ định xem cho vui nhưng cụ phán kinh quá nên em còm ..có j ko phải cụ bỏ quá cho.cụ chủ bán xe có quyền và lập trường của cụ ấy ,cụ chủ mua xe có quyền của người mua nếu 2 bên có duyên ắt là tác hợp. em có ông PGD có con xe honda 82 ông mua từ mới ..thợ đến chốt giá 15 củ oke hai bên đồng ý chuản bị đếm tiền vui vẻ ra về ,ông thợ đi cùng ra kiểm tra lần cuối ga to để xem có khói xăng hay khói dầu ko thôi . ông PGD bực mình đuổi luôn mấy ông thợ ra về ko mua bán gì nữa ,mặc dù ông thợ xin lỗi ỉ ê ông ấy ko cũng ko đồng ý bán nữa ! do vậy mọi người kể cả mua hay bán đều lựa nhau 1 chút cho dc việc của mình . MN đi xăng xe cũng gấp đôi,gấp 3 HS cụ nhé tùy đường xá. :D :D :D :D
Gấp ba cái j cụ, cụ phải so xe morning mới với SH mới cụ nhé, loại máy 1lit, chở 4ng đi ko tốn gấp đôi SH đc đâu, lấy đâu ra gấp ba. Tôi chạy accent trong phố máy 1.4 còn chả gấp 3 đc lead nữa là SH!!!(ko nói đến morning, ngoài ra cụ nhớ tắt giúp cái điều hoà đi hãy tính🤭)
(Tôi ko có tiền mua SH, nhưng vẫn mua cái accent để gđ, cá nhân có chỗ trú mưa tránh rét ngày cần cụ à. Còn đi loanh qanh cafe vẫn đi con wave đời hậu tống)

Chỉnh sửa cuối:

Fan gentra

Xe điện
Gấp ba cái j cụ, cụ phải so xe morning mới với SH mới cụ nhé, loại máy 1lit, chở 4ng đi ko tốn gấp đôi SH đc đâu, lấy đâu ra gấp ba. Tôi chạy accent trong phố máy 1.4 còn chả gấp 3 đc lead nữa là SH!!!(ko nói đến morning, ngoài ra cụ nhớ tắt giúp cái điều hoà đi hãy tính🤭)
cụ ơi ? cụ đi sh 150cc hay sh300 cc hả cụ? sh 150 tốn khoản 2,24l?100km. sh300i tốn khoảng trên 3l/100km. con moning 2008 1.0 em đi BT tính khoảng hơn 6 l/100km. đi xe ê tô mà cụ bảo tắt điều hòa thì cụ đi = niềm tin à ? đeo khẩu trang ,độ mũ bảo hiểm đi ootto kaaa. à thêm con spark 0,89. còn đi tầm 5l-5,5l/100km hoặc hơn cụ nhé .

Mrboong88

Xe hơi

xe em đã bán cho bác chủ xe mới hiểu biết về xe. thanks mod min đóng thớt giúp em vs ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng