Khoe xe E vừa lắp thêm option cho vợ 2 focus

tmcuong

Xe hơi
Gương của cụ hàng hịn không?
Cũng muốn thay, cái nguyên bản thỉnh thoảng vẫn phải vặn vặn :(

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Gương của cụ hàng hịn không?
Cũng muốn thay, cái nguyên bản thỉnh thoảng vẫn phải vặn vặn :(
Tiêu chí hàng hịn của cụ là gì ah? E chỉ biết là hàng được Công ty SPJ Tây Ba Nha liên doanh với FLABEG Đức sản xuất tại China thôi ah và e quyết định chuột bạch phát xem sao, sau khi e lắp vào xe em thì nó lại vừa khít khìn khịt.....

tmcuong

Xe hơi
Tiêu chí hàng hịn của cụ là gì ah? E chỉ biết là hàng được Công ty SPJ Tây Ba Nha liên doanh với FLABEG Đức sản xuất tại China thôi ah và e quyết định chuột bạch phát xem sao, sau khi e lắp vào xe em thì nó lại vừa khít khìn khịt.....
Cũng đơn giản thôi.
Với dòng này thì cứ hàng chính hãng em tạm coi là hịn :P (chẳng hạn như opt cao hơn nếu KH trả xiền thêm cho opt đó khi mua xe FC hoặc FM)
OEM thì vẫn là OEM thôi.

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Lâu lâu không có gì để khoe với các bác, hôm nay có tí Option mới e khoe các bác chia vui với e nhé
Đầu tiên là mông vợ 2 em sau khi mổ nhìn rất cân đối

Sau đó là cái miệng xinh xinh

Tiếp đến là bộ loa cánh Hướng dẫn nhà e đi Thái Lan cắp lách về

Chỉnh sửa cuối:

anhquanhn

[Tịch thu bằng lái]
Lâu lâu không có gì để khoe với các bác, hôm nay có tí Option mới e khóe các bác chia vui với e nhé
Bác Giangnam và các bác cho tôi hỏi mấy cái nút có mũi tên 4 hướng (tô đỏ) bên cửa tài trong hình dưới đây có tác dụng gì vậy mà tôi bấm loạn lên chả thấy gì cả là như nào nhỉ (FC AT 1.8, 2010). Thanks các bác trước nhé! :

học lái

Xe điện
Bác Giangnam và các bác cho tôi hỏi mấy cái nút có mũi tên 4 hướng (tô đỏ) bên cửa tài trong hình dưới đây có tác dụng gì vậy mà tôi bấm loạn lên chả thấy gì cả là như nào nhỉ (FC AT 1.8, 2010). Thanks các bác trước nhé! :

Chỉnh mặt gương chiếu hậu, chỉnh bên nào gạt bên đó, để giá không chỉnh được.

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cái nút đó bác chỉ gạt sang trái và sang phải thôi dùng để chỉnh mặt gương lên, xuống, hoặc ra vào theo chiều mũi tên chỗ bác bôi đỏ.

coolguy

Xe hơi
Có tí nội thất vợ 2 mời các bác nén đá. Ghế da theo thiết kế của e bọc da công nghiệp hết 6 chai, sơn nhôm xước + cacbon hết 1,6 chai
Bác Giang Nam cho em hỏi, cái vòng viền màu bạc trên cửa sổ máy lạnh, nhưng nằm bên tài, bác có bán cái vòng viền này ko? Xe của e k hiểu sao nó bi đứt gãy. Để thì k ảnh hưởng gí nhưng trông nhìn khó chịu.

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Bác Giang Nam cho em hỏi, cái vòng viền màu bạc trên cửa sổ máy lạnh, nhưng nằm bên tài, bác có bán cái vòng viền này ko? Xe của e k hiểu sao nó bi đứt gãy. Để thì k ảnh hưởng gí nhưng trông nhìn khó chịu.
Cái này thì e không có, nhưng để sáng thứ 2 đi làm e hỏi bên kia xem có không e mua về cho bác,

rongdensisi

Xe tải
Quả lazang này đẹp quá.
kụ đi QChau về ngoài bộ camera còn xách đc gì nữa ko đới?

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Quả lazang này đẹp quá.
kụ đi QChau về ngoài bộ camera còn xách đc gì nữa ko đới?
Thưa cụ là e chưa về đến Vn ảnh này là xe cu e, vào xưởng lắp Body và sơn la răng xong thì nó khoe ảnh cho e tiện thể e đưa nên đây để các cụ tham khảo.
Riêng vụ camera hành trình thì quả thật có rất rất nhiều bất ngờ, khi ở nhà thì cứ nghĩ cái Full HD kia mà e up ảnh và mấy cụ đang dùng là đỉnh rồi, khi ra ngoài mới biết là cũng là Full HD và thiết kế như nhau thì giá giữa hàng nhái và hàng chính hãng trênh nhau đến cả triệu đồng. Do được sự tin cậy của ae trên OF e quyết định lấy cả 2 loại hàng này về để e và các cụ có kinh nghiệm cùng kiểm tra đánh giá.... sau đó mình sẽ tùy theo nhu cầu tài chính của mỗi người mà nhập về.

rongdensisi

Xe tải
vụ này hay đấy. cháu đặt gạch kụ sớm nên ưu tiên cho cháu lựa chọn 2 loại củ kụ nhé.

học lái

Xe điện
Đang quan tâm đến cái camera hành trình của cụ Hùng

tamanguyen

Xe điện
xe các cụ đẹp thật, chẹp chẹp!!!!!!

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
vụ này hay đấy. cháu đặt gạch kụ sớm nên ưu tiên cho cháu lựa chọn 2 loại củ kụ nhé.
Em cũng đang quan tâm cái này.
Đang quan tâm đến cái camera hành trình của cụ Hùng
Đã có hàng về rồi các cụ ah, hàng chính hãng được bảo hành 1 đổi 1 trong 1 năm và đi kèm với thẻ nhớ 16G. Do hàng này chuyên được xuất đi EU và đặc biệt là Nga... lên vỏ hộp và HDSD toàn tiếng anh. Linh kiện bên trong được nhập khẩu từ hãng Samsung Hàn xẻng, chứ không phải linh kiện trong nước China tự sản xuất, do đó hãng cũng công khai luôn nội thất bên trong của e nó ( e sẽ up ảnh lên để các cụ tham khảo), lần này e xách tay tổng cộng có 4 con về trong đó có 1 con hàng nhái loại 1 để tiện so sánh và kiểm tra nội thất, mong các bác thông cảm vì e chỉ có thể giao cho một số bác đã đặt trước, còn lại e xin khất sau 7 đến 8 ngày nữa sẽ có hàng về.

Em này độ nhiều quá, đẹp thế, rất ngầu
Cảm ơn cụ đã quan tâm đến hội RS bọn e, hy vọng có cơ hội được làm cho vợ 2 của bác đẹp hơn lúc mới cưới.