E63 AMG Các bác ạ

heomoiquay

[Tịch thu bằng lái]
Hôm nào gặp bác, mời bác tham gia test E240 2005 với E 200 2008 bác nhé, để xem thực hư thế nào chứ cứ nói xuông thê này kể ra cũng không hay lắm, em sẽ góp con E240 của em để test .(b)(b)(b)
e ko có E200 bác ạh. e chỉ có SLK55 AMG, , và Lexus LS460 thôi. bác thích kiểu nào thì aalô em, 0906333999.

Chỉnh sửa cuối:

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
e ko có E200 bác ạh. e chỉ có SLK55 AMG, , và Lexus LS460 thôi. bác thích kiểu nào thì aalô em, 0906333999.
từ hồi e gia nhập otofun.Chả ai ăn nói như bác cả.E biết bác có SLK .... Bác có lếc xù....Hay bác có cái muôn hình vạn trạng gì đi nữa...Nhưng ...!Tinh thần otofun bác nên đọc kĩ trước khi gia nhập bác à.Bác có xe đẹp...Nhà sang...Em vs toàn thể anh em OTOFUN chúc mừng bác thôi...(b)(b)(b) Hôm nào rảnh e mời bác cafe bác cho e sờ thử con SLK của bác với.(b)(b)(b)(b)

heomoiquay

[Tịch thu bằng lái]
từ hồi e gia nhập otofun.Chả ai ăn nói như bác cả.E biết bác có SLK .... Bác có lếc xù....Hay bác có cái muôn hình vạn trạng gì đi nữa...Nhưng ...!Tinh thần otofun bác nên đọc kĩ trước khi gia nhập bác à.Bác có xe đẹp...Nhà sang...Em vs toàn thể anh em OTOFUN chúc mừng bác thôi...(b)(b)(b) Hôm nào rảnh e mời bác cafe bác cho e sờ thử con SLK của bác với.(b)(b)(b)(b)
sẵn sàn thôi thưa bác, với nhưng người lịch sự e sẵn sàn , còn đối với lọai to mồm e hay có cái tật là khâu mồm chúng nó lại. e ở khu láng hạ, lúc nào bác rỗi thì sang mà sờ thỏai mái, anh em cafe cung dc.

Junko

Xe buýt
sẵn sàn thôi thưa bác, với nhưng người lịch sự e sẵn sàn , còn đối với lọai to mồm e hay có cái tật là khâu mồm chúng nó lại. e ở khu láng hạ, lúc nào bác rỗi thì sang mà sờ thỏai mái, anh em cafe cung dc.
SLK của cụ có phải tứ quý 6 k?

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Dù gì A E trong diễn đàn với nhau.Tinh thần học hỏi là trên hết bác à.E thấy bác chém anh em ác quá.Xe của bác có cái nào gắn logo OTOFUN không bác.Hôm nào e đi xe máy e nháy đèn.Bác nháy phanh lại e nhé (l)(l)(l)(l).E đùa bác tí thôi.E còn ít tuổi.Ước mơ bây h chỉ là ngồi cafe vỉa hè ngắm xe cộ lúc chiều tà thôi.Chắc e cũng chưa đủ tuổi mời bác cafe rồi.Bác chê em chết :P:P

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cho e hỏi ngu phát. SLK 55 AMG là mui trần hết hả bác.Hàng của bác là AMG xịn hay độ logo thế bác.Bắn cho a e ít ảnh chiêm ngưỡng xe của bác nào (b)(b)(b)(b)

heomoiquay

[Tịch thu bằng lái]
xe của em hôm trc đi thay mâm ở ngọc khánh, có bác nào đó chụp rồi, bác vào muc khoe xe mà xem nhé,xem là độ thật hay giả nhé:^). còn bác nào bảo em chém thì hôm nào qua láng hạ, e cho test xe nhé, tuần tới còn có SL550 2009 về, hẹn các bác tuần sau sẽ có ảnh

Chỉnh sửa cuối:

nguyen_coi

Xe máy
xe đẹp
biển đẹp

kanz_min

Xe tải
thôi em xin các bác, stop đi nào có gì đâu mà đầu cứ nóng cả lên thế này =.=

bsphongnb

Xe container
Thôi xì tốp đi các bác, em đọc mà cũng thấy nóng hết cả gáy lên.
Bác bảo bác thừa tiền, nhiều xe đẹp nhưng với cách ứng xử của bác, cùng lắm bác cũng chỉ là lái xe hoặc nhân viên bơm vá săm lốp cho xe bác thôi, em thề !

tdhien

Xe buýt
Thôi xì tốp đi các bác, em đọc mà cũng thấy nóng hết cả gáy lên.
Bác bảo bác thừa tiền, nhiều xe đẹp nhưng với cách ứng xử của bác, cùng lắm bác cũng chỉ là lái xe hoặc nhân viên bơm vá săm lốp cho xe bác thôi, em thề !
Nói với loại này hóa ra mình bằng nó hả pác? Thôi cứ để cháu nó oai đi!

Chỉnh sửa cuối:

e240

Đi bộ
em là một thằng mê xe hơi, mê mer, đã đọc trang này mấy năm nay vẫn không dám đăng ký vì tài hèn, đức mỏng, biết lái thôi chứ vẫn đi làm bằng cái xe máy còng cọc. Em khâm phục các bác bao nhiêu thì lại ghê tởm heomoiquay bấy nhiêu. Thế là em đăng ký, em vào, em đề nghị các bác chuẩn bị tiền lẻ, sắp có người sử dụng hết tiền đền bù rồi đấy, rồi lại khổ thân hơn cả ngày xưa cho mà coi! Các bác nhớ hỗ trợ kịp thời nhé!:)

Chỉnh sửa cuối:

Mercedes_Benz

Xe điện
xe của em hôm trc đi thay mâm ở ngọc khánh, có bác nào đó chụp rồi, bác vào muc khoe xe mà xem nhé,xem là độ thật hay giả nhé:^). còn bác nào bảo em chém thì hôm nào qua láng hạ, e cho test xe nhé, tuần tới còn có SL550 2009 về, hẹn các bác tuần sau sẽ có ảnh
Em muốn thử bác ạ, bác cho em xin địa chỉ rõ ràng đi hôm nào em đến

meoxinh

Xe tăng
thấy bảo bác đang định gả chồng cho e nó ah, chắc e nó đốt nhiều xiền wa:P

e240

Đi bộ
Dạ bác meoxinh nhe!

heomoiquay

[Tịch thu bằng lái]
Nói với loại này hóa ra mình bằng nó hả pác? Thôi cứ để cháu nó oai đi!
khổ thế. đã bao h bằng đâu cơ chứ. các bác cứ ném đá em thỏai mái, e có xe e đi e hưởng, e có tiền tiêu, đấy là việc của e, e ăn nên làm ra. các bác cứ ở đấy mà chửi đời đi, ghen ăn tức ở đi, thì chắc mấy chục năm sau là thành công ngay ý mà. e ra xã hội nhiều nên cũng chẳng lạ gì thành fần như các bác trên đây. ai lịch sự với e thì em lích sự lại, còn thg nào lơm côm lóc cóc thì vào đây, e giải quyết hết, kiểu gì e cũng chiều, nồi nào úp vung đấy thôi, chả nhẽ lại đi lịch sự với mấy thể lọai này. e dc cái dễ tính. Bác nào thích test xe thì hẹn các bác tuần sau nhé. tại tòa nhà 101 láng hạ.

@meoxinh: e dg định gả em này để đổi e khác, chứ ko fải e nó xài nhiều tiền quá vì hiện nay e cung dg nuôi 2 e khác tiêu còn nhiều hơn nó.:):)Đam me chơi xe thì để ý đến mấy chuyện xăng cộ, fụ túng vặt vãnh làm gì hả bác

Chỉnh sửa cuối:

tdhien

Xe buýt
Con sâu bỏ rầu nồi canh các cụ ạ, cuối tuần mà trời mưa bão quá, tối nay ko biết có đi tìm gấu đc không đây:21:

HANU

Xe máy
Thôi thôi em xin can các bác, mỗi bác nhường nhau một câu đi. Các bác làm như thế mấy hết tinh thần Fun của OF. Mọi người lên đây là để học hỏi, giúp đỡ lẫn nhau.
Diễn đàn là ảo nhưng cái tình là thật các bác ạ, làm sao để anh em ở ngoài đời gặp nhau mà có thể (b) với nhau mới quý. Em mong các bác quay lại với chủ đề xe. Đôi lời tâm sự :)

heomoiquay

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy thế này : bác chăn nuôi heo này kinh tế khá giả, mua đc nhiều xe xịn, xe đắt tiền. Vì thế nên bác ý coi thường người đi xe kém hơn, cho là người ta đi xe lởm nên chẳng biết về xe. Các bác để ý ngay trang 3 chưa ai nói gì ai thì bác ta đã bảo người ta chơi ngu và hãm. Như thế bác ta là người bất lịch sự đầu tiên, và bài vừa xong lại nói "ai lịch sự với em thì em lích sự lại"
Em nói thật là trong OF này khối người khá giả hơn bác, em cũng đã gặp và chơi với họ, nhưng khi bàn luận về xe chưa bao giờ họ như bác nhá.
A đãa bảo là a làm gì kệ anh, miễn là anh kiếm dc tiền và fục vụ cho nhu cầu của anh là dc. chú còn ít tuổi đừng học cái thói ghen ăn tức ở đấy, ở nhà ba mẹ ko dạy ah, hay vào trường thầy cô ko bảo ghen tức là 1 đức tính ko tốt:). chú cứ thế này thì làm sao khá dc. và chuyện của người ta chú cho mồm vào làm gì.Còn anh k tự nhiên mà đi gây sự với ai cả, anh big dog hay chó ta chó nhật gì đấy thì lịch sự lắm đây, xl chứ lúc anh đi ôtô chac n1o dg đi xe đạp mà dám b3o anh đi ôto nhiều mà dốt thế. vài lời cùng chú. chúc chú mau trưởng thành nhé.

Chỉnh sửa cuối: