E71: Chụp chơi khai truơng 1 quán Bar

Babetta6868

Xe tăng
@babetta: bác có chụp mấy cái nude show của bọn Tây ko? hình như giá vé 400$ HKD gì đấy?
Không bác à! Em thỉ chỉ chăm chú nhìn vào mấy cái phỉnh thôi, rủng rỉnh lại ra "hái hoa" :21:. Em không biết mấy chỗ nude show ở đâu. Em chỉ xem sexy show bên Thailand thôi, nhưng làm sao dám dơ máy ảnh hoặc điện thoại lên chộp hả bác! Nó đập chít ấy chứ. AH, EM HỎI BÁC TÝ: SAO EM UP ẢNH LÊN 4ROOM KHÓ THẾ NHỈ? LÚC ĐƯỢC LÚC KHÔNG! EM ĐÃ CHỈNH SỬA KÍCH THƯỚC ẢNH RÙI MÀ POST LÊN CHỈ HIỆN MỘT Ô VUÔNG VÀ DẤU "X" MÀU ĐỎ Ở GIỮA *-). Sáng nay em post ảnh tai nạn trong thớt "Xòe 16h00 12/12/2009 tại Hạ Long" lại bị hiện tượng như thế vậy mà có bác đọc xong lại post được mấy ảnh của em lên???

Babetta6868

Xe tăng
Bác Chuotlang online mà chẳng thấy chăm chút thớt của mình nhỉ? Em thắc mắc về vấn đề post ảnh mà mãi bác không trả lời! Trong thời gian chờ đợi post thử cái nữa xem sao!
Đây có phải mấy cái Benley mà bác nhắc đến không? Mấy con xe này là của sòng Lisboa
[/IMG]
Còn cái ảnh này em chộp KS Lisboa về đêm. Híc chộp bằng N81 nên hơi lem kem
[/IMG]
(Em post bằng photobucket mà vẫn không được! Cú thế chứ nị)

Chỉnh sửa cuối:

chuotlang

Xe lừa
Bác Chuotlang online mà chẳng thấy chăm chút thớt của mình nhỉ? Em thắc mắc về vấn đề post ảnh mà mãi bác không trả lời! Trong thời gian chờ đợi post thử cái nữa xem sao!
Đây có phải mấy cái Benley mà bác nhắc đến không? Mấy con xe này là của sòng Lisboa
[/IMG]
Còn cái ảnh này em chộp KS Lisboa về đêm. Híc chộp bằng N81 nên hơi lem kem
[/IMG]
(Em post bằng photobucket mà vẫn không được! Cú thế chứ nị)
Động cơ bác nhiều mã lực thế cơ mà, em chỉ bác có mà bằng thừa :P
Em thì dùng uploadanh nên cũng chẳng bị lỗi bao h. Trc khi upload thì em dùng phần mềm sửa nhỏ trước.
Các bác cứ Up bằng imageshake hoặc youtube thì em chịu ko xem đc thôi. Ngoài ra thì china nó cho vào

chuotlang

Xe lừa
Ở bển vào bar được chụp hình thoải mái nhể các cụ. Em chả hiểu sao ở VN thì lại cấm chụp hình?
Cái này là hình thức lăng xê thuơng hiệu thôi, họ cho chụp thoải mái thì khách hàng có thể về viết blog hay nhiều thứ khác, tự quảng cáo cho quán.
Bên này họ đầu tư lớn nên cần như vậy, đa phần khi có thuơng hiệu rồi thì khuếch truơng mạnh như mỗi thành phố lớn có 1 quán hay tập chung nhiều quán trong 1 thành phố. Riêng Sound + Light + Led cũng bét ra tầm nửa triệu USD rồi bác à, ko tự quảng cáo mình thì có mà chết à.
Còn ở VN mà cho chụp thoái mái thì sợ nổi quá, lại bị đập sớm thôi.
Mà quán VN cũng trang trí ko được đẹp, chụp lên ko bắt mắt có khi người ta còn chê ko đến ý chứ. Cứ để tù mù thì những người chưa đến bao giờ mới muốn vào thử (b)

Babetta6868

Xe tăng
Động cơ bác nhiều mã lực thế cơ mà, em chỉ bác có mà bằng thừa :P
Em thì dùng uploadanh nên cũng chẳng bị lỗi bao h. Trc khi upload thì em dùng phần mềm sửa nhỏ trước.
Các bác cứ Up bằng imageshake hoặc youtube thì em chịu ko xem đc thôi. Ngoài ra thì china nó cho vào
Bác này xoáy em thế nhẩy. Em thấy nó chuối quá nên hỏi thật mừ. Em là mem của mấy 4room lĩnh vực khác nữa nhưng up ảnh lên không vất vả thế này. Hơn nữa em cứ up vào thớt của bác nên muốn hỏi để up cho nó nuột, ai lại để thớt người khác toàn hình không xem được?(b)(b)

Chỉnh sửa cuối:

chuotlang

Xe lừa
Bác này xoáy em thế nhẩy. Em thấy nó chuối quá nên hỏi thật mừ. Em là mem của mấy 4room lĩnh vực khác nữa nhưng up ảnh nên không vất vả thế này. Hơn nữa em cứ up vào thớt của bác nên muốn hỏi để up cho nó nuột, ai lại để thớt người khác toàn hình không xem được?(b)(b)
em thấy uploadanh dùng tốt phết, bác thử dùng xem. Tiện ích tốt, lục lại thư viện ảnh của mình rất nhanh (c)

Babetta6868

Xe tăng
em thấy uploadanh dùng tốt phết, bác thử dùng xem. Tiện ích tốt, lục lại thư viện ảnh của mình rất nhanh (c)
Em thử phát!
[/IMG]

Đây là KS Lisboa em chộp ban đêm lại chộp bằng N81 nên nhìn hơi "xịt"

[/IMG]

Đây có phải mấy con Benley bác nhắc đến không?

[/IMG]

Đây là lúc mấy thằng em đang đi bộ sang sòng bài Wynn (sòng nay sở hữu mấy con RR màu mận chín đó bác)
Ha ha ha Post dễ dàng hơn nhiều rồi! Thank bác chủ thớt!

Chỉnh sửa cuối:

chuotlang

Xe lừa
Up nhiều ảnh đến mức nào đấy nó sẽ bảo bác Upgrate thêm, bác chỉ cần bấm vào link là xong. Dùng thằng Sieuthinhanh gì đó thì cứ có cái logo của nó ở hình, em ko khoái lắm.
Vâng đúng mấy con Bent này, hình em chụp toàn có quân "ta" nên em ko UP hehe.
Trời tối ở Macao Hongkong thì nó sáng như ban ngày ý mà, máy du lich nhiều chấm bác chỉ cần Chụp trời tối + iso 200, tắt flash + tý ánh sáng đèn đường là chất lượng ảnh như mơ rồi (b)
Hình như nếu bác copy cái BBcode thì nó ko bị hiện ra chữ IMG ở cạnh hình thì phải. Bác xem hình em post đâu có chữ IMG bên cạnh hình đâu?

Babetta6868

Xe tăng
Up nhiều ảnh đến mức nào đấy nó sẽ bảo bác Upgrate thêm, bác chỉ cần bấm vào link là xong. Dùng thằng Sieuthinhanh gì đó thì cứ có cái logo của nó ở hình, em ko khoái lắm.
Vâng đúng mấy con Bent này, hình em chụp toàn có quân "ta" nên em ko UP hehe.
Trời tối ở Macao Hongkong thì nó sáng như ban ngày ý mà, máy du lich nhiều chấm bác chỉ cần Chụp trời tối + iso 200, tắt flash + tý ánh sáng đèn đường là chất lượng ảnh như mơ rồi (b)
Hình như nếu bác copy cái BBcode thì nó ko bị hiện ra chữ IMG ở cạnh hình thì phải. Bác xem hình em post đâu có chữ IMG bên cạnh hình đâu?
Đúng rồi bác, em toàn copy BBcode thôi.
Hồi em sang Macau cứ thằng nọ tưởng thằng kia cầm máy ảnh cuối cùng có mỗi cái máy quay phim du lịch, mà bác biết rồi đấy, máy quay phim dùng để chộp ảnh thì chuối thôi rồi chuối. Em cũng dùng điện thoại chộp nhiều, nếu bác nhất trí em lựa chọn và post thêm vào thớt này cho phong phú chút, anh em OF vào bàn luận cho vui.
He, em cũng không mong thớt này hot bằng nửa thớt bác Pé thương đâu!

chuotlang

Xe lừa
Đúng rồi bác, em toàn copy BBcode thôi.
Hồi em sang Macau cứ thằng nọ tưởng thằng kia cầm máy ảnh cuối cùng có mỗi cái máy quay phim du lịch, mà bác biết rồi đấy, máy quay phim dùng để chộp ảnh thì chuối thôi rồi chuối. Em cũng dùng điện thoại chộp nhiều, nếu bác nhất trí em lựa chọn và post thêm vào thớt này cho phong phú chút, anh em OF vào bàn luận cho vui.
He, em cũng không mong thớt này hot bằng nửa thớt bác Pé thương đâu!
Ủa mà Pé Thuơng là ai em cũng ko biết, có bài nào Hot vậy bác cho em cái link xem với :P
Thớt nào của em cũng nhiều ảnh cả, bác cứ post thêm thoải mái :41:
Nhiều thớt đc 3 cái ảnh còn đâu toàn spam thì chán lắm
http://www.otofun.net/showthread.php?t=115324 Bài này của em cũng nhiều ảnh lắm, Mà ko thấy bác comment trong đấy.
Còn nhiều bài khác nhưng toàn nói về xe là chính

Chỉnh sửa cuối:

Babetta6868

Xe tăng
Ủa mà Pé Thuơng là ai em cũng ko biết, có bài nào Hot vậy bác cho em cái link xem với :P
Thớt nào của em cũng nhiều ảnh cả, bác cứ post thêm thoải mái :41:
Nhiều thớt đc 3 cái ảnh còn đâu toàn spam thì chán lắm
http://www.otofun.net/showthread.php?t=115324 Bài này của em cũng nhiều ảnh lắm, Mà ko thấy bác comment trong đấy.
Còn nhiều bài khác nhưng toàn nói về xe là chính
- Bác này chẳng chịu lang thang gì cả! Thớt của Pé thương chắc phải đạt giải hot nhất tháng này với lươt truy cập lên đến hơn 20.000 lượt trong chưa đầy 3 ngày, comment kéo dài tới 5trang! Mỗi tội NỔ quá nên MOD xóa rồi bác à!
- Vấn đề ít ảnh mà toàn xì pam bác nói chuẩn
Hôm nay em bận lắm nên ngó qua OF tý thôi phọt một ảnh em Hàn Quốc ở cùng khách sạn lênkhông bác lại bảo em xì pam :69:, nhìn em này ngon quá, nhất là lúc nó đứng cạnh thằng bạn em làm thủ tục nhận phòng, bọn em ngồi đợi đằng sau mà mồm miệng cứ há hốc ra!

Chỉnh sửa cuối:

chuotlang

Xe lừa
- Bác này chẳng chịu lang thang gì cả! Thớt của Pé thương chắc phải đạt giải hot nhất tháng này với lươt truy cập lên đến hơn 20.000 lượt trong chưa đầy 3 ngày, comment kéo dài tới 5trang! Mỗi tội NỔ quá nên MOD xóa rồi bác à!
- Vấn đề ít ảnh mà toàn xì pam bác nói chuẩn
Hôm nay em bận lắm nên ngó qua OF tý thôi phọt một ảnh em Hàn Quốc ở cùng khách sạn lênkhông bác lại bảo em xì pam :69:, nhìn em này ngon quá, nhất là lúc nó đứng cạnh thằng bạn em làm thủ tục nhận phòng, bọn em ngồi đợi đằng sau mà mồm miệng cứ há hốc ra!
Thằng bạn nó to con đẹp trai thế này thì các bác còn vẹo gì.
Em về khuya quá, nợ bác ít ảnh mai UP tiếp nhé
Cứ post lừng chừng kiểu này mới là độc thoại, ko ai xem hết comment
Em hứa sẽ có ảnh Hot cho bác xem, phù hợp với topic của em

Chỉnh sửa cuối:

chuotlang

Xe lừa
@babetta
Thêm chút buôn chuyện về đưòng cong nhé, 2 cái này em tự chụp, phải nói là Cong đến từng Centimet :P:P

Uốn **

Lưng nhìn ghét chưa.........
Hình chụp mấy năm trước, chắc em này giờ đi lấy Đại gia rồi

gachaybo

Xe tăng
Party bắt đầu

Giao thời

Mix table

DJ nữ Diamond (Em này đã đến Đã nẵng,VN biểu diễn)

Và cũng thuộc hạng Top trên thế giới

Với phong cách ấn tượng & sexy

DJ & Tất cả cùng lên sân khấu

Để lại đằng sau là 1 đêm sôi động & HOT
ôi thích quá. vote chủ thớt. hy vọng có lần gặp mặt tại QC:69::69::69::69:

Mad Cabin

Xe hơi
Ảnh đẹp, viết hay...mời các Bác(b)

Gap373

Xe điện
Thỉnh thoảng vào xem thớt các Bác vẫn thấy hay:69:(b)

Babetta6868

Xe tăng
Xe đẹp nhỉ...vui phết. đợi nhận nương bay sang chơi chyến...(Lương 5tr hong bít đủ ko nhỉ) :))
Kụ vui tính ghê, 5M thì cụ mua vé bay qua đó gọi tạm là 2,5M, khi đi mang theo 1 thùng mì tôm (nước không phải mang - vào sòng uống tẹt ga :21:), mang thêm 1 săm ô tô tải cảng to càng tốt (cái này dùng để bơi về VN :)) vì còn tiền mua vé đâu), 2,5M còn lại kụ chơi tẹt đi vì có để dành thì cũng chẳng đủ tiền mua vé máy bay về.
Hì hì hì đùa kụ tý cho vui, kụ phải lo được vé khứ hồi + book phòng khách sạn đi. 5M là để tiêu thì được.
Ảnh đẹp, viết hay...mời các Bác(b)
Thỉnh thoảng vào xem thớt các Bác vẫn thấy hay:69:(b)
Thay mặt kụ chủ thớt cảm ơn các kụ đã vào thớt ủng hộ!