[Funland] Em bị loét hành tá tràng nhờ các cụ giúp đỡ.

thanhnt610

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Do cứ chiều đến là bị đau phần dưới ức, tấm tức rất khó chịu, cứ phải ăn cái gì đấy hoặc uống nước vào mới đỡ đau. Tối thì tầm 3h sáng trở đi lại đau, lại phải gặm bánh quy hoặc bánh mì mới hết.
Hôm chủ nhật vừa qua em vào Hồng Ngọc khám, nội soi dạ dầy bác sỹ kết luận loét hành tá tràng, kê vài loại thuốc uống trong 20 ngày. Uống mới được 2 3 hôm mà người lúc nào cũng mệt mỏi, cứ như bị say xe.
Lên đây nhờ các cụ mách cho em bài thuốc Nam, Bắc nào từ cây cỏ, nhẹ nhẹ mà lại trị bệnh của em hiệu quả với. Uống kháng sinh mãi thế này thì làm sao còn sức hầu rượu các cụ nữa :(

Kụ pm cho em nhá ! Em ko phải bán hay làm thuốc ...mà chính em cũng từng bị , đã dùng loại thuốc này khỏi hẳn và lại bia rượu như chưa hề có cuộc chia ly ! :))

Yên tâm , đúng tiêu chí OF : Ngon bổ rẻ ! :D

Chắc chắn là cụ phải uống hết liều kháng sinh, sau đó nội soi lại cho yên tâm. Cụ uống kháng sinh dài ngày thế thì chắc là HP+ rồi.
Theo kinh nghiệm em thì sau đấy ko ăn chua, cay thì không vấn đề gì lắm.
Uống viên nghệ đen mật ong ngày 3 lần lúc đói. Mua 2 lọ, 1 để nhà, 1 để văn phòng.
Em thì sáng ra vẫn làm thêm cốc linh chi, uống cả bã.
Trộm vía 2 năm nay em thấy ổn.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Có lẽ e cũng bị giống cụ, dạo này thỉnh thoảng e bị đau dưới ức. Mà e có đc ngụm bia nào bao giờ đâu. Huhu. E có nên đi khám k hay là uống thuốc theo các cụ luôn nhể. Cụ Quên cho e xin tên thuốc luôn với nhá.

Có lẽ e cũng bị giống cụ, dạo này thỉnh thoảng e bị đau dưới ức. Mà e có đc ngụm bia nào bao giờ đâu. Huhu. E có nên đi khám k hay là uống thuốc theo các cụ luôn nhể. Cụ Quên cho e xin tên thuốc luôn với nhá.
Thuốc dạng bột thuộc bên Đông Y ạ ! Tên em ứ biết ...em lấy hộ có cả cụ mợ OF dùng và khỏi rồi nhá ! Của 1 cụ lang ẩn lánh đời ( ko muốn tiếp xúc bên ngoài ạ )

Cụ mợ nào đúng tình trạng trên , em nghĩ là sẽ đỡ khi dùng thuốc này ! Còn khỏi hẳn thì tùy cơ địa mỗi người !

wildcat74

Xe điện
Cụ nên đi nội soi 1 phát, làm xét nghiệm cẩn thận kẻo ko loét cái bờ cong mà ko điều trị đến nơi đến chốn là về sau hối ko kịp đới.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Thuốc dạng bột thuộc bên Đông Y ạ ! Tên em ứ biết ...em lấy hộ có cả cụ mợ OF dùng và khỏi rồi nhá ! Của 1 cụ lang ẩn lánh đời ( ko muốn tiếp xúc bên ngoài ạ )

Cụ mợ nào đúng tình trạng trên , em nghĩ là sẽ đỡ khi dùng thuốc này ! Còn khỏi hẳn thì tùy cơ địa mỗi người !
Vâng, cảm ơn cụ, thuốc có nguồn gốc xuất xứ đàng hoàng k cụ? Có khi e cũng nên đi khám xem thế nào rồi đúng bệnh này e sẽ phiền cụ sau vậy, chứ e chưa khám bao giờ, chỉ có dạo này thỉnh thoảng thấy triệu trứng giống cụ thanhnt nên nghĩ vậy thôi ạ

Xe bọ xít

Xe container
Em chỉ nghe "Hoành tá tràng" nay mới được nghe đến Hành tá tràng đấy ạ :))

saothangtam

Xe điện
Đây cụ ơi: Đơn số 12 - Viện 103
Điều trị cho nhiều bệnh nhân viêm loét dạ dày tá tràng mạn tính tại viện 103, thuốc có hiệu quả rõ rệt. Thuốc bột cũng là 1 trong những sản phẩm truyền thống của Khoa Dược. Hiện nay mỗi năm sản xuất trên 1 triệu gói thuốc các loại.
Trang thiết bị trong sản xuất cao thuốc đã được đồng bộ hóa với các thiết bị bán tự động: Máy rửa, máy thái dược liệu; hệ thống tủ sấy, máy xay dược liệu, máy rây, máy trộn bột, máy đóng túi bán tự động.
Nguyên liệu và thành phẩm đều được kiểm soát, kiểm nghiệm đạt tiêu chuẩn nên chất lượng sản phẩm tốt, ổn định.
Đơn số 12 rất có uy tín trong điều trị: viêm lóet dạ dày, hành tá tràng, ợ chua, đầy bụng khó tiêu.
Đây là thuốc của bệnh viện làm ra nên cụ an tâm về nguồn gốc của thuốc nhé!

BỆNH VIỆN 103
Địa chỉ : 261 Phùng Hưng - Hà Đông - Hà Nội

Chỉnh sửa cuối:

thanhnt610

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Mợ đi nội soi đê, khả năng bị như em rồi đấy, bênh này mệt lắm không kiêng cữ là lại bị lại luôn . hix

thanhnt610

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Kụ pm cho em nhá ! Em ko phải bán hay làm thuốc ...mà chính em cũng từng bị , đã dùng loại thuốc này khỏi hẳn và lại bia rượu như chưa hề có cuộc chia ly ! :))

Yên tâm , đúng tiêu chí OF : Ngon bổ rẻ ! :D
Em PM cụ roài, cho em loại thần dược đấy đi cụ. Em mà khỏi là mời cụ beer cả tuần đấy :))

Thichtat

Xe tăng
Đây cụ ơi: Đơn số 12 - Viện 103

Đây là thuốc của bệnh viện làm ra nên cụ an tâm về nguồn gốc của thuốc nhé!

BỆNH VIỆN 103
Địa chỉ : 261 Phùng Hưng - Hà Đông - Hà Nội
Loại này e uống 2 tháng không khỏi ạ :(

@Quên mất nick: Cụ cho em thông tin với ạ. Loại bột bột không biết là bột gì em cũng đã xơi của một lang y bên Đáp Cầu, Bắc Ninh, nhiều người uống khỏi mà e chỉ khỏi được 6 tháng, uống lần 2 giảm còn 2 tháng...

wildcat74

Xe điện
Hoặc là cụ thử cái này nhé: Vừng đen (mè đen) để nguyên hầm với mộc nhĩ thật đặc và thật kỹ, mỗi ngày buổi tối trước khi đi ngủ cụ ăn 1 bát con. Nếu thấy ngán có thể cho thêm 1 ít muối và mấy miếng sườn. Hồi xưa em bị loét hành tá tràng và viêm đại tràng, uống cái này liên tục 3 tháng thấy đỡ!

thanhnt610

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Hoặc là cụ thử cái này nhé: Vừng đen (mè đen) để nguyên hầm với mộc nhĩ thật đặc và thật kỹ, mỗi ngày buổi tối trước khi đi ngủ cụ ăn 1 bát con. Nếu thấy ngán có thể cho thêm 1 ít muối và mấy miếng sườn. Hồi xưa em bị loét hành tá tràng và viêm đại tràng, uống cái này liên tục 3 tháng thấy đỡ!
Vầng, em thích thuốc gì nhanh, gọn, tiện vì gấu cũng chả có time mà làm món này cho em. Cuộc sống giờ bận bịu lắm cụ ạ.

Em mới về ! Đã pm lại cho kụ chủ thớt và 1 kụ nữa hỏi cho Gấu cùng bệnh này !

Nói công khai với các ụ mợ luôn là em ko buôn bán gì đâu nhá !

Thứ 2 là chính em cũng từng bị như các cụ mợ ...và chỉ dùng 2 gói là lại chinh chiến bia rượu tẹt ga luôn !dạng bột rất dễ dùng , ko hề lích kích chi cả lại ko bị khó uống hay cay đắng ngái gì cả ! Tuy nhiên là ông lang này chỉ là chỗ bạn cũ của nhà em , giờ muốn tách biệt ( gần như ở ẩn ) ko muốn gặp gỡ bên ngoài nhiều ạ ! Để em đến xem ông ấy còn thuốc ko đã ! Còn thì mỗi người 2 gói uống 1 liều là cầm đỡ ngay cái khó chịu ạ ! Có người khỏi hẳn luôn như em và 1 vài cụ mợ em đã mua giúp ...tính ra rẻ hơn so với dùng thuốc Tây và khám chữa Tây Y nhiều nhá !

Em cũng đã nói với 2 cụ pm hỏi em rồi , vậy em công khai luôn là 200k /gói để cho yên tâm thì dùng 1 liều 2 gói là ổn áp !

Cụ mợ nào chắc chắn lấy thì pm cho em và cả số đt ! Chiều tối mai em về thì hẹn cafe đâu đó em mang thuốc cho các cụ mợ !

thanhnt610

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Em mới về ! Đã pm lại cho kụ chủ thớt và 1 kụ nữa hỏi cho Gấu cùng bệnh này !

Nói công khai với các ụ mợ luôn là em ko buôn bán gì đâu nhá !

Thứ 2 là chính em cũng từng bị như các cụ mợ ...và chỉ dùng 2 gói là lại chinh chiến bia rượu tẹt ga luôn !dạng bột rất dễ dùng , ko hề lích kích chi cả lại ko bị khó uống hay cay đắng ngái gì cả ! Tuy nhiên là ông lang này chỉ là chỗ bạn cũ của nhà em , giờ muốn tách biệt ( gần như ở ẩn ) ko muốn gặp gỡ bên ngoài nhiều ạ ! Để em đến xem ông ấy còn thuốc ko đã ! Còn thì mỗi người 2 gói uống 1 liều là cầm đỡ ngay cái khó chịu ạ ! Có người khỏi hẳn luôn như em và 1 vài cụ mợ em đã mua giúp ...tính ra rẻ hơn so với dùng thuốc Tây và khám chữa Tây Y nhiều nhá !

Em cũng đã nói với 2 cụ pm hỏi em rồi , vậy em công khai luôn là 200k /gói để cho yên tâm thì dùng 1 liều 2 gói là ổn áp !

Cụ mợ nào chắc chắn lấy thì pm cho em và cả số đt ! Chiều tối mai em về thì hẹn cafe đâu đó em mang thuốc cho các cụ mợ !
Cụ giúp anh em off là tốt rồi, cụ cứ phải lăn tăn làm gì :)) Em thì chắc chắn lấy rồi, chỉ còn vài ngày nữa là hết đợt điều trị thuốc tây, em sang thuốc ta điều trị cho đỡ mệt.

nguyenphongcp

Xe tải
hết thuốc Tây, cụ ra bênh viện 354. mua 3 gói Bình Vị Nam, mỗi gói 40K vị chi là 120K uống trong vòng 1 tháng. đảm bảo khỏi .Mua hiệu thuốc của Bệnh viên nha, chỉ bán 9h sáng và 2h30 chiều, đến muốn là hết veo.khỏi mua!
Em thi thoảng rượu vào nhiều nhiều, thì ra làm 3 gói, chơi 1 tháng, uống tiếp 6 tháng, lại chơi tiếp, 6 tháng soi 1 lần, không u cục gì là yên tâm!

thanhnt610

Xe tăng
Website
www.facebook.com
hết thuốc Tây, cụ ra bênh viện 354. mua 3 gói Bình Vị Nam, mỗi gói 40K vị chi là 120K uống trong vòng 1 tháng. đảm bảo khỏi .Mua hiệu thuốc của Bệnh viên nha, chỉ bán 9h sáng và 2h30 chiều, đến muốn là hết veo.khỏi mua!
Em thi thoảng rượu vào nhiều nhiều, thì ra làm 3 gói, chơi 1 tháng, uống tiếp 6 tháng, lại chơi tiếp, 6 tháng soi 1 lần, không u cục gì là yên tâm!
Viện đấy có phải nằm sau sân Quần Ngựa không cụ, em đang nhờ cụ quenmatnick lấy hộ roài.

win2170

Xe tải
Bỏ bia rượu 1 thời gian nhé. Viêm rồi