[Funland] Em bị ngu rồi nên hỏi chuyện anh rể

Ladieubong8x

Xe hơi
Cái thằng đểu nhất là thằng nói cho mợ biết là anh rể mợ nói với hắn là tìm con khác nếu mợ không đẻ được ý.

Thằng ủ mưu đấy là hơi bị tanh đấy, dân cặp bồ chuyên nghiệp dư bọn em gọi là kế "Lựa gió đà đao, tháo ngôn dò đường" đấy. ;))

Nhiều ông nhờ em tư vấn cho phương án cặp bồ, em toàn cho kế này. Cứ về xáo cmn trộn nhà vợ lên, kiểu đếu gì chị em chúng nó cũng suốt ngày buôn với nhau. Mình bơm thêm tý nữa là nó chả còn thời gian dò mìn xem mình đang cặp con nào. :D
Nói trước mặt em luôn cụ ơi :))

tungtran12345

Xe buýt
Nó như vậy mà ko làm gì đc nó phải lên đây hỏi à. Thích thì chửi thẳng vào mặt nó, nhu nhược rồi trách ai bây giờ?

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net

Thần Ăn Thánh Ngủ.

[Tịch thu bằng lái]
Không biết nhà các cụ thế nào, nhưng như anh rể nhà em rất hay nói xấu nhà ngoại. Ví dụ đi ăn uống có khách, có em, có chị gái, mà hay nói xấu mẹ vợ là keo kiệt, nói em và chị gái là con của bà ngoại mà nên thế này thế kia, hoặc có lúc nói với ông chồng em là em không đẻ được nữa thì tìm con khác. Còn nhiều câu nói đểu khác về nhà ngoại. Như thế có bình thường không, em bị nhạy cảm hay bị ngu vậy ah???
Em ko đanh đá gì, và em cũng ko có trải nghiệm với những thằng vô giáo dục vô văn hoá, nhưng nếu đứa nào nói năng vô giáo dục với mẹ em hay với em thì nếu em ko thể động thủ, em sẽ cấm cửa vĩnh viễn. Ko thể để nó sủa những lời rác rưởi xúc phạm gia đình mình đc.
Rể thế là ko được. Việc mẹ vợ keo thì cũng còn tùy hoàn cảnh. Nếu con cái họ nói thì ko sao.
Vâng, mẹ đẻ em lớn lên từ nghèo khổ nên dùng tiết kiệm thôi, nhưng với cháu ngoại thì chăm suốt và thương cháu lắm, chỉ không có mà cho con rể thôi.
Có nói lại chứ nhưng nói chẳng tác dụng gì, mà ông rể cũng khá đầu gấu nên nhà em chẳng ai làm to. Nhưng có cãi nhau với bà ngoại nhiều lần.
Không biết đúng hay sai nhưng nó bô bô thế trước mặt người khác là coi thường mình quá thể rồi.
Đúng sai éo cần biết. Đờn ông mà lèm bèm, bi bô nói xấu người khác là éo ra gì roài~X(
Không biết nhà các cụ thế nào, nhưng như anh rể nhà em rất hay nói xấu nhà ngoại. Ví dụ đi ăn uống có khách, có em, có chị gái, mà hay nói xấu mẹ vợ là keo kiệt, nói em và chị gái là con của bà ngoại mà nên thế này thế kia, hoặc có lúc nói với ông chồng em là em không đẻ được nữa thì tìm con khác. Còn nhiều câu nói đểu khác về nhà ngoại. Như thế có bình thường không, em bị nhạy cảm hay bị ngu vậy ah???
Éo biết đúng sai nhưng cái loại người hay lèm bèm nói xấu người khác thì là loại rẻ rách, đáng khinh. Loại này nên next cho nhanh.

Thần Ăn Thánh Ngủ.

[Tịch thu bằng lái]
Em vợ mà chởi anh rể như hát hay thế này cũng là loại không ra gì rồi

Em - người đang comment threat này - cũng tự nhận là người không ra gì vì tự nhiên đi nói một cô gái không quen biết là " loại không ra gì " vì cô ta chởi anh rể của cô ấy
Vì thằng anh rể đó nói xấu mẹ cô ấy, ví dụ thằng em rể cụ nó nói xấu, bới móc bố mẹ cụ thì cụ có để yên không, loại thiếu i ốt.

Autum 3

Xe tải
A rể thế thì chấp làm gì :D

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Em mà là nhà báo mạng, em cứ bịa ra một tình huống rồi tung lên OF, sau đó lọc những phân tích hay nhất cắt dán thành bài báo, hôm sau đưa lên kiếm nhuận bút, tiêu đề kiểu như "Anh rể hay nói xấu nhà vợ thì phải làm sao?"... :)