[Cần bán] Em cần bán nhà mặt phố Mai Động

Số điện thoại
0926988879
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
21,999,999,999 VNĐ
Diện tích
107㎡

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Cụ cho e hỏi thế phía ngoài đầu phố Mai Động chỗ đối diện UBND phường cũ thì vệt đấy có dính quy hoạch ko ạ?vì e thấy phía ngoài đó sầm uất lắm ko biết mua để cho thuê kd có đc ko ạ?
Chỗ đó lại có quy hoạch nhé kụ. Đường 35m phi từ khu Park hill sang

CuongNguyenPhuc71

Xe container

114hangbong

Xe cút kít
em trả lời hộ cụ chủ là có dính quy hoạch hay ko nhé , các cụ hỏi nhiều quá . thứ nhất là khu này mọi người ở lâu rồi , từ những năm 60 cơ , thứ 2 là khu này có nhiều người có họ hàng với quan chức ở đây , đấy như thế đã vừa lòng các cụ chưa
Loanh quanh hơn cả cụ chủ, vãi cả họ hàng quan chức. Quan chức hê đi đầy nhưng chỗ tái định cư phải ngon tương xứng với chức vụ.
Em ủn lên cho cụ chủ mau bán được căn nhà vững chắc hơn đuy-ra. ;))

114hangbong

Xe cút kít
Kkk😅 Mợ đầu tư chung cư hay cá cơ! Em tính cóp by mợ đơi
Ưu điểm của chung cư hoặc phân lô liền kề dự án là số tiền vào ban đầu rất nhỏ, tiến độ đóng nhỏ giọt. Nếu cụ thực lòng muốn tài sản nhân x lần, lồi mồm thì chung cư cũng không tồi đâu, nhất là vốn khủng như cụ. Thân.

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Sau một thời gian có nhiều kụ mợ hỏi mà chưa tới chung kết. Em quyết định lùi 3 tỷ để thể hiện thiện chí muốn chung kết các kụ nhé. Giá mới là 19 tỷ ợ. Cảm ơn Chã và các kụ mợ quan tâm

Tiêu kiêu

Xe tải
Sau một thời gian có nhiều kụ mợ hỏi mà chưa tới chung kết. Em quyết định lùi 3 tỷ để thể hiện thiện chí muốn chung kết các kụ nhé. Giá mới là 19 tỷ ợ. Cảm ơn Chã và các kụ mợ quan tâm
Ái chà lùi phát gần 15% :D Em đoán người đến xem chỉ trả loanh quanh 17 18 nên bác mới lùi phát về 19 :D

Nhà bác to tiền nhưng cái phố này mà đỗ oto thì lại dễ tắc + dân kêu nên chắc ít người muốn mua với giá 20 tỷ. Giờ cỡ 20 tỷ thì người mua họ cũng muốn kiếm chỗ có vỉa hè oto đỗ cửa cả ngày chứ chỗ này thì kể ra chỉ dừng tí được chứ đỗ lại dân kêu ngay. Với các phố thế này nhà cứ dạng 50m2 thì bán lại dễ vì nó vừa tiền và người mua cũng không đòi hỏi cao quá về chuyện đỗ oto.

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Ái chà lùi phát gần 15% :D Em đoán người đến xem chỉ trả loanh quanh 17 18 nên bác mới lùi phát về 19 :D

Nhà bác to tiền nhưng cái phố này mà đỗ oto thì lại dễ tắc + dân kêu nên chắc ít người muốn mua với giá 20 tỷ. Giờ cỡ 20 tỷ thì người mua họ cũng muốn kiếm chỗ có vỉa hè oto đỗ cửa cả ngày chứ chỗ này thì kể ra chỉ dừng tí được chứ đỗ lại dân kêu ngay. Với các phố thế này nhà cứ dạng 50m2 thì bán lại dễ vì nó vừa tiền và người mua cũng không đòi hỏi cao quá về chuyện đỗ oto.
Phố em được cái dễ buôn bán vì mật độ xe đi lại rất đông

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Các khu đỗ xe dễ như kụ nói thì lại chỉ ở vip thôi kụ ây. Bạn em múc ciputra đến nay 20 năm mà cũng chả có nhà nào buôn bán nội khu cả

Tiêu kiêu

Xe tải
Phố em được cái dễ buôn bán vì mật độ xe đi lại rất đông
Em nhìn sơ qua thì đoán ở đây buôn bán chủ yếu cho dân sống xung quanh khu vực đó thôi chứ cũng ko phải trục giao thông chính mà có nhiều khách vãng lai ở các khu vực khác qua mua bán. Cỡ 20 tỷ bây giờ có thể vào mua nhà liền kề khu đô thị rồi cho công ty thuê thu tiền cũng khá tốt, có khi còn được giá hơn là thuê kiểu nhà dân cũ để kinh doanh buôn bán đó bác.

Các khu đỗ xe dễ như kụ nói thì lại chỉ ở vip thôi kụ ây. Bạn em múc ciputra đến nay 20 năm mà cũng chả có nhà nào buôn bán nội khu cả
Ciputra cũng giống như park city hay riverside nó là khu đô thị đóng, tập trung vào chất lượng ở thì dĩ nhiên kinh doanh ít rồi. Các khu đô thị mở, thông với dân thì cho thuê văn phòng, buôn bán, hàng quán nhiều mà được giá lắm bác. Mà khu đô thị thì vụ đỗ xe oto nó cũng dễ dàng hơn.
Như khu nhà em đang ở thấy mấy căn liền kề cỡ 16 tỷ 64m2 thì cho thuê cả nhà hoàn thiện sơ tháng cũng được 25tr, còn nếu tầm 20 tỷ mua căn 80m2 thì chắc được 30tr 1 tháng.

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Em nhìn sơ qua thì đoán ở đây buôn bán chủ yếu cho dân sống xung quanh khu vực đó thôi chứ cũng ko phải trục giao thông chính mà có nhiều khách vãng lai ở các khu vực khác qua mua bán. Cỡ 20 tỷ bây giờ có thể vào mua nhà liền kề khu đô thị rồi cho công ty thuê thu tiền cũng khá tốt, có khi còn được giá hơn là thuê kiểu nhà dân cũ để kinh doanh buôn bán đó bác.

Ciputra cũng giống như park city hay riverside nó là khu đô thị đóng, tập trung vào chất lượng ở thì dĩ nhiên kinh doanh ít rồi. Các khu đô thị mở, thông với dân thì cho thuê văn phòng, buôn bán, hàng quán nhiều mà được giá lắm bác. Mà khu đô thị thì vụ đỗ xe oto nó cũng dễ dàng hơn.
Như khu nhà em đang ở thấy mấy căn liền kề cỡ 16 tỷ 64m2 thì cho thuê cả nhà hoàn thiện sơ tháng cũng được 25tr, còn nếu tầm 20 tỷ mua căn 80m2 thì chắc được 30tr 1 tháng.
Khu kụ ở là khu nào vậy ợ... Nhiều cây xanh không kụ ơi

Tiêu kiêu

Xe tải
Khu kụ ở là khu nào vậy ợ... Nhiều cây xanh không kụ ơi
Khu em đang ở trong vđ3, cây xanh chả có mấy đâu. Muốn cây xanh nhiều thì phải ra mấy khu đô thị cỡ vđ3,5 hất ra đến vđ4 thì mới có nhiều cây xanh, vườn hoa, hồ điều hoà...

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Khu em đang ở trong vđ3, cây xanh chả có mấy đâu. Muốn cây xanh nhiều thì phải ra mấy khu đô thị cỡ vđ3,5 hất ra đến vđ4 thì mới có nhiều cây xanh, vườn hoa, hồ điều hoà...
Bạn em múc villa Linh Đàm bây giờ đẹp vãi chưởng. Mà nó rất dị nhóe. Cho thuê villa lên ngõ Đồng Tâm ở để cho ló dễ cà phê cà pháo và hàng quán...

Tiêu kiêu

Xe tải
Bạn em múc villa Linh Đàm bây giờ đẹp vãi chưởng. Mà nó rất dị nhóe. Cho thuê villa lên ngõ Đồng Tâm ở để cho ló dễ cà phê cà pháo và hàng quán...
Cái đó thì nó là sở thích cá nhân từng người em cũng ko rõ nữa. Về cơ bản thì em thấy ở khu đô thị bây giờ khá tiện, như nhà em 2 xe thì 1 xe để gara 1 xe đỗ trước cổng nhà. Khách khứa đến để xe oto thoải mái không lo chuyện tìm chỗ để. Nói chung đã mua nhà tiền to thì em thấy tiêu chí đỗ được oto nó khá là quan trọng trong việc quyết định xuống tiền.