Hết hạn Em cần bán bmw x5 hoặc đổi for ranger 3.2

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
320,000,000 VNĐ

Tiendung.FORD

Xì hơi lốp
"con xe ngon nhất lại là con xe đúng nhu cầu sử dụng và không phải lo lắng gì cho nó. An toàn & An tâm" chuẩn cụạ, chứ mua xong đi cứ lo sửa chữa mệt thôi rồi, mà dòng sang thì tập xác định.
ku bạn emđi Mec S550 2007, hôm đi u r ngồi chém tý xong quay ra xe nó bảo mới bảo dưỡng và thay đôi giảm sóc gì đó, hết 130tr, em bảo éo gì mà mặn thế, nó quayra chỉ thằng lái xe, bảođây thằng này chứng kiến ko bảo tao chém.
nên đúng là dòng này thì thực sự có kinh tế thì chơi thử nghiệm được, chứ túi mà ko dự phòng mấy chục củ, dính vào là xác định
ngày xưa em đi săn xe, nhìn mấy em này thích mê ly, nhất Bim X6
mình cũng thích X6.

Thế nên đấy là lý do Toyota và Lexus vẫn là thương hiệu được tin dùng, thanh khoản nhanh và giữ giá nhất ở Việt Nam. Các cụ đừng bảo em thần thánh, vì em hiện không đi Toy, em chạy Honda, Volkswagen và Mercedes. Đây là 3 hãng sau thời gian trải nghiệm em thấy xứng đáng với số tiền mình bỏ ra.

--Lamborghini--

Xe lăn
"con xe ngon nhất lại là con xe đúng nhu cầu sử dụng và không phải lo lắng gì cho nó. An toàn & An tâm" chuẩn cụạ, chứ mua xong đi cứ lo sửa chữa mệt thôi rồi, mà dòng sang thì tập xác định.
ku bạn emđi Mec S550 2007, hôm đi u r ngồi chém tý xong quay ra xe nó bảo mới bảo dưỡng và thay đôi giảm sóc gì đó, hết 130tr, em bảo éo gì mà mặn thế, nó quayra chỉ thằng lái xe, bảođây thằng này chứng kiến ko bảo tao chém.
nên đúng là dòng này thì thực sự có kinh tế thì chơi thử nghiệm được, chứ túi mà ko dự phòng mấy chục củ, dính vào là xác định
ngày xưa em đi săn xe, nhìn mấy em này thích mê ly, nhất Bim X6
Thế nên giá xe mới mềm oặt như này :)

--Lamborghini--

Xe lăn
mình cũng thích X6.

Thế nên đấy là lý do Toyota và Lexus vẫn là thương hiệu được tin dùng, thanh khoản nhanh và giữ giá nhất ở Việt Nam. Các cụ đừng bảo em thần thánh, vì em hiện không đi Toy, em chạy Honda, Volkswagen và Mercedes. Đây là 3 hãng sau thời gian trải nghiệm em thấy xứng đáng với số tiền mình bỏ ra.
Lexus e thấy giá hơi ngáo :)

Ruby Rain

Xe hơi
Lexus e thấy giá hơi ngáo :)
Thị trường nó quyết định giá cả cụ ạ. Bên châu âu xe mới thì ko nói chứ xe cũ Toyota nó cũng là thần giữ giá. Ở VN nghĩ Toy ngáo giá cũng cay nhưng sang bên kia đi lùng mua xe ms thấy thực ra giá cao nó cũng có lý do của nó

--Lamborghini--

Xe lăn
Thị trường nó quyết định giá cả cụ ạ. Bên châu âu xe mới thì ko nói chứ xe cũ Toyota nó cũng là thần giữ giá. Ở VN nghĩ Toy ngáo giá cũng cay nhưng sang bên kia đi lùng mua xe ms thấy thực ra giá cao nó cũng có lý do của nó
Ý em là lexus ngáo so vs tụi xe sang Đức ở VN thôi.

vodka_cute

Xe buýt
Rẻ quá thì để chở xipo cho chất cụ ạ 😂

catthienphong

Xe tải
Website
lionstravel.net
Xuyên việt trên xe cứu hộ à cụ
Em nghĩ cụ chắc cũng trải qua xe BMW hoặc cũng từng nghe nói qua (như rất nhiều người vẫn nghe), rõ ràng là nếu nó ko có những nhược điểm thì ko có lý do gì giá lại tuột dốc thê thảm như thế. Ai cũng hiểu điều đó. Cũng có thể cụ cũng có những trải nghiệm mệt mỏi với dòng BMW, nhưng quả thực: Comment của cụ em thấy hơi vô duyên cụ ạ.

Bắc GàHN

Xe tải
Em mua được 3.2 rồi giờ chỉ cần bán xe thôi ạ

Bắc GàHN

Xe tải
Em nghĩ cụ chắc cũng trải qua xe BMW hoặc cũng từng nghe nói qua (như rất nhiều người vẫn nghe), rõ ràng là nếu nó ko có những nhược điểm thì ko có lý do gì giá lại tuột dốc thê thảm như thế. Ai cũng hiểu điều đó. Cũng có thể cụ cũng có những trải nghiệm mệt mỏi với dòng BMW, nhưng quả thực: Comment của cụ em thấy hơi vô duyên cụ ạ.
Vô duyên nhưng lại nghĩ mình hài hước là 1 kiểu rất khốn nạn cụ nhỉ 😂

Hoàng_Phú Thọ

Xe container
Có cụ chê/ ghê xe cũ nằm đường quá !
Cái này tùy xe và tùy chế độ chăm sóc nó của chủ xe.
Ngày trước em chạy xe cỏ khắp VN chả nằm đường bao giờ. Nhưng từ năm 2021 kém quan tâm hay là đến lúc nên dính 2 phát kéo liền: 1 phát đi dự đám cưới ra thì chết tiết chế máy phát-chạy 1 đoạn thì nổi đèn và phải tấp vào nhà quen gần QL32C gửi lại; phát 2 là buổi chiều cuối T12/2022 em vừa vào lấy số đăng kiểm và nộp tiền ra nổ máy đánh xe vào thì không nổ, kiểm tra mất cao áp từ bộ chia điện, thế là em vào xin lại tiền và kéo xe đi gửi và em Alo xuống Trần Khát Chân lấy chia điện về thay.

Chỉnh sửa cuối:

BMW_X7

Xe điện
Thế nên giá xe mới mềm oặt như này :)
mềm nhưng cũng vướng phết cụ nhỉ, nhiều tiền thì ko đi xe cũ như này, ita tiền đủ mua thì cũng ko dám vì ko nuôi nổi, dành cho các cụ có đam mê thử nghiệm.
em cũng từng mua một số xe mà trước thích nhưng ko có tiền mua, giờ mua đi thử nghiệm 1 time rồi bán, nhưng khó bán và lỗ hihi, tiền trải nghiệm mà.
giờ ngắm CX5 hoặc Cross lướt để đi lâu dài

--Lamborghini--

Xe lăn
mềm nhưng cũng vướng phết cụ nhỉ, nhiều tiền thì ko đi xe cũ như này, ita tiền đủ mua thì cũng ko dám vì ko nuôi nổi, dành cho các cụ có đam mê thử nghiệm.
em cũng từng mua một số xe mà trước thích nhưng ko có tiền mua, giờ mua đi thử nghiệm 1 time rồi bán, nhưng khó bán và lỗ hihi, tiền trải nghiệm mà.
giờ ngắm CX5 hoặc Cross lướt để đi lâu dài
Xác định mua con này nhà đủ xe mua về đi gần hoặc thi thoảng caàe, nhà gara rộng để chưng bầy nếu nhỡ nó hỏng chưa có xèng sửa :)

BMW_X7

Xe điện
Xác định mua con này nhà đủ xe mua về đi gần hoặc thi thoảng caàe, nhà gara rộng để chưng bầy nếu nhỡ nó hỏng chưa có xèng sửa :)
đủ xe để đi mà ở tỉnh thì ko sao, chứ HN mà lại thêm suất gửi xe nữa thì cũng ngại phết,

Bắc GàHN

Xe tải
Em mới làm chuyến lào cai cụ nào mua xe này thì đảm bảo yên tâm luôn

Sunni_Mit_pro13

Xe hơi
Còn kiến thức về xe Đức dù chuẩn bị kĩ đến đâu thì đa phần đều là nhảy hố vôi cả. Đặc biệt là những xe trên 10 năm tuổi.

Người hiểu nhất hoá ra lại chính là người bán xe, đã từng sử dụng, sửa lên sửa xuống, sửa tới sửa lui. nhưng khổ nói hết ra thì mua bán gì nữa.

Lời khuyên của người đi trước là vô giá. Nhưng vì miễn phí nên người ta ít nghe. Chỉ khi nào đóng đủ học phí thì mới biết giá của bài học.

OF là một sân chơi, có tốt có xấu có ném đá, có quăng gạch ngói, phân bùn đủ cả. Nhưng nói thật thì chỉ là nói thật mà thôi.

thân ái.
Chuyện kể rằng, vào một ngày nọ, Sự Thật và Dối Trá tình cờ gặp nhau.
“Dối Trá chào hỏi Sự Thật và nói :- Hôm nay là ngày đẹp trời.

Câu chuyện về Sự Thật và Dối Trá

Sự Thật ngó nhìn xung quanh, nhìn lên bầu trời, thực sự là ngày đẹp trời. Họ đi cùng nhau một lúc cho đến khi tới bên một giếng to đầy nước. Dối Trá thò tay xuống nước và quay sang nói với Sự Thật :
- Nước sạch và ấm, nếu bạn muốn thì chúng ta cùng nhau bơi?
Sự Thật lại thấy nghi ngờ bèn nhúng tay vào nước và thấy nước thật sự dễ chịu. Cả hai cùng bơi lội một lúc, đột nhiên Dối Trá chạy lên khỏi giếng, lấy quần áo của Sự Thật và biến mất.

Sự Thật tức giận, trần truồng trèo lên khỏi giếng, chạy khắp nơi tìm kiếm Dối Trá để lấy lại quần áo của mình. Mọi người thấy Sự Thật trần truồng thì liền nhìn tránh sang hướng khác vì ngượng ngùng hoặc tức giận. Sự Thật tội nghiệp thấy xấu hổ bèn quay lại giếng và náu mình ở đó mãi mãi.
Kể từ đó, Dối Trá đi khắp thế giới, khoác áo như Sự Thật, đáp ứng nhu cầu của thế giới, và không một ai muốn nhìn thấy Sự Thật trần trụi.”

vote cụ 1 like

Bắc GàHN

Xe tải
Em ẩn lên cho đê nhìn

Trạng thái
Thớt đang đóng