[Funland] Em cần hỏi các cụ mợ về thái độ và cách cư xử của thằng anh cọc chèo

atukiva

Xe tăng
Bản lĩnh lên cụ chủ thớt ới: Tay cầm con dau rựa to nhất vỗ thẳng xuống mặt bàn mà nói rằng "tao ghét nhất những thằng khoác vai vk tao, tao nhìn thấy là chém!".
Nó bẩu : thế tao ko thích khoác vai, tao thích thổi vào tai vợ mày.
Thì cụ chủ phải làm sao ạ cụ ??

Hồi xưa, lúc mới ra ràng, vụ thổi tai này em ghi nhớ lắm.

Thích Đu Đủ

Xe điện
Cái loại để ng ta dê vợ mình nhiều lần, trước mặt, cụ nghĩ có nhiều hơn 1 gái ngu để xho tí toáy à?

Em nghĩ khác, đàn bà họ thích đàn ông ra dáng đàn ông, loại như vợ chủ thớt hơi hiếm.
Ơ cụ? sao e thấy phụ nữ như vợ cụ thớt hơi bị nhiều. Rất ít các mợ có đc cách cư xử chuẩn mực, phần còn lại hoặc nhu nhược hoặc chán chồng :)) ko thay đổi đc đâu nhất các em trẻ ^^ nồi nào vung nấy thôi.

TungThoc

Xe điện
Nó bẩu : thế tao ko thích khoác vai, tao thích thổi vào tai vợ mày.
Thì cụ chủ phải làm sao ạ cụ ??

Hồi xưa, lúc mới ra ràng, vụ thổi tai này em ghi nhớ lắm.
Dao sinh ra không chỉ để thái rau

LX_060616

Xe buýt
Cụ ơi. Bố vk thằng này thì là ông trưởng bên nhà vk em. Ông này thì luôn tự hào là nhà ông ý có rể quí chịu khó coi bố mẹ như bố mẹ đẻ còn chê em là rể như khách nên em cũng không muốn làm to chuyện vì làm gì quá thì suy cho cung khổ vợ con mình. Nên về nhà vợ em chịu hết mọi chuyện mà không gây hấn với ai trong nhà vợ mặc dù họ hàng bên vợ là dân buôn bán nên làm em khá khó chịu do em là dân công chức ah
Vợ cụ thì chủ yếu ở nhà cụ!
Vui thì qua chơi, còn không thì về nhà bố mẹ vợ thôi, cụ cần gì nể cả mấy thằng cợt nhả đó!
(Em ngày xưa vỗ lưng đầy cô chị em, nhưng từ hồi lấy vợ éo dám vỗ đứa nào)

atukiva

Xe tăng
Ơ cụ? sao e thấy phụ nữ như vợ cụ thớt hơi bị nhiều. Rất ít các mợ có đc cách cư xử chuẩn mực, phần còn lại hoặc nhu nhược hoặc chán chồng :)) ko thay đổi đc đâu nhất các em trẻ ^^
Cụ hiểu nhầm.

Ý em là vụ thích và lấy 1 người nhu chủ thớt cơ ạ.

Em bao gồm luôn cả phụ nữ thiếu chuẩn mực nhé, họ càng giỏi chọn đàn ông ra dáng đàn ông, tiếng Anh gọi là macho thì phải.

atukiva

Xe tăng
Vợ cụ thì chủ yếu ở nhà cụ!
Vui thì qua chơi, còn không thì về nhà bố mẹ vợ thôi, cụ cần gì nể cả mấy thằng cợt nhả đó!
(Em ngày xưa vỗ lưng đầy cô chị em, nhưng từ hồi lấy vợ éo dám vỗ đứa nào)
Cụ đọc không kỹ, thằng kia nó ngán vợ nó, nhưng lại không ngán cụ chủ. Hài.

bizicafe

Xe tăng
Dao sinh ra không chỉ để thái rau
Cụ lại xúi dại cụ chủ rồi. Cụ chủ động thủ không khéo lại đi vài niên, ở ngoài cu kia tha hồ thổi tai vợ cụ ấy thì mệt lắm.

atukiva

Xe tăng
Cụ lại xúi dại cụ chủ rồi. Cụ chủ động thủ không khéo lại đi vài niên, ở ngoài cu kia tha hồ thổi tai vợ cụ ấy thì mệt lắm.
Cụ hiểu làm ý cụ TungThoc chăng ?

Không thái rau thì tự thái 1 số thứ trên người cụ chủ cũng đc mà ???

Thích Đu Đủ

Xe điện
Cụ hiểu nhầm.

Ý em là vụ thích và lấy 1 người nhu chủ thớt cơ ạ.

Em bao gồm luôn cả phụ nữ thiếu chuẩn mực nhé, họ càng giỏi chọn đàn ông ra dáng đàn ông, tiếng Anh gọi là macho thì phải.
Ah vầng e nói chung chung chứ cụ tớt hết thuốc chữa ^^

duytrong

Xe lăn
Bác ấy nói tình huống có thể xảy ra trong thực tế, em thấy cũng đúng. Tốt nhất chủ thớt ádd zalo và gửi cho thằng anh cọc chèo kia đọc được thớt này là xong, chấn chỉnh vợ phải nghiêm túc, dứt khoát hơn.
Nhiều khi chả muốn trả lời nữa cụ ạ.

Xe nội lước

Xe container
Lần tới mà như vậy, cụ bảo là : Dm thằng kia, mày chạm vào người ai đấy? Là mọi việc sẽ được giải quyết thôi.
Nghe thô nhưng chuẩn.1 lần cho to,rõ ,khí thế và mọi ng phải đều nghe đc.càng đông người càng tốt..

xebetong

Xe container
Bực mình vì thái độ của thằng cọc chèo với vợ em nên em lập thớt hỏi các cụ mợ xem hành vi của thằng này có bình thường không.
Chuyện cũng chẳng có gì to tát nhưng diễn ra nhiều lần, 2 vợ chồng em hay gặp thằng này. Gặp nhau mà nó cứ tỏ ra thân thiết như ruột thịt với vợ em. Lần thì nó ra khoác vai vợ em nói thầm. Lần thì nó lấy tay đập vào người ... 1 cách rất tự nhiên. Trước mặt em . E không biết nên cư xử sao với thằng này. Vợ em thì biết ý em khó chịu nên nói chuyện cũng cố không nhiệt tình gì nhưng nó vẫn lần nào tật ấy khi không có mặt vợ nó . Em xin kể thêm để các cụ mợ cho em lời khuyên xác đáng.
Em và thằng này là anh em cọc chèo. Lấy 2 chị em con chú con bác ruột. Em năm nay 44t vợ em 33t.
Vai vế thì thằng kia 34t là anh rể vợ chồng em . Về công việc nó còn là giáo viên 1 trường đại học. Nên em thấy cách cư xử thằng này vô học quá hay là em già rồi nên em khó tính.
Thấy em thái độ thì nó cũng ngại nói chuyện với em. Chuyện chỉ vậy thôi các cụ mợ cho em xin lời khuyên để em cư xử cho hợp nhẽ với
Đây không phải là cọc chèo cụ nhóe, nếu nó lấy chị gái/em gái vợ mình thì mới khó xử, chứ con chú con bác gặp phải em em nói thẳng vào mặt nó là đàn ông phải có thái độ đúng mực với phụ nữ, còn nó bật lại thì lượng sức, cảm thấy thịt được nó thì thịt luôn, không thì gọi anh em trợ giúp
Chứ đàn ông để vợ bị bờm xơm ngay trước mặt thì khác gì phim JAV :)

Keep Moving

Xe buýt
Cụ làm vài chén, rồi vuốt má mấy phát là lần sau cho kẹo cũng ko dám :D

xebetong

Xe container
Cũng khó cho nhà em. Nó là anh rể mà. Chửi
Nó sang nhà bác mình cũng khó.
Bác mà bênh thằng dê quý thì cũng éo cần bác luôn, có phải bác cụ đâu, bên vợ trừ bố mẹ vợ ra còn đâu tử tế thì chơi không thì next

Xe nội lước

Xe container
Em đấm thì thằng này chết ngay nhưng sao phải làm vậy cụ
Tính cụ như này là cc đánh giá nhu mì là đúng.cụ hay chơi bóng bàn hay gì đó k.tay nhanh k.nếu nhẹ nhàng như cụ thì mình hành xử văn minh..k chửi bới. Bước đến bá vai tay nhanh vồ bóp thật mạnh vào ái nó..vẫn tươi cười nhá..

Aliabu

Xe container
Website
www.schlagevietnam.com
Em quoute phát để nhắc thớt làm dư lày. Nó bật thì bác cứ vả vỡ alo cho em. Bung với toang em chịu :D
Chịu bằng phím hở cụ ;)) cơ mà em cũng cổ vũ bem ;)) chỉ sợ bác 44 không biết có ăn chú 34 k ;))

Xe nội lước

Xe container
Em cũng phân vân. Gặp những trường hợp này phải nói luôn. Đôi khi đanh đá dữ dằn tí mới được việc. E cũng công chức cungz học hành bằng cấp đâu vào đó nhưng thi thoảng cũng phải cố tình chửi bậy gấu gấu tí trong mqh với nhà vợ để ko ai ăn hiếp được mình. Cưới được rồi ko phải lo xây dựng hình ảnh mà nên xây dựng trật tự thì hay hơn.
Hay..cụ giống em quá

jazzzzz

Xe lăn
Cụ

Cụ khuyên hay nhưng không đúng người rồi, nếu đủ thủ đoạn như thế thì ai dám động đến.

Em kiểm kê nhé :
1. 44 tuôi kỹ sư cầu đường 5 triệu.
2. Tính giả điên để mẹ thương
3. Xin em trai tiền, 500k, nhiều lần.
4. Vợ bị/được qrtd ngay trước mẹt.
5. Bị offers chửi, quoted và chửi nguyên băng. 😁

Bệnh này đầu thai may ra hết.
Xin tiền em trai nó tỏ thái độ thì chửi nó khốn nạn.
Túm lại loại này thì... chỉ chật đất thôi

taplai2012

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Mừng là cụ chủ đã nổi xung, tự ái đàn ông trỗi dậy.
Cụ cứ duy trì như vậy hướng tới đối tượng kia là oke.
Việc giờ về thống nhất với vợ cách xử lý. Tất nhiên phải "rung cây dọa khỉ" xem vợ mình nó ntn.
Sau đó, hôm tới tái diễn vợ cụ hất tay, mắng thằng kia. Cụ ở cạnh thêm vào mấy câu lịch sự nhưng nặng cân.
Vợ cụ ko theo hợp đồng đã ký thì vả cho đôi mèo đó mỗi đứa 1 vả. Và cụ có thể kết luận được rồi.