[Funland] Em cần hỏi các cụ mợ về thái độ và cách cư xử của thằng anh cọc chèo

babeo

Xe điện
Bảo vợ lần tới nó mà còn thế thì tát nó nổ đom đóm mắt ra là xong, việc này vợ cụ phải xử mới hợp lý ! ( trừ khi bà ấy cũng thích thế kkk)

77665508

Xe điện
Em thấy vấn đề tương đối đơn giản mà sao ko xử lý được nhỉ. Tưởng tranh chấp tài sản hay gì gì chứ, đây là một vấn đề xã giao thông thường.

Nắng nhạt

Xe điện
Bực mình vì thái độ của thằng cọc chèo với vợ em nên em lập thớt hỏi các cụ mợ xem hành vi của thằng này có bình thường không.
Chuyện cũng chẳng có gì to tát nhưng diễn ra nhiều lần, 2 vợ chồng em hay gặp thằng này. Gặp nhau mà nó cứ tỏ ra thân thiết như ruột thịt với vợ em. Lần thì nó ra khoác vai vợ em nói thầm. Lần thì nó lấy tay đập vào người ... 1 cách rất tự nhiên. Trước mặt em . E không biết nên cư xử sao với thằng này. Vợ em thì biết ý em khó chịu nên nói chuyện cũng cố không nhiệt tình gì nhưng nó vẫn lần nào tật ấy khi không có mặt vợ nó . Em xin kể thêm để các cụ mợ cho em lời khuyên xác đáng.
Em và thằng này là anh em cọc chèo. Lấy 2 chị em con chú con bác ruột. Em năm nay 44t vợ em 33t.
Vai vế thì thằng kia 34t là anh rể vợ chồng em . Về công việc nó còn là giáo viên 1 trường đại học. Nên em thấy cách cư xử thằng này vô học quá hay là em già rồi nên em khó tính.
Thấy em thái độ thì nó cũng ngại nói chuyện với em. Chuyện chỉ vậy thôi các cụ mợ cho em xin lời khuyên để em cư xử cho hợp nhẽ với
Thế mà vợ cụ để yên được. Em mà cứ có đàn ông tới gần là em né và nhìn thẳng mặt nó tỏ vẻ khó chịu. Tỏ thái độ thế rồi mà thằng nào vẫn xấn tới đụng vào người em thì em thẳng tay vả cho gẫy răng. Cọc chèo chứ bố cọc chèo em cũng vả tuốt. À em kể chuyện thật luôn nhé. Cách đây mấy tháng em đến nhà người họ hàng ăn nhà mới. Bố chồng người họ hàng đó cũng đến ăn và xấn đến gần chỗ em với 2 chị nữa đang ngồi nói chuyện. Lão già đó 7 mấy rồi í, đến rót rượu ép 3 bọn em uống xong đòi bắt tay, em không thèm uống không thèm bắt cứ cố tình nắm tay em. Em trừng mắt nhìn đang định chửi thì con trai lão vội ra xin lỗi nói rằng thông cảm cho lão vì lão ấy có dấu hiệu lú. Thấy anh con trai lão hiền lành ra vẻ xấu hổ lắm nên em cũng không nói gì nhưng vẫn tức lắm. Từ đó cứ nhắc đến lão kia là em gọi là thằng già. Già mà mất nết

FRA

Xe tải
Cụ bảo vợ nhắn cho nó cái tin: hôm nay trước mặt mọi người (và nhiều lần rồi) anh khoác vai/bá cổ em quá mức anh em làm em rất khó chịu. Vì còn tôn trọng anh chị và bác nên em nhắn tin nhắc nhở, cảnh báo anh. Đề nghị anh giữ thái độ đúng mực. Nếu lần sau anh còn cố tình như vậy em sẽ không nể mặt anh nữa đâu, ngoại trừ ôm eo thấp một chút và ở chỗ kín..đáo ấy !
Thích và tán thưởng cái tin này nhưng bổ xung thêm cho đủ " ý tại ngôn ngoại " .

tungna414

Xe tăng
Không. Em nghĩ thằng này bệnh thì đúng hơn hoặc nó ái. Mắt thì liếc gái nhưng chẳng có cọng râu
Cụ cư xử kiểu nhịn nhục quá không phải là hay.
Nam giới nhã nhặn là tốt nhưng khi cần to tiếng và động tay mới là đàn ông.

Tiger Hunter

Xe container
Bảo vợ nói với vợ thằng kia 1 câu, hoặc gân hơn thì cho 1 phát giữa mõm. Còn nếu vợ cụ ko dám làm 1 trong 2 điều đó thì cụ tự sờ lên đầu xem có cái nhọt nào ko???

thanh3515

Xe hơi
CỤ định đấm nhau với ông kia à :D
MỌi chuyện vợ cụ và vợ ông kia có thể giải quyết được hết nhé. Cụ bảo vợ cụ tự xử lý đi, đừng để anh phải oánh nhao.
Em là mợ nhé nên em khuyên hơi bị chuẩn đấy.

cách này đi cụ

MỌi chuyện vợ cụ và vợ ông kia có thể giải quyết được hết nhé. Cụ bảo vợ cụ tự xử lý đi, đừng để anh phải oánh nhao.

supga

Xe buýt
Vợ cụ là người mà trước đây nó đến tán tỉnh, nhưng thấy con chị họ xinh hơn, trẻ hơn nên nó quay xe sang tán đổ. Đó là nguyên nhân mà nó thân mật với vợ cụ, và vợ cụ không phản kháng như những phụ nữ khác.
Muốn cho thằng đấy chừa chỉ có cách là đấm thẳng tay khi trông thấy nó thân mật với vợ cụ. Dũng cảm lên cụ ơi

atukiva

Xe tăng
cách này đi cụ

E ko đồng ý.

Trước mặt mình thì vợ k xử mình xử, khỏi chờ.

hanoikhongvoi

Xe tải
Bực mình vì thái độ của thằng cọc chèo với vợ em nên em lập thớt hỏi các cụ mợ xem hành vi của thằng này có bình thường không.
Chuyện cũng chẳng có gì to tát nhưng diễn ra nhiều lần, 2 vợ chồng em hay gặp thằng này. Gặp nhau mà nó cứ tỏ ra thân thiết như ruột thịt với vợ em. Lần thì nó ra khoác vai vợ em nói thầm. Lần thì nó lấy tay đập vào người ... 1 cách rất tự nhiên. Trước mặt em . E không biết nên cư xử sao với thằng này. Vợ em thì biết ý em khó chịu nên nói chuyện cũng cố không nhiệt tình gì nhưng nó vẫn lần nào tật ấy khi không có mặt vợ nó . Em xin kể thêm để các cụ mợ cho em lời khuyên xác đáng.
Em và thằng này là anh em cọc chèo. Lấy 2 chị em con chú con bác ruột. Em năm nay 44t vợ em 33t.
Vai vế thì thằng kia 34t là anh rể vợ chồng em . Về công việc nó còn là giáo viên 1 trường đại học. Nên em thấy cách cư xử thằng này vô học quá hay là em già rồi nên em khó tính.
Thấy em thái độ thì nó cũng ngại nói chuyện với em. Chuyện chỉ vậy thôi các cụ mợ cho em xin lời khuyên để em cư xử cho hợp nhẽ với
Lúc nào ngồi với vợ nó cụ làm mạnh tay hơn nó xem sao?!!!

hai.tranhr

Xe container
Cụ chẳng cần nói gì với hắn, cứ bẩu Gấu Cụ chửi cho phát nà nó chừa.

catmanal

Xe tải

cucnguyen2186

Xì hơi lốp
Em nói thật với cụ chủ là theo ý em cụ nên nói chuyện vs bà xã của cụ một bữa, chuẩn bị vài câu, lần sau ông kia còn thế thì nói cho chừa cái thói ấy đi.

Em tuy là phụ nữ nhưng mà em rất ghét cái tính đàn ông trêu ghẹo phụ nữ. Đàn ông là phải đứng đắn, làm gương cho con cháu noi theo. Chứ trêu ghẹo phụ nữ ra cái gì ạ.

newoner

Xe buýt
Cứ vỗ thẳng mặt cụ ơi, loại này không phải ý tứ gì đâu

Nắng nhạt

Xe điện
E ko đồng ý.

Trước mặt mình thì vợ k xử mình xử, khỏi chờ.
Cái này thằng đàn ông phải lên tiếng
Cọc chèo họ chứ có phải chị em gái ruột đâu mà ngại
Ông chồng không nên dính vào việc này cho phức tạp ra trừ khi cô vợ bị đần không xử lý nổi. Đây là việc rất dễ dàng mà một người phụ nữ trưởng thành không tự bảo vệ được bản thân thì em đánh giá cực thấp. Nếu ở nơi vắng vẻ mà phụ nữ bị đàn ông dùng sức mạnh cưỡng chế đã đành. Đây là việc ứng xử giữa chốn đông người, không cần dùng sức mạnh để đối phó. Việc dễ này mà không làm nổi chắc vợ đi đâu chồng phải theo sau suốt để bảo vệ quá

CAC

Xe buýt
Có cụ nào đang hóng cờ nhíp ntr-cuckold từ thớt như em ko :D

atukiva

Xe tăng
Ông chồng không nên dính vào việc này cho phức tạp ra trừ khi cô vợ bị đần không xử lý nổi. Đây là việc rất dễ dàng mà một người phụ nữ trưởng thành không tự bảo vệ được bản thân thì em đánh giá cực thấp. Nếu ở nơi vắng vẻ mà phụ nữ bị đàn ông dùng sức mạnh cưỡng chế đã đành. Đây là việc ứng xử giữa chốn đông người, không cần dùng sức mạnh để đối phó. Việc dễ này mà không làm nổi chắc vợ đi đâu chồng phải theo sau suốt để bảo vệ quá
Mợ đọc kỹ đi, vài lần nhé, em có chụp ảnh, gạch chân đó.