[Funland] Em cần hỏi các cụ mợ về thái độ và cách cư xử của thằng anh cọc chèo

Yeuphunu

Xe điện
Ca
vâng . E tỏ thái độ không chào hỏi nên nó cũng hơi sượng khi gặp nhà em . Nếu thái độ tiếp em sẽ học cách cứng rắn của cụ. Cảm ơn cụ
Cụ nên mạnh mẽ, anh em con chú bác khác giới đã phải giữ khoảng cách rồi, đây nó ngừoi dưng.
Cụ nói thẳng nó là tốt nhất. Đúng lúc nó thái độ hay cử chỉ vớ vẩn nhất cụ nói.

Hoặc nói vợ tránh xa nó ra, cũng dél thèm chào hỏi nó nữa. Ông Bác và họ vợ cũng chỉ nên xã giao thôi. Mình sống với nhau và với con mình, bố mẹ mình là chính cơ mà.
Năm có cái tết với vài lần giỗ chạc là chạm trán nhau thôi.

tomtomchát

Xe container
Đm có mà cọc chòe.
Cho cái dép vào mõm.
Bố mài ngần nài tuổi rồi chưa thấy thằng chọc kèo như mài!! ;))

Ledung17

Xe tải
Dạy vợ cụ trước, sau mà còn tái diễn thì anh sẽ sử lý, còn xử như thế nào em không ngờ được đâu.

lancaster

[Tịch thu bằng lái]
Bực mình vì thái độ của thằng cọc chèo với vợ em nên em lập thớt hỏi các cụ mợ xem hành vi của thằng này có bình thường không.
Chuyện cũng chẳng có gì to tát nhưng diễn ra nhiều lần, 2 vợ chồng em hay gặp thằng này. Gặp nhau mà nó cứ tỏ ra thân thiết như ruột thịt với vợ em. Lần thì nó ra khoác vai vợ em nói thầm. Lần thì nó lấy tay đập vào người ... 1 cách rất tự nhiên. Trước mặt em . E không biết nên cư xử sao với thằng này. Vợ em thì biết ý em khó chịu nên nói chuyện cũng cố không nhiệt tình gì nhưng nó vẫn lần nào tật ấy khi không có mặt vợ nó . Em xin kể thêm để các cụ mợ cho em lời khuyên xác đáng.
Em và thằng này là anh em cọc chèo. Lấy 2 chị em con chú con bác ruột. Em năm nay 44t vợ em 33t.
Vai vế thì thằng kia 34t là anh rể vợ chồng em . Về công việc nó còn là giáo viên 1 trường đại học. Nên em thấy cách cư xử thằng này vô học quá hay là em già rồi nên em khó tính.
Thấy em thái độ thì nó cũng ngại nói chuyện với em. Chuyện chỉ vậy thôi các cụ mợ cho em xin lời khuyên để em cư xử cho hợp nhẽ với
Nó thái độ này là bất thường rồi, dê

handico

Xe tải
Cụ nghĩ theo hướng này nhé
Nếu mất thì mất rồi
Chưa thì do vk cụ thôi, em hỏi lúc ko có ở cùng vk cụ thì cụ quản sao nổi, ko thằng này thì lại thằng khác. Vấn đề này là do vk cụ thôi. Vk cụ thừa cách để tránh né những vc như vậy. Đàn ông lo kiếm tiền nuôi gd, tgian đâu đi trông như trông trẻ. Do vk cụ đấy.

Vietex

Xe điện
Cũng khó cho nhà em. Nó là anh rể mà. Chửi
Nó sang nhà bác mình cũng khó.
Bác phải có thái độ cửa trên chứ. Hắn làm anh mà không ra dáng làm anh thì nhìn hắn bằng nửa con mắt thôi. Việc gì phải ngại. Bác nói với vợ hắn cũng được, bảo với chị hắn làm như thế làm nhà em khó xử. Mà giảng viên thì có gì là oai đâu nhỉ. Cũng cái bằng cử nhân đi xin việc.

binhnq2

Xe tăng
Em đấm thì thằng này chết ngay nhưng sao phải làm vậy cụ
Cụ tư duy như lol ý, nói vợ trc, đến lúc ấy, cứ ra to tiếng, h xử lý dc ko hay để a xử lý? Xong chỉ thẳng vào mặt nó mà nói, tao *** thích đứa nào động vào vợ tao, nên cho mày 1 giây!

Linhtalinhtinh123

[Tịch thu bằng lái]
Mấy thằng này còn non, hành vi bột phát, không đáng ngại. Sợ mấy ông đạo mạo, đàng hoàng, chuyên nghiệp cơ, cụ chủ đừng lo.
Cụ xem nó như trẻ con đi. Quan tâm làm gì bọn này.

091090098

Xe điện
Bực mình vì thái độ của thằng cọc chèo với vợ em nên em lập thớt hỏi các cụ mợ xem hành vi của thằng này có bình thường không.
Chuyện cũng chẳng có gì to tát nhưng diễn ra nhiều lần, 2 vợ chồng em hay gặp thằng này. Gặp nhau mà nó cứ tỏ ra thân thiết như ruột thịt với vợ em. Lần thì nó ra khoác vai vợ em nói thầm. Lần thì nó lấy tay đập vào người ... 1 cách rất tự nhiên. Trước mặt em . E không biết nên cư xử sao với thằng này. Vợ em thì biết ý em khó chịu nên nói chuyện cũng cố không nhiệt tình gì nhưng nó vẫn lần nào tật ấy khi không có mặt vợ nó . Em xin kể thêm để các cụ mợ cho em lời khuyên xác đáng.
Em và thằng này là anh em cọc chèo. Lấy 2 chị em con chú con bác ruột. Em năm nay 44t vợ em 33t.
Vai vế thì thằng kia 34t là anh rể vợ chồng em . Về công việc nó còn là giáo viên 1 trường đại học. Nên em thấy cách cư xử thằng này vô học quá hay là em già rồi nên em khó tính.
Thấy em thái độ thì nó cũng ngại nói chuyện với em. Chuyện chỉ vậy thôi các cụ mợ cho em xin lời khuyên để em cư xử cho hợp nhẽ với
Có vợ ông anh kia thì nói mát là chị có để anh đói khát gì ko mà đi đâu cũng thích vịn.
Xem ông anh ko sợ ai đấy có sợ vợ ko?

Nếu sợ là được, ko sợ thì lên tư vấn tiếp.

forest90

Xe hơi
Chỉ cần vợ cụ tỏ thái độ quyết liệt đã giải quyết đc vấn đề rồi.

BMV_HN

Xe điện
Cụ chỉ cần về bảo vợ: sao nó đụng chạm em lại để yên, em nên tỏ thái độ là được.
ok. Không cần mình phải lên tiếng.
Món này phụ nữ họ có giác quan cách xử lí chuẩn thích hay không là họ bật tín hiệu, không thích bên kia phải tự trọng tự xấu hổ. Mình không cần tỏ thái độ mới có uy.
Đen là vợ thích thì cụ có nói trực tiếp mà cọc lại đâm sau lưng thì thôi xong.
Món của lạ nhiều thằng biến thái thích lắm , nên đề phòng cho vợ, con gái nếu có. Mà bọn nó có nghề đấy không coi thường được nhất là chỗ thân quen.

Chỉnh sửa cuối:

Jamebonds

Xe container
nhờ người khác (tin cậy) nhắc khéo nó. Dù sao thì AE cũng phải tránh gây mâu thuẫn

cháu lên 3

Xe container
Méo hiểu sao con vợ cũng éo né ra, mà nếu vì nể mà phải để cho nó động vào người hoặc sát lại gần thì đúng là thần kinh, ko tmai mà ngại nói ra thì nói thẳng với vợ của nó nhé

potter.nguyen

Xe buýt
Hôm nào uống rượu, ngồi cùng mâm, cụ mời 1 chén, nói thẳng mẹ luôn. Nửa đùa nửa thật nói tiếp : *** phải họ hàng là em cho quả vả rồi. Mớm lời trước, lần sau nó còn lặp lại thì cho quả phật thủ vào mồm :D

D.D.C

Xe điện
Website
centicons.com
Nó thân với vợ mình thì mình thân với vợ nó. Hòa cả làng :)

Minh Sang 2019

Xe tải
Cụ ơi. Bố vk thằng này thì là ông trưởng bên nhà vk em. Ông này thì luôn tự hào là nhà ông ý có rể quí chịu khó coi bố mẹ như bố mẹ đẻ còn chê em là rể như khách nên em cũng không muốn làm to chuyện vì làm gì quá thì suy cho cung khổ vợ con mình. Nên về nhà vợ em chịu hết mọi chuyện mà không gây hấn với ai trong nhà vợ mặc dù họ hàng bên vợ là dân buôn bán nên làm em khá khó chịu do em là dân công chức ah
Chuyện này dễ giải quyết thôi cụ.
- Cụ không nên nói với thằng đó làm gì? nó vai vế là a cụ nhưng ngoài xã hội nó đang kém cụ chục niên, là loại con nít vắt mũi chưa sạch thôi.
Có cụ nào trên kia bảo em thấy cũng có ý đúng đó là : Có khi thằng cọc trèo đó ngày xưa tán vợ cụ hoặc thích hoặc có quen biết thân tình trc khi lấy cụ nên hành động thành thói quen như vậy không bỏ được.
- Cụ nói vợ cụ khi nào nó làm như thế nữa thì chửi thẳng vô mặt nó luôn. Còn nếu ko nói gì mà để cụ thấy 1 lần nữa thì trả về nơi sản xuất. Vợ cụ nói bao giờ cũng dễ dàng hơn và chính đáng hơn. chả ai nói được chi.Cụ phản ứng vừa không hay vừa mất tình cảm anh em.

Cún em

Xe buýt
Cụ đề phòng là chuẩn, trường hợp này éo tin được cụ ạ. Theo ý em cụ nên bảo vợ cụ phản ứng trước, nếu không được thì cụ cứ nói thẳng, nể nang chó gì loại này.

benthoi

Xe buýt
mỗi người một tính cách, cách sống. chủ thớt đang bức xúc mới nên đây giải tỏa, các cụ động viên cụ ấy thêm động lực để xử lý chứ đừng buông lời xúc phạm, thêm dầu vào lửa, hay chuyển đề tài sang mấy thớt loạn luân JAV. em thì khuyên chủ thớt thế này: thân thể vợ mình thì nó phải giữ, mình không thể và cũng không cần thiết phải giữ hộ! còn trường hợp thằng a rể bên họ vợ nó có hành động như vậy trước mặt mình là nó không tôn trọng mình, mình nên tỏ thái độ cương quyết và cứng rắn để nó hiểu: đừng nhờn.
trước e cũng gặp trường hợp e với vợ đi ăn đêm, gặp thằng quen xã giao thôi (quen cả e và vợ e vì nó là bạn thân của thằng bạn thân e) e ngồi ăn trước, nó vào sau khi đi qua bàn e nó đứng nói chuyện với vợ chồng e sau đấy bẹo má vợ e cái rồi đi mất, ĐM nó chẳng lẽ lại táng vào mõm nó. e cũng *** hiểu cái hành động của nó thể hiện cái điều gì (e nghĩ lần sau mà làm thế thì cho cái dép vào mõm nó nhưng gần chục năm rồi không gặp lại nó nên chưa thực hiện được)