[Funland] Em Cần lời khuyên của các cụ.

Chit

Xe tải
Vì chuyện tế nhị nên em dùng nick mới để tâm sự và mong các cụ cho em mấy nhời để óc em thông với!
Em với vợ đã có nhau 1 mặt con. Em cũng ngoài 30 xuân xanh. Chúng em đến với nhau khi vợ em cũng k còn trong trắng nữa.
Dạo này gần đây em cứ nghĩ đến cảnh vợ ân ái vs tình cũ . em thấy rất khó chịu và ích kỷ.
Em biết trong này có nhiều cụ rất thông tinh văn và tường địa lý. các cụ cho em biết bây giờ phải nên nghĩ như thế nào để mấy cái suy nghĩ kia nó ko còn hiện hữu trong đầu em nữa.
Em cám ơn các cụ!
Vodka các cụ.
Trường hợp này, cụ khổ nhưng người khốn khổ chính là vợ cụ. Hãy tìm tư vấn tâm lý cụ ạ.

hóng với

[Tịch thu bằng lái]
Vì chuyện tế nhị nên em dùng nick mới để tâm sự và mong các cụ cho em mấy nhời để óc em thông với!
Em với vợ đã có nhau 1 mặt con. Em cũng ngoài 30 xuân xanh. Chúng em đến với nhau khi vợ em cũng k còn trong trắng nữa.
Dạo này gần đây em cứ nghĩ đến cảnh vợ ân ái vs tình cũ . em thấy rất khó chịu và ích kỷ.
Em biết trong này có nhiều cụ rất thông tinh văn và tường địa lý. các cụ cho em biết bây giờ phải nên nghĩ như thế nào để mấy cái suy nghĩ kia nó ko còn hiện hữu trong đầu em nữa.
Em cám ơn các cụ!
Vodka các cụ.
Đừng để những cái đó làm ảnh hưởng đến hạnh phúc. Quá khứ ai cũng có. Nếu vk không bỏ người cũ thì sao cụ có ém nó. Hạnh phúc là ở đó.

hoangdung59

Xe tải
Chán cõi of quá, đến tan nát vì chuyện tình cảm ạ

nissanafrica

Xe hơi
Em đang sống ở Ấn Độ Dương đây cụ ơi. Bên này không ai rảnh nghĩ ngợi vẩn vơ như cụ chủ top đâu.
Mạo muội khuyên cụ chủ top cải sang đạo Hồi, gái trinh cực nhiều nhá. Trước khi cưới bọn nó cũng thử đủ các thể loại, nhưng ở các lỗ khác trên người thoai.

Em cũng là đàn ông nhưng nói thật, cụ nên ly hôn cho vợ con đỡ khổ.
Và cụ nên ra đảo thật xa, thật là xa ngoài khơi Ấn Độ Dương ấy, thưởng ngoạn cuộc sống 1 mình lý tưởng đỡ ảnh hưởng đến thế giới hiện tại của mọi người cụ ạ.
Đọc bài cụ post em thấy bức xúc thay cho vợ cụ và những chị em phụ nữ khác!

Trâu vui

Xe tăng
- Với cc coi lol là ngàn vàng: Cứ nện đc vk thằng kia là khỏi bệnh ;;)
- Với cc dễ tính như 4f: Dào ôi, nó chỉ là cái ao bèo :))
Bác Trâu vui cho ý kiến chỉ đạo nhá.
chủ thớt 1 là bất lực. 2 bị điên
dcm. thằng bé nó dư nài chấp hết

pajero v6

Xe tải
Cụ chủ chắc là người sống rất đa cảm. Luôn nghĩ về quá khứ. Và cũng luôn hướng mình đến tương lai. Nhưng hiện tại thì cụ chủ hơi thờ ơ đấy. Vậy có cách đây. Cụ cứ tìm và làm thật nhiều niềm vui và những mặt tốt của gấu cụ xong chỉ nghĩ vào việc đó thôi là quyên hết đấy mà. Thậm chí còn quyên hết cả quê hương bảm quán ấy. Chứ còn ai trong c ta đều cũng có một thời để nhớ. Đừng trách nhau chi những phút xao lòng..... vợ tôi bây giờ cũng có kẻ gọi là người yêu cũ.

namteo

Xe tải
Thôi em tư vấn nhanh và vuông cho cụ chủ thớt " Tuần cụ chịu khó ra TDH ( nếu cụ ở HN) vật lý trị liệu 2, 3 phát trong vòng 1 tháng cho em, nếu đỡ thì cứ thế mà làm
cho đến khi hết bệnh, không đỡ quay lại đây e tư vấn cách khác"
E đã làm cách này và thỉnh thoảng vẫn làm cụ chủ êy

cha biet chi

Xe điện
sao cụ biết dk mà nghĩ.mà cụ chén ai ngoài vk chưa.chuyện quá khứ ko nên nhắc lại mà hãy tính cho tương lai.còn đa số các cụ trên này chỉ chịch với làm taqpj mới thôi.
Em cám ơn các cụ!
Vodka các cụ.

Tiger Hunter

Xe container
Vào hội some sinh hoạt ít bữa là hết bệnh :))

Xe bọ xít

Xe container
Chỉnh sửa cuối:

Tiger Hunter

Xe container
Thật luôn, ko tin tối thứ 7 cụ vào các quán cafe sv ( những năm 2000), ktx sv còn fang nhau ầm ầm, các sv thuê nhà sống với nhau như vc. Lấy vợ thì khuất mắt thôi.
Phang nhau thế là lành mạnh nhất rồi đấy. Giờ nó còn rau cỏ, vượt khó, săm lốp.. các kiểu đầy ra ấy chớ.. =)) chủ thớt chắc chưa qua thời sv nội trú :)) 30 tuổi thì vưỡn trẻ chán so với các cụ ofer :D

Em thì chả bao giờ để ý chuyện đấy vì khi em lấy vợ thì em cũng không còn trong trắng :D
Chủ thớt lấy vợ khi còn trong trắng nên acay đây mà. Mà thế nào ko suy nghĩ lúc mới lấy, giờ ngoài 30 mới nghĩ là làm sao? Chủ thớt nên vất bỏ cái suy nghĩ đó đi, ko lại tan nát gia đình chỉ vì tưởng tượng.

Tiger Hunter

Xe container
Tình đầu rồi thì còn lăn tăn gì, ko còn do nó vướng vào cây, yên xe đạp, ngã vấp vào đâu đó.............. :) Hay vì có 1 thằng nó nhét trộm vào nên vợ Cụ mất à :))

Biết đâu mợ ấy tham gia đội đua xe đạp nước rút.. cái yên xe này nó nhọn và khá nguy hiểm.. :))

hpg

Xe buýt
chắc chắn cụ ạ,vợ em và em làm chung 1 phòng,ngồi cách nhau 5 mét.ở nhà còn có camera.lâu nay em đi đâu vợ theo đó và ngược lại cụ ạ :D
Cũng phải cẩn thận cụ ạ, đêm thi thoảng cũng phải thức dậy xem vợ nó có chổng đít ra ngoài cửa sổ không?

Chỉnh sửa cuối:

Ant man

Xe buýt
Chắc cụ chủ ÝSL nên cứ hậm hà hậm hực, rụng răng mà lại thấy miếng bít tết ngon mà ko chén được kaka

Chuoicabuong

Xe hơi
Cụ thớt có nghĩ vợ cụ thấy thế nào hem?

Mục Tiêu

Đi bộ
Em cám ơn các cụ!
Vodka các cụ.
Thế cụ đã khi nào hỏi cái cảm giác của vợ cụ khi mà cụ đi chén ở ngoài về không?, liệu tâm trạng có rối bời không khi đã có với nhau một mặt con rồi, còn chưa kể mặt tâm linh là cụ báo cáo tổ tiên hai họ nội ngoại không????????