Em cần tư vấn về BHYT

CHUBB

Xe buýt
Đồng ý mới cụ. Riêng đoạn "tiền lại được tích lũy không mất đi hằng nam" là đã không ổn về tư vấn trung thực rồi
Chubb life các quyền lợi đều được tích luỹ mợ ah, kể các quyền lợi nằm viện, phẫu thuật, bệnh nan y, hỗ trợ ung thư... Không bị rơi mất đi hàng năm, ko bị gia hạn, ko bị tăng phí.

Chỉnh sửa cuối:

thaobaohiem

Xe đạp

Trời ơi đọc cứ như là cụ đang miêu tả sản phẩm của Pacific Cross bên em vậy :)). Bên em là bảo hiểm sức khỏe cao cấp, không kèm nhân thọ, quyền lợi cao, phạm vi bảo vệ toàn cầu, tuối tham gia lên đến 85 tuổi. Hơn nữa Pacific Cross lại là một trong những rất ít công ty có chính sách đảm bảo tái tục trong hợp đồng mà không áp dụng đồng chi trả, không giới hạn phụ. Dù kh có bị bệnh nặng, dùng nhiều tiền, công ty vẫn phải đảm bảo cho KH tái tục nếu nộp phí đúng hạn. Các cụ quan tâm mời call 0388820034 hoặc email thaobanh@pacificcross.com.vn nhé. Thanks :3

Huthasa

Xe lăn

Trời ơi đọc cứ như là cụ đang miêu tả sản phẩm của Pacific Cross bên em vậy :)). Bên em là bảo hiểm sức khỏe cao cấp, không kèm nhân thọ, quyền lợi cao, phạm vi bảo vệ toàn cầu, tuối tham gia lên đến 85 tuổi. Hơn nữa Pacific Cross lại là một trong những rất ít công ty có chính sách đảm bảo tái tục trong hợp đồng mà không áp dụng đồng chi trả, không giới hạn phụ. Dù kh có bị bệnh nặng, dùng nhiều tiền, công ty vẫn phải đảm bảo cho KH tái tục nếu nộp phí đúng hạn. Các cụ quan tâm mời call 0388820034 hoặc email thaobanh@pacificcross.com.vn nhé. Thanks :3
Chốt lại chả có gì đảm bảo hết.

thaobaohiem

Xe đạp
Ơ bên em có điều khoản đảm bảo tái tục đó ạ Chỉ tăng phí thôi. Cái này có thể hiện rõ trong hợp đồng nhé ạ :)

T.V.X

Xe hơi
Theo nhu cầu của cụ thì khó đấy, bảo hiểm sức khỏe có thời hạn 1 năm. Hết 1 năm ký lại hợp đồng, một trong hai bên không đồng ý nữa thì thôi, không có điều khoản nào yêu cầu bắt buộc phải tái tục. Cụ nên chú ý điểm này ạ

atk234

Xe tăng
Theo e hiểu BHSK sẽ từ chối tái tục cho KH trong trường hợp năm trước KH hoặc thăm khám bệnh quá nhiều (cũng sẽ có TH tái tục nhưng tăng phí), hoặc bệnh KH bị mãn tính định kỳ thường xuyên. Còn không vẫn tái tục bình thường.

namquang

Xe buýt
Hôm nọ ra ngân hàng dduocj các em ý tư vấn cho bh của AIA. Nói chung phần bh y tế mình vẫn mất và thích thì hãng không tái tục. Thôi em cứ ra Bảo Việt làm gói 7t một năm, được năm nào hay năm đấy vậy. Nói chung mấy bệnh làng nhàng vào nằm viện hịn cho nó sướng. Chứ ăn quả ung thư thì ăn chơi tẹt ga xong làm liều bả chuột là sướng nhất.
Bác ơi, Bảo Việt mới là hãng mà chuyên tăng phí và hay từ chối tái tục nếu mà claim trong năm nhiều đó bác. Cái này em là sale, em khẳng định với bác luôn là ko có hãng nào (ko phải nhân thọ) mà cam kết tái tục cho bác nếu bác claim quá nhiều. Hiện tai có cái Vietinbank mới ra mấy năm nên sức chịu đựng nó đang còn tốt, nó ít khi từ chối tái tục và ít tăng phí. Nhưng chắc sẽ duy trì được dăm năm nữa. Sau đó thì cụ em cũng không biết ạ :))

Nếu bác có nhu cầu thì bảo em tư vấn cho. Em vừa bán sức khỏe, vừa bán nhân thọ, em hiểu bác ơi, nhu cầu mỗi người một khác.

namquang

Xe buýt
AIA có cái thẻ sức khỏe cũng được lắm. Mua thẻ bh kèm nhân thọ nó lợi cái là phí thường rẻ hơn mua lẻ. ung thư thì bh y tế nhà nước đỡ (kha khá) nhân thọ đỡ tiếp (cũng to to),thẻ sức khỏe cũng an ủi được phần bhyt k trả. Chứ lúc đấy cụ muốn uống thuốc chuột thì bố mẹ vợ con cũng cố mà bán nhà bán xe đi cứu về ấy chứ
Từ nãy giờ e thấy cụ bài nào cũng viết đúng, mỗi bài này hơi có vấn đề chút. Neus khách hàng mua BHNT để hưởng cái BHSK thì nó sai mục đích rồi bác, sợ họ còn ko theo đc lâu dài ấy bác ạ. Khổ lắm.

atk234

Xe tăng
BHYT sang năm sau lại chuẩn bị tăng theo mức lương cơ bản rồi ah!

TrungHieu19

Xe máy
ké chủ top vì nick e k đăng bài dk. e cũng đang cần bhty cho bé 7 tháng tuổi. ai tư vấn e vs.

King2901

Xe đạp
ké chủ top vì nick e k đăng bài dk. e cũng đang cần bhty cho bé 7 tháng tuổi. ai tư vấn e vs.
BHYT cụ có thể ra phường mua cho bé, còn bhsk mua riêng thì bảo việt hiện là số 1 thị trường rồi. Cụ quan tâm bhnt cho gia đình thì inbox em tư vấn cho cụ.

vietanhkts

[Tịch thu bằng lái]
Website
vietanhbaohiem.com
Hôm nọ ra ngân hàng dduocj các em ý tư vấn cho bh của AIA. Nói chung phần bh y tế mình vẫn mất và thích thì hãng không tái tục. Thôi em cứ ra Bảo Việt làm gói 7t một năm, được năm nào hay năm đấy vậy. Nói chung mấy bệnh làng nhàng vào nằm viện hịn cho nó sướng. Chứ ăn quả ung thư thì ăn chơi tẹt ga xong làm liều bả chuột là sướng nhất.
Đúng là hãng có quyền ko tái tục, và cả Bảo Việt hay công ty BH phi nhân thọ nào cũng vậy thôi ạ, vì đơn giản là nếu ta bị bệnh NẶNG và đc chi trả rồi thì năm sau cty nào dám bán tiếp! Mà quay ra mua các cty khác cũng sẽ bị từ chối.
Cụ đã nghĩ tới BH sức khỏe nghĩa là cụ cũng hiểu rủi ro là chả biết thế nào mà lần, đã phòng sao ko phòng cho đầy đủ, mà xèng có mất đi đâu, rồi vẫn quay về túi mình mà.
Chúc cụ mạnh khỏe!

loveall

Xe đạp
với mức phí cụ đóng thì tham gia 1 gói nhân thọ cho cả 2 người

Hieu_mazda

Xe hơi
Mình đi theo bảo hiểm Bảo VIệt của công ty rồi có cần mua thêm bảo hiểm sức khỏe ko cccm