[Funland] Em chán đời quá các cụ ơi !

Bò lốp

Xe lăn
Bình tĩnh đi cụ anh, em đây cũng từng súyt phá tha,i mấy lừn. Vậy nên phá sản chưa là gì nha bác. Vì con cái và đừng từ bỏ cái lõi đó. Có uống thì gọi em với nha, cũng con covid mà bên em cũng đứng ngồi ko yên đây ah

ocean08

Xe điện
Úi, cụ đừng đánh giá em cao thế chứ :D
Cầm kỳ thi hoạ văn kinh, phông văn hoá Mợ e đánh giá sâu và cao lắm!
Mà nhìn động cơ Mợ hơn 13 triệu thế kia, khủng quá! E như Mợ bán nick cho ông nào đang hỏi mua, làm mớ! :D :D :D

Xế Độp

Xe điện
Bình tĩnh đi cụ anh, em đây cũng từng súyt phá tha,i mấy lừn. Vậy nên phá sản chưa là gì nha bác. Vì con cái và đừng từ bỏ cái lõi đó. Có uống thì gọi em với nha, cũng con covid mà bên em cũng đứng ngồi ko yên đây ah
Vẫn đứng ngồi được, thở được là tốt rồi

xukthal

Xe lăn

ocean08

Xe điện
Chỉnh sửa cuối:

comiki

Xe lăn
Cầm kỳ thi hoạ văn kinh, phông văn hoá Mợ e đánh giá sâu và cao lắm!
Mà nhìn động cơ Mợ hơn 13 triệu thế kia, khủng quá! E như Mợ bán nick cho ông nào đang hỏi mua, làm mớ! :D :D :D
Thì hqua cái thớt mua nick đấy em đang deal giá thì lão 141 cậy làm mod vào hớt tay trên luôn :D

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
E đọc xong thở phào.

May qyas, cụ ko định vác dao đi xiên ai cả.

E yên tâm lên đường đi chơi đc rồi :))

Chu An

Xe điện
Là đàn ông thì không bao giờ đc phép bi quan hoặc chí ít là đừng để điều đó nó lộ ra ngoài. Vợ cụ chủ giãy ra trong thời điểm này thì cụ cũng nên đứng trước gương mà soi lại bản thân mình. Liền bà họ luôn mong đc dựa vào cây tùng, cây bách chứ chẳng ai muốn vịn vào cành mồng tơi? Họ là người hiểu rõ về người chồng của mình hơn bất cứ ai khác.

vieth774

Xe hơi
Em sẽ chả thèm đánh vợ và cũng chỉ uống rượu khi thèm, còn khi đã thất bại trong trường hợp này thì đi đâu đó mấy ngày (tránh tiếp xúc chỗ nhiều người) khi nào bình tĩnh em mới tính tiếp!. Chúc cụ chủ bình an!

Duc Sang

Xe container
Em đang uống rượu một mình đây các cụ à , chán lắm , e phá sản rồi , hết cách rồi , bao năm tích góp làm ăn ai ngờ dịch bệnh hai năm đã lấy đi tất cả , xe 2 chiếc đã bán , khách sạn mini sắp tới ngân hàng lấy nốt , buồn ...đêm qua e lại đập con vợ e một trận vì bố láo các cụ à , trước đây chưa bao giờ có thái độ như vậy , nó bảo bố mẹ e chỉ biết con gái thôi ! Xúc phạm bố mẹ em là em múc ngay , e bảo với nó cô đừng vô ơn , chính cô về ôm mấy tỉ tiền bán đất của ông bà già vào Đà Nẵng làm ăn , chưa trả lại một đồng bây giờ còn muốn gì nữa ! Khóc lóc ly dị , e ok ngay và luôn , chán rồi , giờ e cũng u50 chắc chỉ còn bầu bạn với men rượu cho qua cuộc đời, chỉ thương hai đứa con đang lớn mà thôi !
Người còn, của còn. Cố lên cụ!

Mũi tên bạc

Xe container
Em đang uống rượu một mình đây các cụ à , chán lắm , e phá sản rồi , hết cách rồi , bao năm tích góp làm ăn ai ngờ dịch bệnh hai năm đã lấy đi tất cả , xe 2 chiếc đã bán , khách sạn mini sắp tới ngân hàng lấy nốt , buồn ...đêm qua e lại đập con vợ e một trận vì bố láo các cụ à , trước đây chưa bao giờ có thái độ như vậy , nó bảo bố mẹ e chỉ biết con gái thôi ! Xúc phạm bố mẹ em là em múc ngay , e bảo với nó cô đừng vô ơn , chính cô về ôm mấy tỉ tiền bán đất của ông bà già vào Đà Nẵng làm ăn , chưa trả lại một đồng bây giờ còn muốn gì nữa ! Khóc lóc ly dị , e ok ngay và luôn , chán rồi , giờ e cũng u50 chắc chỉ còn bầu bạn với men rượu cho qua cuộc đời, chỉ thương hai đứa con đang lớn mà thôi !
Mới U50 thì như em thôi cụ, tổi này đang là tuổi đẹp của cuộc đời. Kiến thức, tiền bạc(tất nhiên em không bàn đến chuyện không may), quan hệ, ... đều có. Sức khỏe thì vẫn còn ngon nên có vất ngã thì đứng dậy thôi cụ!

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Mỗi cụ nói thẳng vào vấn đề. Làm ăn thất bại phá sản ko đau sót bằng người đầu ấp tay gối vì mình khó khăn đã trở mặt như trở bàn tay.
Tiền mất có thể làm lại được và làm ra hoành tráng hơn trước. Nhưng con người hỏng rồi thì khó làm lại được nếu không thành tâm cố gắng. Vợ cụ chủ coi như bỏ rồi, chẳng nên tiếc. Thương bọn trẻ con thì cụ chủ vững tâm lên mà làm chỗ dựa cho chúng. Đàn bà tốt không thiếu, phía trước còn bao thứ lo toang, việc gì phải vùi đầu vào rượu?! Buồn thì nhậu tưng bừng một hôm rồi lạc quan mà bước tiếp! Sao phải xoắn nhỉ?!
Bạc, bạc lắm Chã ạ, con ng ta phải đồng cam cộng khổ lúc sa cơ lỡ vận, đằng này... bạc, bạc quá.

lo6789

Xe đạp
Bể dâu số phận con người
Lênh đênh sóng nước kiếp người về đâu ☹

cháu chỉ biết nói cụ cố lên , dù biết là rất khó nhưng cụ không cố thì k ai cố thay cụ đc , cháu nghĩ cụ nên bỏ đi đâu yên tĩnh 1 thời gian , chứ tìm đến rượu thì càng sầu thêm thôi ...

VCHDHN

Xe container
Mịa. Người ta thất bại trong sự nghiệp , làm ăn....thì gia đình là điểm tựa vững chắc để bình tâm đúng dậy. Nửa đời người rồi gặp thất bại trong làm ăn, lại muốn tung hê cả g đình luôn thì hết thuốc chữa😊

wild nature

Xe điện
Chắc cụ nghe bài này nhiều nên lập nick.
Chia buồn với cụ

E cũng U50. Đợt 2012 e cũng thấy tương lai mờ mịt quá. Giờ cũng ổn hơn

Rượu nên u, nhưng chỉ 1 hôm thôi. Hôm sau tỉnh dậy nghĩ kế

Chỉnh sửa cuối: